ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จากใจขอขอบคุณมากครับ
  • ผมเปงคนนึงที่ก่อนเลี้ยงน้องพิทูลได้เข้ามาศึกษาเก็บเกี่ยวความรู้ของเจ้าพิทบูลน้อย และได้ความรู้หลายๆเรื่องในเว็ปนี้ พี่ๆน้องๆทุกคนก็ให้คำตอบได้ดี สามารถนำมาเสริมการเลี้ยงน้องพิทบูลได้มากมาก ทั้งเรื่องอาหาร การเลี้ยง การดูแลอย่างไร แนะนำร้านหมอตัดหู ผมขอขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนจากใจครับ
    :033: ปล.ตอนนี้ลูกชายผมยังไม่ค่อยหล่อเลยไม้ได้เอารูปปัจจุบันลงให้ดูน่ะครับ เพราะชอบวิ่งไล่นกเข้าป่าเลยได้แผลมานิดหน่อย 555 ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
  • ถึงคัยมองว่าพิทบูลมันดุ แต่สำหรับครอบครัวของผมมันเป็นเด็กที่สอนง่าย และขี้อ้อนมาก เป็นมากกว่าหมาสำหรับครอบครัวของผมครับ
  • เตรียมใจไว้บ้างก็ได้คับ พิทก็คืิอพิท แม้ว่ามันจะดูติงต๋องก็ตาม
  • ระวังไว้ให้มาก นะคะ พิตบูลน่ารักกับทุกคนในบ้านค่ะ แต่ กับ คนอื่น หรือ สัตว์ประเภทอื่น อย่าไว้ใจเป็นอันขาด อันตรายมากๆๆ เช็คอุปกรณ์ประจำตัวเขาให้แข็งแรงอยู่เสมอ เหมือนกับที่หลายๆ ท่านได้เตือนไว้แล้วในหลายๆกระทู้ ไม่อย่างนั้น เดี่ยวงานเข้าชาวพิตบูล จะเดือดร้อนกันไปหมด :)
  • ดีใจที่เว็บนี้ช่วยให้คนเลี้ยงพิตอย่างมีความสุขครับ
    ขอบคุณเช่นกันสำหรับการเข้าร่วมเป็น สมาชิกประเภทคุณภาพครับ :-D
  • น้องหมาน่ารักมากค่ะ up ให้ดูพัฒนาการเขาเรื่อยๆ นะคะ :)
  • ขอบคุณครับ พี่น้อง ทุกคนครับ
    เดี่ยว จะพาไปศัลกรรมเสาร์หน้าครับครบ3เดือนพอดี
    แล้วจะลงรูปให้ดูน่ะครับ :032: :031: