ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบเกี๋ยวกับ บูลลี่ แม็กซ์
  • บูลลี่ แม็กซ์ กินควบคู่กับการออกกำลังกาย นาไหมคับที่จะเห็นผลอ่ะคับ และต้องกิบคู่กับผลิตณ์อื่นป่าวคับ
  • ถ้าออกกำลังกายถูกต้อง ให้กินบูลลี่แม็กตามน้ำหนักสม่ำเสมอ ควบคุมอาหารนิดหน่อยอย่าให้อ้วน
    เห็นผลชัดเจนในสองเดือนครับ ผมกล้าการันตี แต่แค่เดือนแรกก็จะเห็นการเปลี่ยนแปลงแล้วหละครับ
  • ขอบคุณที่ช่วยตอบแทนนะครับทั่น 55
  • ขอบคุณคับพี่ๆที่ช่วยแนะนำคับ :)