ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ิBADBULLEYBOY Farm ลบกวนป๋าปักหมุดให้ผมหน่อยยยคับบบ ป่าๆๆๆๆ จะเทนลูกน้องทำหมาลากกก มันกำรังบ้าพลังกันเลยยย
  • ว้าวเยี่ยมเลย ประธานบอยมาแล้ว ต้องอย่างนี้สิคร้าบ
  • ว้าว พิษโลก weight pull มาแล้ว

• พี่บอยสุดยอด
  • Bully ทำหมาลากจะเวิร์คหรือครับ
  • ครั้งทำหมากล้ามก็สุโค่ย :063:
    คราวนี้ลงสนามหมาลาก ซู้ดยอดดดคร๊าฟ =D> =D> =D>

@herabuna ขึ้นชื่อว่าพิต อยู่ที่หัวใจแล้วครับ
  • ยังอะคับบ เดียวเทน้องๆมันดูก่อน หมาลากมันไม่ทำดานะคับบไม่ใช่ว่าใครก็ทำได้ มันต้องดทุ้มเทสุดๆ
  • เดียวเทนน้องส่งลงประกวดไปก่อนนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โทดที่นึกส่าเป็นกระทู้ขายลูกหมาเลยไม่ได้เปิดเข้ามาดู

สนามลากยินดีต้อนรับครับ ช่วงนี้รวมตัวกันให้ได้ก่อน เดี๋ยวจะปักหมุดให้ครับ