ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด่วน การจัดทำปฏิทิน 2556/2013
  • image

ผมอยากจะทำปฏิทินที่ระลึกสำหรับพวกเรา ดังนั้นอยากจะรบกวน สมาชิกที่ถ่ายภาพสุนัขในท่าลากน้ำหนักสวยๆ ชัดๆ เห็นรายละเอียดมากที่สุด และยังมีภาพต้นฉบับที่ยังไม่ได้ย่อไฟน์เก็นเอาไว้ ช่วยส่งให้หน่อยครับ ผมจะคัดเพียง 12 ภาพ เพื่อเอามาทำปฏิทินครับ

ขอบคุณครับ

ขอด่วนนิดนะครับ ส่งได้ที่ pitbullzone@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    300776.jpg 193K
  • เสนอ 12 อันดับ คะแนน สูงสุด 12 ตัว ครับพี่
  • เป็นข้อเสนอที่เยี่ยมมากๆ ดังนั้นตอนนี้ขอรูปก่อนเลยด่วนครับ เดี๋ยวจะไม่ทันกาลครับ
  • ใครมีรูปสวยๆ ของ 12 สุดยอดจอมพลังของประเทศไทย ส่งให้ด่วนครับ จะเอามาทำปฏิทินแจกครับ

1. บรูตัส คะแนนสะสม 205 คะแนน
    2. ฮีโร่ (เอ็ม) คะแนนสะสม 190 คะแนน
    3. คีลาร์ คะแนนสะสม 125 คะแนน
    4. โอ๋เอ๋ คะแนนสะสม 115 คะแนน
    5. บาร์เลย์ คะแนนสะสม 105 คะแนน
    6. เรด โรบินฮู๊ด คะแนนสะสม 100 คะแนน
    7. ไลแค่น คะแนนสะสม 80 คะแนน
    8. พูม่า คะแนนสะสม 75 คะแนน
    9. ยักษ์ คะแนนสะสม 75 คะแนน
    10. สวัสดี คะแนนสะสม 60 คะแนน
    11. เจ็ทโด้ คะแนนสะสม 55 คะแนน
    12. ทอง คะแนนสะสม 50 คะแนน

ขอด่วนนนนนนนนนน เดี๋ยวไม่ทันปีใหม่ครับ
  • สุดยอดคับ โหชอบคับหมาลาก สุดยอดจริงๆคับพี่มาร์ค ชมจากใจเลยคับ ถ้าทำเสร็จ ผมสอยแน่ๆ อิอิเปนกำลังใจให้คับ
  • ไม่ทราบว่าถ้าทำเสร็จแล้ว จะเป็นเจ้าของได้อย่างไรครับ (จะหาซื้อได้ที่ไหนครับ)
  • แจกฟรีครับ
  • ส่งให้ห้า่ภาพ แล้วแต่พี่มาร์คจะพิจารณาภาพไหน นะครับ
  • จะขอภาพจากคุณสู้อีกทางหนึ่งครับ จะได้ภาพที่สวยคมชัดมากที่สุด อยากให้เก็บไว้เป็นที่ระลึกครับ ปีหน้าก็จะเอา 12 สุดยอดจอมพลังมาลงให้เป็นเกียรติแบบนี้อีก จะได้เป็นกำลังให้ฟิตซ้อมกันอย่าวเต็มที่ สำหรับวงการนี้ อะไรที่ทำให้ได้ก็จะพยายามนะครับ
  • จัดไปครับพี่มาร์คแล้วแต่ชอบรูปไหนนะครับพี่ แต่ต้นฉบับแบบชัดๆต้องจากคุณสู้เลยครับพี่ เรดโรบินฮู๊ด :-D image
    ไฟล์แนบ
    321137.jpg 247K
  • image
    ไฟล์แนบ
    321040.jpg 159K
  • image
    ไฟล์แนบ
    322501.jpg 189K
  • โทษทีครับผมพอดีวันนี้โดนโกงเงินไปกับพี่เก่งเลยอ่านเร็วไปหน่อยลืมดูว่าพี่มาร์คให้ส่งทางเมล์ :-D
  • จะพยายาม รวบรวมไปให้เสาร์อาทิตย์นี้นะครับ :X
  • วานพี่สู้จัดรูปโรบินให้ด้วยนะครับผม ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับพี่ :-D
  • ขอบคุณมากตรับท่านสู้
  • รูปนี้สวยสุดแล้วพี่ผมไม่ค่อยมีรูปไอ้ไลแค่นเลยครับ

image
  • กติกาต้องเป็นรูปที่อยูในท่ากำลังลากครับ ต้องการทำเพื่อเป็นเกียรติแก่กิจกรรมลากน้ำหนัก
  • ขอหน่อยนะครับป๋าimage
    ไฟล์แนบ
    321511[1].jpg 178K
  • พี่มาร์ค

สุดยอดเลยครับพี่

นัท
  • อ้นเลยครับ พี่ถ่ายรูปงาน เมืองทองสวยๆไว้เยอะครับ
  • เห็นด้วยครับรูปสวยๆ ถ่ายแบบได้อารมย์และบรรยากาศ
    รูปนี้ชอบมาก อ้นเขาก็เป็นคนถ่าย น่าจะอยู่กับเขาเยอะครับ image
    ไฟล์แนบ
    เจค๊อป สหฟาร์ม.jpg 35K
  • เอาใจช่วยครับ เท่ๆกันทุกตัวเลย...

:-D
  • รีบด่วนจี๋เลยนะครับ ไม่งั้นไม่ทันแน่ๆ
  • ฝากด้วยนะครับ ผมไม่มีรูปต้นฉบับของคีย์ล่า

image
    ไฟล์แนบ
    430735_444918398878132_1753748451_n.jpg 63K
  • ว้าวววว...ต้องเป็นเจ้าของสักฉบับแล้ว
  • มาแล้วครับไม่รู้จะผ่านหรือป่าว ^^

image
  • เดี๋ยวลองขอไฟล์จาก อ้นและคุณสู้มาอีกทางนะครับ อยากได้รูปสุนัขชัดๆ ตามตัวอย่างครับ
    และจะทำแบบนี้ให้ทุกปีเลยครับ ใครได้คะแนนสะสม 1-12 จะนำมาลงทำเป็นปฏิทินประจำปีให้ครับ
  • ขอแสดงความยินดีกับนายแบบและนางแบบ ทั้ง 12 นักกีฬา คุณภาพแห่งยุคนะครับ

ดีใจมากๆครับ นานมากแล้วที่ไม่ได้เห็น " มิติที่ปลื้มหมาลากฯ " อย่างนี้ ขอบคุณพี่มาร์คและผู้ที่มีส่วนร่วมทุกๆท่านครับ

ปล.ขอจองสัก 10 ฉบับนะครับ :-D
  • ผมขอรูปนี้ครับ ขอบคุณภาพสวยๆน้อง อ้น ครับ
    image
    ปล.ขอจองสัก 6 ฉบับ เช่นกันครับ เอาไว้เป็นของฝากปีใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    300737.jpg 191K
    300737-1.jpg 164K
  • ขอจอง 1ฉบับ ครับ ผม
  • จองสัก 4 ฉบับครับ เชียงใหม่เอาเป็นของขวัญปี๋ใหม่
  • ผมขอจอง 5 ฉบับบ ครับท่านพี่
  • ตอนนี้ยังไม่ได้ไฟล์ภาพเลย กลัวทำไม่ทันจัง ใกล้ปีใหม่มากแล้วด้วย อยากแจกในวันที่ 9 ด้วย
  • ผมจอง 20 ฉบับครับ (แฟนเย่อะครับป๋า)
  • ผมน้องใหม่นะคับพี่มาร์ค เห็นกระทู้แล้วอยากได้ไว้ซัก ฉบับอ่ะคับ เสียค่าใช้จ่านอะไรป่าวคับ
  • อั๊ยยยยยะ ปีนี้ได้แต่มอง ปีหน้าจะเลื่อนชั้นขึ้นไปติด 1 ใน 12 ทำเนียบหมาลากแห่งประเทศไทย ให้ได้เลย :-D
  • ว้าว.........พี่ไพฑูลย์ที่รักของผมครับ จองตั้ง 20 ฉบับ เลย ท่าทางเจ็ทโด้จะมีกำลังใจขึ้นเยอะแฮะ

ปีหน้าต้องดันเดอะโด้ให้ขึ้นสูงกว่านี้อีกนะครับ UD TEAM @ ISAN TEAM หุ หุ :* :063:
  • ว้าว.........พี่ไพฑูลย์ที่รักของผมครับ จองตั้ง 20 ฉบับ เลย ท่าทางเจ็ทโด้จะมีกำลังใจขึ้นเยอะแฮะ

ปีหน้าต้องดันเดอะโด้ให้ขึ้นสูงกว่านี้อีกนะครับ UD TEAM @ ISAN TEAM หุ หุ

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

จะดันขึ้นเหรอท่าน ปธ.หนุ่ม
  • ยังไงก็ต้อง " ดัน " ครับ จริงมั้ยครับพี่ไพฑูลย์ สู้ สู้

( ค่าดันอาจแพงแต่ก็ต้องดันครับ จรวด ทบ. )

ขอบคุณที่เป็นห่วงและกำลังใจในเชิงรุกรบให้นะครับ ท่านเบียร์ อิ อิ ;-)
  • ปีหน้า เดอะโด้มีเสียว ถ้ามัวทำตัวเป็นคุณหนูหลงแสงสีมีสิทธิหลุดโผ

ปฏิทินนี้ทำแจกฟรีครับ แต่จำนวนจำกัด อาจจะได้ไม่ครบทุกคนนะครับ :-D
  • ส่งมาทางจันด้วยครับบบบ
  • เฮียครับปฏิทินมีจำนวนจำกัดทำไมเห็นบางคนจองตั้ง20ฉบับของก็ฟรีไม่เห็นแก่ตัวไปหน่อยเหรอครับตัวเล็กๆอย่างพวกผมจะมีโอกาสได้ชมเหรอครับ
  • ใจเย็นๆครับ จะพยายามกระจายให้ทั่วถึงมากที่สุดครับ แต่เจ้าของสุนัขก็อาจจะให้หลายอันหน่อยจะได้เก็บไว้เป็นเกียรติประวัติครับ
  • จัดให้ ผมซัก ฉบับ สิครับป๋า :o040: :o040: :o040:
  • จะกระจายผ่านตัวแทนเอฟวันครับ ใครเป็นลูกค้าร้านไหน ก็ติดต่อขอรับได้ที่นั่นนะครับ
  • พี่มาร์คครับ ขออนุญาตเสนอ 2 ข้อครับ

1. ปฏิทินสุดยอด 12 นักกีฬาที่พี่ตั้งใจทำออกมาเป็นเกียรติให้ สุดยอดพิตบูลของเรานั้น

เพื่อให้สมเกียรติ 12 สุดยอด พิตบูล
    น่าจะขายพร้อมสั่งจองจำนวนล่วงหน้า จะเหมาะสมกว่านะครับ
    และรายได้ อาจนำมาสนับสนุนในกิจกรรมลากน้ำหนักในโอกาสต่อๆไป
    จะได้ตอบสนองความต้องการเพื่อนสมาชิกที่ต้องการเก็บเป็นที่ระลึก และ สนับสนุนกิจกรรมลากน้ำหนัก ครับ

2. ภาพพิตบูล ทั้ง 12 เพื่อเป็นเกียรติแก่เจ้าของสุนัข
    เบื้องต้น ให้เจ้าของระบุมาก่อนว่าต้องการภาพไหน แต่เนื่องจากเป็นสินค้าและเผยแพร่สู่สาธารณะชน

ขั้นตอนสุดท้าย พี่มาร์คตัดสินใจเด็ดขาดว่าภาพไหนเหมาะสมที่สุดครับ

เนื่องจาก ปฏิทินเป็นได้ทั้งของสะสมและที่ระลึก
    อาจช้าบ้างแต่หากได้ภาพที่เหมาะสมที่สุด น่าจะเป็นความภูมิใจแก่ทุกๆฝ่ายครับ

กำหนดเวลารับภาพไม่เกินวันอาทิตย์ที่ 25 นี้เลย
    พี่จะได้มีเวลาคัดเลือกผมว่าน่าจะทันความต้องการ เพือนสมาชิกนะครับ

ไฟล์ภาพที่เท่าที่ยังมีอยู่กับผม จะรวบรวบไปให้ไม่เกินวันอาทิตย์นี้ครับ :X :X :X

• ตั้งใจทำแจกจริงๆครับ เป็นของชำร่วยวันปีใหม่ เหมือนพวงกุญแจที่ทำแจกเมื่อปีที่แล้ว แต่มันอาจจะได้ไม่ครบทุกคน ก็ต้องขออภัยจริงๆ ดังนั้นถ้าใครจะสั่งเพิ่มเป็นกรณีพิเศษเพราะต้องการเอาไปแจกคนอื่นต่อก็ไม่น่าจะมีปัญหา แต่ต้องบอกล่วงหน้าจะได้จัดพิมพ์ไปในคราวเดียวกันครับ