ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปะทะกันแล้วครับข่าวอัพเดท...
  • ประเทศไทยหนีไม่พ้นวงเวียนเดิมๆอีกจนได้

• ในบอกว่าจะชุนนุมอย่างสันติล่ะครับเตรียมทั้งครีมตัดเหล็ก รถบรรทุก มีดพก ยังงัยล่ะครับ เลือกตั้งก็แพ้ แช่แข็งดีกว่า555
  • ทางเข้าอื่นมีทำมัยไม่เข้าครับ ทางนี้มันใกล้ทำเนียบมีจุดประสงค์อื่นหรือป่าว ผมไม่เห็นด้วยกับการโกงทุกรูปแบบ แต่ผมก็ไม่เห็นด้วยกับวิธีการใช้กฎหมู่แบบนี้ มันมีครั้งแรกแล้วก็จะมีครั้งต่อไปไม่มีที่สิ้นสุดหันหน้าคุยกันดีๆดีกว่าครับ
  • ขอแสดงความคิดเห็นนะครับ.....ข่าวการเมืองต้องดูหลายๆช่องครับเพราะสื่อแต่ล่ะช่องก็มีความโอนเอียงลำเอียงไปด้านใดด้านหนึ่งเราเป็นประชาชนต้องดูเยอะๆแล้ววิเคราะห์จากวิจารณญาณของเราเองว่าใครผิดใครถูกไม่มีฝ่ายไหนถูก 100% และ ผิด 100% ครับ มีแค่ใครผิดมาก ผิดน้อย โกงมาก โกงน้อยเท่านั้น(สรุปคือโกงกินทุกฝ่าย) #:-s
  • เดียวนี้มันมีแต่ช่องเสื้อเหลื่อง เสื้อแดง บูสกาย ผมว่าไม่หน้ามีเลยครับช่องพวกนี้มันทุกช่องปลุกปั่นยุยงทำให้เกิดความแตกแยกเอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่นเหมือนกันหมดครับ ต้องยอมรับน่ะครับคนไทยส่วนใหญ่ ยังขาดการวิเคราะห์อย่างเป็นระบบเมื่อได้ข้อมูลมาก็แห่ตามเลย ไม่ควรมีเลยครับไอ้ช่องพวกนี้
  • โกงกันทุกฝ่ายผลประโยชน์ส่วนตนทั้งนั้นเห็นแล้วเซ็ง :064:
    สงสารประเทศไทยเพราะความเห็นแก่ตัวของคนในชาติ :022:
  • :064: ไม่เท่าไรแดงแรงกว่านี้ แค่นี้จิ๊บๆ
  • โกงทุกคนและไม่มีคนไม่โกงหลอก อำนาจไม่เข้าใครออกใคร
    พาคนไปตายเค้ามีความสุขกันหรอไม่เข้าใจ

:002: นอนดีก่า ผมแค่แสดงความคิดน้า ิอิอ
  • รึเค้าทำยอด หว่า อิอิ
  • คุยเรื่องหมาๆของเราดีกว่าครับชาวพิทบูลโซนที่เคารพรักทุกท่าน