ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปแจ้งความซื้อหมาไม่ได้ใบเพ้ด
  • ผมชื่อเอกลักาณ์ เป็นคนหนึ่งที่ชอบหมาพันธ์พิทบลูเมื่อประมาณเดือนกรกฎาผมก็ได้ซื้อลูกหมามาจากคอก THAI AMERICA หนึ่งตัวเจ้าของคอกก็บอกกับผมว่าเป้นลูกของTIPและเป้นหลาน TI ผมก้ตกลงซื้อและทางเจ้าของคอกTHAI AMERICAเขาบอกใบเพ้ดดีกรีกำลังทำอยุ่ที่อเมริกาและพอซื้อมาผมก้จะโทรไปสอบถามว่าใบเพ้ดได้หรือยังเขาก้มักจะบอกสิ้นเดือนหน้ามั่ง ใบมาแล้วแต่ผิดสีมั่งส่งกลับไปแก้ไข จนหมาผมไปผสมพันและมีลูกแล้วผมก้ยังไม่ได้ใบเพ้ดดีกรีUKCจากคอกTHAI AMERICAเลยจนผมไม่ทวงแล้วผมกำลังรวบรวมหลักฐานเพื่อจะดำเนินคดี จึงอยากสอบถามว่าเพื่อนๆท่านใดเคยโดนกระทำแบบนี้บ้างเนื่องจากทนายความของผมบอกถ้ามีก้จะยื่นเรื่องไปที่ ส. ค. บ.ครับ เพราะพอเราไม่ได้ใบเพ้ดดรีกรีมันทำให้เสียหายหลายอย่างสืบประวัติพันธ์ประวัติไม่ได้ลูกหมาที่เพาะออกมาก้จะไม่มีเพ้ดดีกรี จึงขออนุญาตบอกผ่านเว้บนี้ครับ
    วันนี้ผมไปแจ้งความไว้แล้วใครที่โดนแบบผมกรุราติดต่อผมมานะครับจะได้ฟ้องทีเดียว บ้านที่เขาทำคอกก้โดนะนาคารกสิกร ปิดประกาศ ไอ้คอกนี้มันแสบ ตอแหล ระยำมากแต่มาเจอคนอย่างผม ไม่ยอมอะ ผมไม่ชอบไอ้พวกตุีดชอบผลัดไปเรื่อย คนเลวมันต้องเจอคนแบบผม ลุกหมาผมขายไม่ได้ไม่เป้นไรผมจะเลิกแล้วเลี้ยงหมาไทยแบบเดิมดีกว่า มาเล่นบลูลี่เจอไอ้คอกระยำนี่ทำแสบ
    image
    ไฟล์แนบ
    dadadad.jpg 225K
  • ปูเสื่อรอครับ
  • ซื้อมาตั้งแต่ปีที่แล้วหรอครับ
  • ใช่ครับก่อนนํ้าท่วม
  • ดีคะพวกขายหมาแล้วไม่รับผิดชอบในคำพูดต้องเจอแบบนี้เอาให้หนักค่ะ :063:
  • ดีคะพวกขายหมาแล้วไม่รับผิดชอบในคำพูดต้องเจอแบบนี้เอาให้หนักค่ะ :063:
  • :063: อย่า ยอมมันครับ
  • จัดให้หนักเลยครับเอาใจช่วยครับผม
  • ไอ้พวกไม่รับผิดชอบบอกปัดไปวันวันจนคนซื้อเบื่อบอกว่าไม่มีใบก็กลัวจะขายได้ถูกจัดให้หนัก