ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

XXXXX 25พย 55 นี้ Meeting ที่พุทธมณฑล สาย2 XXXXXX
  • เรียน เฮียติ๊กและเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

ก่อนอื่นต้องขออภัยด้วยที่งานนี้ผมคงไม่ได้ไปร่วมแล้วครับ ตอนแรกตั้งใจว่าจะพากรามล๊อคไปเดินเล่น แต่มีหลายเรื่องเข้ามาพร้อมๆกันพอดี จึงรีบแจ้งให้ทราบก่อนล่วงหน้า ไม่อยากให้ใครเอาไปขยายผลว่าผมไม่ให้ความร่วมมือนะครับ จากที่แผนไว้ว่าวันเสาร์จะไปดีวัน ส่วนวันอาทิตย์จะไปงาน แต่โปรแกรมมันเปลี่ยน แถมมีเรื่องวุ่นวายเข้ามาพร้อมๆกัน แม่ผมเข้าโรงพยาบาล ลูกมีแข่งแบด มีงานมีทติ้งดีวัน และงานสายสอง ผมจึงต้องขออภัยที่ไม่สามารถไปร่วมงานด้วยได้ โอกาสหน้าคงได้ไปนะครับ

ขอส่งกำลังใจให้งานออกมาประสบความสำเร็จนะครับ ใครไปแล้วก็ช่วยถ่ายภาพบรรยากาศมาลงให้ชมด้วย ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • Aoe นี่ไช่ ตาโอ้ป่าว !!!
  • ไม่รู้ Art หมายถึง โอ้ ไหนแต่ผม โอ้ บางแคครับ
  • ผมอาร์ตน้องพี่ต้นเจ้าของ นางเก้า ไงเฮีย
  • วันงานไปกี่โมงนัดกันตรงไหนบอกด้วยนะผมหยุดงานไปด้วย
  • ตาโอ้วันงานเอา บังก้า ไปป่าวเนี่ย!!!
  • อ่อ..ไปเลยน้องเจอกัน10.00เช้า
  • ใครไปเอาภาพบรรยากาศมาให้ดูบ้างครับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่มา เกือบจะไม่ได้จัดงานแล้ว เพราะเสาร์ฝนตก อาทิตย์เช้าก็ตก
    แต่สุดท้าย10โมง ฟ้าก็เปิด บรรยากาศเป็นใจ เปิดสวนด้วยเฮียใหญ่มาเปิดสวน คนแรก
    มานั่งคุยกะนก ในสวน หลังจากนั้นทุกท่านก็ได้เดินทางมา ทั้งกลุ่ม ฉะเชิงเทรา นำขนมจากมาร่วมกัน
    แล้วก็เป็นการชุมนุมเล็กๆ ของคนเลี้ยงหมา พุดคุยทักทายกัน สังสรรค์ ตามภาษาคนเลี้ยงหมา
    ขอบคุณ เฮียเป้ และกลุ่มพิท นนท์ ที่ได้นำเหนียวปิ้ง และหมาแดงสวยๆมาร่วมกัน
    ขอบคุณพี่วันชัย ไชโยหมาแดง
    ขอขอบคุณทุกท่านที่เดินทางมา เฮียเหลียง คุณยุทธ พี่จักร พี่เต่า เสธเจี้ยบ เพชรบุรี
    และทุกท่านที่มาและไม่ได้เอ่ยนาม ขอบคุณครับ รูปจะตามมาครับ

หลายท่าน ถามผมว่า จะจัดอีกเมื่อไหร่ ?
    ตอบได้เลยว่า มีอีกแน่น ขอให้ทุกท่านขอมาและพร้อมๆกัน เราจัดอีกแน่นครับ
    เพื่อนเก่าเพื่อนใหม่ ได้เจอกันก็เพราะงานหมาๆ งานแบบนี้ไม่มีผลประโยชน์ตกอยู่กับใคร
    ไม่มีขายหมา มีแต่ กินแล้วก็โม้ ๆๆๆ ไม่มีการสาดโคลนใส่ใคร

• รบกวนพี่มาร์ค ปลดกระทู้เลยครับ เดี่ยวตั้งกระทู้ใหม่เพื่อลงภาพ
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3712.JPG 211K
    IMG_3710.JPG 145K
    IMG_3713.JPG 176K
    IMG_3711.JPG 170K
    IMG_3714.JPG 196K
  • เฮีย ตกลง ปลด หรือไม่ปลดครับ 55 ขอคอนเฟิร์มอีกสักรอบครับ :-D