ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแนะนำตัวหน่อยครับ
  • สวัสดีครับ เลี้ยงไว้ 2 ตัว ตัวเมียชื่อ Tiger อายุ 9.5 เดือนลายเสือ ตัวผู้ ชื่อ KUKA อายุ 7 เดือน สีบลู อยู่นครสรีธรรมราช อ. ร่อนพิบูลย์ ใกล้ๆลานสกาครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ
  • KUKA Tiger ครับ
  • ทำไมลงรูปไม่ได้ครับ
  • กดแทรกด้วยเด้อครับ
  • ว่างๆเชิญมิตติ้งพิทบูลทุ่งสงคับ ทุกวันอาทิตย์แรกของเดือน
  • อยากไปครับ วันนี้ก็เข้าไปดูของพี่ก็อปมาแล้ว
    นี่ก็สองตัวที่บ้านครับ เจ้า Tiger ลายเสือ 9.5 เดือน ตัวเมีย และเจ้า KUKA สีบลู 7 เดือน ตัวผู้ครับ
    image
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    kt.jpg 201K
    kt4.jpg 188K
    kt1.jpg 150K
    kt3.jpg 195K
  • ผมก็เป็นสมาชิกพิทบูลทุ่งสงเหมือนกันแต่ผมอยู่นราธิวาส เจ้าลายเสือนี้หน้าโหดดีแฮะ ส่วนสีบลูนี้คงจะเอาเรื่องอยู่เหมือนกันน่ะ สรุปว่าสวยครับ ผมชื่อดิวครับ
  • สวัสดีครับ คุณดิว ยินดีที่ได้รู้จักครับผมชื่อนกครับ ว่างๆคงได้เจอที่มิตติ้งทุ่งสงครับ
  • จามีลูกน้อยออกมามั้ยคัฟ
  • ตอนนี้ยังครับ คาดว่าฮีทที่สองครับฮีทแรกผ่านไปแล้ว มีเมื่อไหร่วางตลาดแน่นอนครับเอาไว้แบ่งกันดูแลครับ
  • สองตัวที่เลี้ยงตัวผู้เป็น Rezoredge และตัวเมีย เป็น Gotti ครับไว้รอดูผลผลิตครับ