ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ีupdate 3 ทหารเสือให้ชมกันคับ^^
  • มีทั้งหมด 3 ตัว เริ่มที่นี่เรยลูกพี่ใหญ่

image
    พี่แกบ้าสปริงโพลมากๆ
    image
    ตัวที่ 2 ไม่ใช่ pit แต่ก้อรักมากมาย
    image
    ตัวสุดท้าย ภูมิใจนำเสนอ ตัวจริงใหญ่มากคับ
    image
    image
    image
    ขอบคุณไว้ก่อนสำหรับทุกๆคำติชมครับ^^
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 252K
    333.jpg 286K
    dog.jpg 154K
    6.jpg 262K
    4.jpg 217K
    5.jpg 101K
  • ชอบตัวที่ สาม คับ หล่อ โดนใจ
  • มีพิต...มีเพื่อน ยิ่งเห็นพิตบูลคนอื่นยิ่งอยากกลับบ้านไปหาลูกพิตที่บ้านไวๆครับ เห็นแล้วอบอุ่นครับ
  • หน้าตาดุดันสุดๆ ครับผม :063:
  • หุ่น ดี จริงๆๆๆ