ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามพี่ๆนะคับ
  • พอดีผมจะทำใบเพดabcให้หมาผมอายุ10เดือนแต่ตอนนี้มันท้องผมจะทำพร้อมลูกมันได้อ่ะเป่าคับพอดีตัวผู้มีabcอยู่แล้ว
    ตัวเมียยังไม่มีถ้าทำพร้อมกันได้จะเสียค่าใช้จ่ายเท่าไรและตัวลูกๆของมันจะไม่โนเรคคอดใช่มั้ยคับ :-D
  • หมาสิบเดือนคุณปล่อยให้ท้องแล้วหรือ ?
  • รีบ หรือ พลาด กันละเนีย
  • จะรีบเกินไปหรือป่าว แค่สิบเดือนเอง :-D
  • ขอโทษนะคับผมผิดเองไปต่างจังหวัดกลับมามันก็เรียบร้อยพอดีตอนแรกก็งงอยู่ลืมไปประจำเดือนคงหมด
    พอดีปิดบ้านไว้ไม่มีใครอยู่วานให้น้องมาให้อาหารอย่างเดียวผมขอคำชิ้แนะเรื่องใบabcด้วยคับ
    :024:
  • ตัวผู้เปนgaffตัวเมียเปนสายปาเกียว1ปี3เดือนกับ10เดือนกว่าผมไม่ได้ตั้งใจให้มันผสมกันผมก็ว่ามันเร็วไป
    ตอนซื้อตัวเมียมาเจ้าของเขาบอกให้รอใบabkcแต่ไม่รู้จะได้เมื่อไรผมจึงไม่รอและผมก็ไม่คิดจะผสมแต่ในเมื่อ
    มันพลาดก็ขอรับผิดเพราะผมเปนเจ้าของมันเลี้ยงด้วยความรักและรับผิดชอบคับมันเกิดมาก็ต้องทำให้ถูกต้องคับ :024:
  • อันตรายกับแม่และลูกหมามากนะครับ ยังไงก็เอาใจช่วย :-D
  • ขอบคุณคับ :024: