ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใหญ่จังเลยคะ พี่ค่ะ

• เอามาให้ชมกันครับ
  • สุดยอด...เลี้ยงกันยังไงนะ :017:
  • image
    ตัวนี้เกือบได้ครับ แต่ขาดรีดไขมันให้หมดอยู่นิดหน่อย ^^
    ไฟล์แนบ
    IMG_0445.JPG 291K
  • งามมาก ที่รัก :o027: :o027: :o027:
  • ชายงาม :-D :-D :-D
  • มันคงยกดัมเบลทั้งวันแน่ๆเลย
  • การออกกำลังกายไม่ใช่ว่าให้เล่นตลอดจนไม่พักนะครับ(เป็นความเชื่อที่ผิด) แต่ต้องการแค่ความสม่ำเสมอ+อาหารมีประโยชน์(ไม่ใช่แค่กินแล้วอิ่ม)+พักผ่อน(นอนเต็มอิ่ม)
  • รัก เลย :o027: :o027: :o027:
  • ร่างกายจะสร้างกล้ามเนื้อให้ใหญ่ขึ้นในวันที่เราพักผ่อน ยกตัวอย่าง 7วัน ออกกำลังกาย วัน จันทร์ อังคาร พุธ ศุกร์ เสาร์ พักกล้ามเนื้อวัน พฤหัสบดี อาทิตย์ (ซึ้งกล้ามเนื้อจะโต2วันนี้)
  • หล่อมากๆ
  • image

เด็กๆน่า รอดู เดอะกรามเทพ อายุครบสองขวบ จะทำให้ใหญ่กว่านี้อีก 55
    ไฟล์แนบ
    g16.jpg 219K
  • ถูกอย่างที่คุณHeromaerim บอกเลยครับ
    ร่างกายจะสร้างกล้ามเนื้อขึ้นมาทดแทนของเก่าที่ฉีกขาดไป แล้วมันก็จะใหญ่ขึ้น
    อาหารก็สำคัญ ผมกล้าพูดเลยว่ากินอะไรเข้าไปก็จะได้อย่างนั้น หากกินไม่ถูกวิธี
    ออกกำลังกายไปก็ไร้ประโยชน์ครับ ออกกำลังกายไม่ถูกวิธีก็ไร้ประโยชน์เช่นกัน
    ดังนั้นเราจึงควรทำทุกอย่างอย่างถูกต้องและมีระบบครับ