ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(((((((((( PRIMO (oj vs visa) PITBULL KORAT in THAILAND.))))))))))
  • พ่อ oj จากค่าย SP KENNEL คับผมimage
    เเม่ visa จากพี่ชาญพิตบลูโคราชคับผม
    ไฟล์แนบ
    315732[1].jpg 152K
  • PRIMO.ก่อนตัดหูคับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    326294[1].jpg 65K
  • ตัดใหมเสร็จเนียนเลยคับ B-) imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8609.JPG 75K
    IMG_8646.JPG 84K
    IMG_8637.JPG 87K
  • อีกซักรูปคับผม :-D
    image
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆเเห่งนี้ด้วยคับ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    IMG_8639.JPG 89K
  • หน้าตา..หน่วยก้าน..มิทำมะดาเลยนะโอ. :O
  • :013: :013: มาแอบเปิดตัวอยู่นี้เอง ได้กล้องมาจากไหนครับท่าน 55555555 ถ่ายรูปได้........ 55555555555 ตัวจริงๆ เล็กๆ หลอดๆ เลยเจ้านี้ :063: :063:
  • เปิดตัวแล้วๆ อาวุธลับโคราช หน้าตาจัดมาก :021:
  • สวยมากน้องโอ....แล้วเมื่อไรจะเอาอีกตัวมาโชว์ล่ะน้อง อาวุธลับบ้านนี้มีอีกเพียบ เดี๋ยววันหลังจะเข้าไปชมตัวจริงที่บ้านเด้อ :-D
  • พี่น้องกันจ้า M4 OJ son มาดีจริงๆ เจ้านี้ เริ่มจะเสียดายอีกแล้วสิเรา 555555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8454.JPG 90K
  • อย่างโหด สวยมากครับ
  • M1 OJ son จ้า image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8441.JPG 86K
  • เป็นตัวเมียที่สวยอีกตัวเลยคับฟันเฟริม :063:
  • ลูกหมาสวยจริงเลย =D>
  • นี้ก็ตัวเมียนะครับพี่ๆ Female OJ+VISA 555555 ไม่มีคนเอาสงสัยจะได้เก็บเองละครับตัวนี้ :-D :013: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7517.JPG 96K
  • หน้าโหดดีครับ
  • งดงามมาก
  • คับผมท่านสุพอได้คับ :-D
    ขอบคุณคับท่านพี่ต็อบหน้าจัดเเต่ตัวเล็กๆหน้ารักดีพี่ ;-)
    พี่บอยไว้เดียวอัพให้ชมคับพ๋ม :021:
    TOMMYขอบคุณคับ ;-)
    เเค่ชื่อก็พอเเล้วพี่หมู..PRIMO..ขโมยใช้ก่อนเด้ออิอิอิ B-)
    คุณ REALPITSขอบคุณคับพ๋ม ^:)^
    คับพ๋มพี่มานพ :-D
    โห้พี่ชาญเก็บทำไมเยอะเเยะไม่มีกรงจะใส่เเล้วเเบ่งพ๋มดีกว่า :021:
  • เล็กๆกร่างๆอีกซักรูปคับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8664.JPG 78K
  • มีแต่ของงามๆนะครับโอ :063:
  • ขอบคุณครับคุณ pitarea ;-)
    jojoขอบคุณคับ :-D
    โห้พี่เหน่งก็มีเเต่เเจ่มๆคือกันเน้อ :063:
    คับพ๋มพี่กล้า555วันนี้คือมาเเบบสั้นๆเเต่ได้ใจความเลยอิอิอิขอบคุณคับผม ^:)^ ;-)
  • ช่วยแสดงใบเพดให้ลูกค้าดูด้วยครับ เรากำลังรณรงค์ เพื่อลดบรีดเดอร์ที่ไม่มีความรับผิดชอบอยู่ครับ
    เพราะช่วงนี้มีแต่คนอ้างว่าว่าใบเพด abkc แต่ไม่เห็นมาลงให้ลูกค้าดู ถ้ามีใบก็ลงโชว์เลยครับ
    ผมไม่อยากให้มีปัญหามาตามทวงกันภายหลัง มาช่วยกันยกระดับคนบรีดหมาในบ้านเรากันเถอะครับ
  • โคราช โหดอีกแล้วววววว..... :021:
  • รับทราบครับผมพี่มาร์คตัวนี้ลงให้พี่ๆเพื่อนๆชมครับผมไม่ได้ขายเเต่ทำ ukc เเน่นอนครับ ;-)
    ขอบคุณครับผมพี่เอ ;-)
    โห้ขอบคุงคับหายไปซะนานเลยพี่หรั่งไปเเอบซุ่มอะไรหน๊อ ช่วงนี้กระเเสมิกิๆกำลังมาเเรงเลยต้องเก็บโหดๆไว้ขึ้นกะเข้าบ้าง :063: ;-)