ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสามเหลี่ยม ไม่มีไข่ และมีไข่ 555
  • ขำขำนะครับ มีทั้งผู้และเมียครับ ติดต่อ 0803999099 3 เดือนกว่าแล้วครับ
    ตัวผู้ครับ
    imageimage

ตัวเมีย
    image
    ขอบคุณพี่มาร์คกับพื้นที่ดีๆ และน้องเพชรสำหรับพ่อพันธุ์ดีๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    007.jpg 140K
    008.jpg 149K
    f1.png 226K
  • ตัวผู้ฟื้นไข้ครับ ซูบเลย ชุดนี้ ABKC นะครับ
  • กระทู้นี้ตั้งมาเพื่อฝังกลบสามเหลี่ยม :017:
  • สภาพ.......
    X_X
  • ไม่ใช่กลบครับ ผมจะเชิดชูหมาที่คนไทยทำเองครับ ผมว่าตัวที่คนไทย บรีดเองคงมีไม่เยอะนะครับที่เจ๋งๆ
  • เสียดายถ้ามี1ใบจะขายได้หลายแสนอย่างที่เค้าว่ากัน 5555 แต่ของมี2ใบครับ และตัวเมียไม่มีไข่หรอกครับ 555
  • กล้าพูดนะครับ..
    เชิดชูหรือชิบหายครับ
    หมาที่คนไทยบรีดเองเจ๋งๆเยอะครับ แต่ต้องเป็นบรีดเดอร์ที่มีคุณภาพ มีความรู้ความสามารถ และสามัญสำนึกจริงๆ ให้1000 เดียวยังคิดหนักเลยกลัวจะต้องเสียค่ารักษาเป็นหมื่น
    ผมว่าหมาคุณดูป่วยมากๆเลย ดูแลหน่อยก็ดีนะครับ
  • หายแล้วครับอย่าเสือก
  • อ้าวอย่างงี้คนที่มาเม้นทุกคน คุณเรียกว่าเสือกหรอครับ 5555
    แสดว่ายอมรับว่าหมาป่วย5555
  • ผมว่าคนรักพิทบูลเหมือนกันใจเย็นครับ มีพิทมีเพื่อน ไม่พอใจ ไม่ซื้อ ไม่ชอบ ก็เปิดผ่านครับ เดี๋ยวไม่มีคนเข้าชมกระทู้ก็ตกหน้าเอง หรือจะคอมเม้นท์ติชมก็แบบมีมารยาทน่าจะดีกว่านะครับ ขอบคุณครับ
  • ตอนนี้หมาหายแล้วครับ ผมบอกไปข้างบนแล้ว แต่คุณพูดหมาไม่แดก ตีราคาหมาคนอื่นมากไป วิจารณ์ไม่ใช่ด่าสาดแบบนี้ ถ้าบอกว่าหมาคุณดูผอมจังแบบคนพูดคงไม่ว่าเสือกหรอก มีคนแบบมึงถึวงได้ทะเลาะกันแบบนี้ หมาไสบายกูไม่ขายหรอก
  • เห็นด่าเขาไปทั่ว ว่าหมาคนอื่นหน้าแหลมบ้าง ไรบ้าง มีสักตัวไหมที่บ้าน หรือมึงเห่าเฝ้าบ้านเองเพราะมึงหน้าบาน
  • 55555 ขึ้นหรอวะ
    แล้วทำไมมึงไม่ถ่ายรูปตอนสบายมาวะไอ้เหี้ยเย็ดเค
  • เกี่ยวไรกับหน้าบานว่ะไอ้เย็ดเค กูละงงกับมึงจริง
  • กูหล่อกว่ามึงเยอะว่ะเย็ดเค
  • กูถ่ายรูปไหนก็เรื่องกู กูไม่ได้เสแสร้งไง มึงมีสักตัวไหม ติโน่นตินี่ไม่เห็นซื้อของใคร เดือนหน้ากูขายอีก2คอกช่วยมาอัพให้กูด้วยนะ ไอ้เย็ดหมาจ้าง พ่อพันธุ์หน้าบานเห่าอย่างเดียวไม่กัด
  • พี่มาร์ครบกวนปิดกระทู้หน่อยครับก่อนจะมีคนตายโหง
  • 55555 มึงหรอที่ตายโหง ไอ้สัตว์
    พี่มาร์คเค้าไม่สนใจเรื่องไร้สาระหรอกไอ้ควายเค
  • จะทะเราะกันทำไมคนชอบหมาเหมือนกัน =; ไวรุ่นสุพรรบุรีเซง :064:
  • ถูกต้องคับพี่โจ