ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

------ขึ้นทะเบียน ABKC ครั้งที่ 3/2555-------
  • ขออนุญาติเจ้าของเว็ปแจ้งสมาชิกที่ต้องการขึ้นทะเบียนสุนัข ABKC อีกครั้งหนึ่ง

====ปิดการขึ้นสมัคร ABKC ครั้งที่ 3/2555 ====

=== วันที่ 27 พ.ย. 55 เวลา 17.00 น. ===

ดูลายรายละเอียดเพิ่มเติม

http://pitbullzone.com/community/discussion/32954/-ขึ้นทะเบียน-abkc-ครั้งที่-32555-#Item_10

ขอบคุณเจ้าของพื้นที่อีกครั้งด้วยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    logo-abkc2.gif 127K
  • รับทราบครับลูกพี่
  • รับทราบก็ดีจ่า พรุ่งนี้ 17.00 น. ปิดทำการ ไม่ต้องโทรมาอ้อนนะ ปิดคือปิด

ราคานี้มาตรฐานแล้ว คงไม่มีถูกกว่านี้แล้ว ไม่อยากไส้แตกอีก :-)) :-)) :-))
  • ปิด รับสมัครครับ

ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ

ขอให้สนุกกับการเลี้ยงหมาครับทุกคน :036:
  • พี่ครับ ผมส่งหลักฐานการโอนเงินมาเพื่อทราบครับ ขอ คุณอำนาจ สิงห์เถื่อน ครับ ผมโอนมา 851 บาทครับเพื่อตรวจสอบครับ

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    ใบบันทึกรายการ.pdf 12K
  • พี่ผมโอนไปให้แล้วนะครับวันนั้น4250 ชื่อ เอกลักษณ์ ด่านธนวัฒน์ ตัวเมีย1ตัว
    ลูกหมา4ตัวผู้สองเมียสองครับพี่