ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัว The Red Warrior Daed Game
  • image

เปิดตัว เดอะ เรด วอริเออร์ เดด เกมส์ นักรบในอนาคตจาก Pitbullzone's Camp

เรียกสั้นๆง่ายๆว่า เดอะ เดดเกมส์
    ไฟล์แนบ
    D1.jpg 129K
  • image

และติดตาม ผลงานได้ทางเฟชบุ๊ก ตามสมัยนิยมได้อีกหนึ่งช่องทางครับ

https://www.facebook.com/DeadGamePitbull
    ไฟล์แนบ
    d2.jpg 137K
  • image
    ภาพแรกที่เราได้รับ แล้วทำให้กล้า ขัดคำสั่ง ผบ.

image
    โครงสร้าง หน่วยก้าน ก็ไม่เบา

image
    image
    หวังว่ามันจะกลายเป็นยักษ์ อยู่ในพิกัด เฮฟวี่เวท
    ไฟล์แนบ
    318124.jpg 125K
    318123.jpg 93K
    318155.jpg 123K
    318156.jpg 139K
  • งามมากเลยครับคุณมาร์ค มุมขาสวยจริงๆ อนาคตไกลแน่นอนครับตัวนี้
  • สายตา... มุ่งมั่นมาก...
  • สวยมากครับตัวนี้...แต่ทุกอย่างใว้วัดกันบนสนามครับพี่ ฮิ้วววว
  • ท่าทางไม่ธรรมดา.. :063:
  • ไว้จะติดตามชมผลงานครับ
  • ไว้จะคอยติดตามชมผลงานครับ
  • งามมากๆครับพี่มาร์ค ไว้จะปั้นลูกชายเจ้าโรบินไปเป็นเพื่อนร่วมสนามนะครับผม :063: :-D
  • ยินดีเลยครับ ต่อไปสมรภูมิลากน้ำหนัก จะคึกคักเข้มข้น เต็มไปด้วยลูกหลานเทพเข้าร่วมชิงชัยครับ
  • เห็นโครงสร้างแล้วไม่ธรรมดา สงสัยอีก 9 เดือน ข้างหน้า ตำแหน่งแม็กแว็ท คงได้ลุ้นกันหลายตัวแน่ๆ
  • อยากให้จับตา ขุนศึกคู่ เดอะกรามเทพ และ เดอะเกมเทพ สังกัด พิตบูลโซนแค้มป์ นี้ไว้ให้ดี จะร่วมเป็นกำลังหลักให้แก่ทีมยังเติร์ก ออกไล่ล่าความสำเร็จ ไม่โลภมาก จองแค่สองถ้วย เบส กับ แมกซ์ เท่านั้นพอ อิอิ
  • น่านนนนนนนนน ป๋าาาาาจัดหนักจัดเต็มมมมมมมมอะ
  • มีใครหาญกล้าพอที่จะประกาศตัวออกมาหยุดกระแสความแรงของสองขุนศึกตระกูลกรามนี้บ้าง ฮ่าๆๆ
  • ต่อสนามลากจะมีแต่ของแรงๆ
  • ต่อไปจะมี ศึก สายเลือด Bj & The Duk :*
  • เป็นครอกเดียวกับกรามล๊อคหรอคับ
  • คนละครอกครับ เดดเกม เป็นลูกดุ๊กกับโอชองครับ
  • โอซองใช่แม่เดียวกันกับกรามล็อคมั้ยพี่
  • ใช่แล้วครับ
  • ทีมนนท์มีตัวประกบอยู่ หึๆๆๆๆ B-) The Red Warrior Daed Game
  • จัดไปพี่ครบอายุเจอกัน...เดี๋ยวต่อให้สองร้อยเลย 5555
  • รอข่มเดอะเกมเทพดีกว่า
  • แค่ชื่อ เดอะเกมกรามเทพ ก็กินขาดแล้ว
    ดังนั้นขอเตือนไว้ก่อน ถ้าทำน้ำหนักหลบได้ให้หลบเลย
    เพราะใครอยู่รุ่นเดียวกับ ขุนศึกคู่นี้ น้ำลายเหนียวแน่ ฮ่าๆๆ
  • ชื่อมันเจ็บจริงๆ ป๋า
  • เดอะ กรามเทพ และ เดอะ เกมเทพ คิดมาได้อย่างไร ยัง งง ตัวเอง ฮ่าๆๆ

ตอนนี้เริ่มติดปาก เดอะ เกม แอนด์ เดอะ กราม
  • ขอเป็นอีกตัวที่ไม่ทำและไม่หลบน้ำหนักครับ เกมเทพนี่ดูแล้วอนาคตได้ชนกันแน่นอนล้มค่ายดังได้เนี่ยคงมันส์น่าดู
  • เดอะกรามจอง พิกัด 28-32 แน่นอน ส่วนเดอะเกม หวังว่าจะ 40 อับนะ จะได้ลุ้นทั้งเบสและแมก อิอิ
  • 555 ชอบรูปนี้image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0255.JPG 94K
  • เดี๋ยวเอารูปนี้ขึ้นหัวเฟชบุคดีกว่า 55 เท่ห์มาก
  • ว้าว ว้าว ว้าว !!!! :m89:

ทรัพยากรแชมป์เพียบ พิตบูลโซนแคมป์
    ขอผูกพันธมิตร ทีมกรุงเทพด้วยคนนะคร๊า ๆๆๆๆๆ อิอิ :039:
  • โหดูจริงจังแต่เด็ก.... :054:
  • image
    image
    image

พื้นฐานแน่น ได้บรรดาเทพๆช่วยกันปั้น รับประกัน โตมาเทพแน่
    ไฟล์แนบ
    326915.jpg 145K
    326916.jpg 157K
    326917.jpg 182K
  • ซุปตรา เดอะเกมกรามเทพ แมทสุดๆ
  • เท่ห์สุดๆ..สวดยอดไปเลยเพ่..555 :-D
  • น่ารักจัง นะคร๊พี่
  • เดอะเกม มีแววแต่เด็กนะครับ :-D
  • อนาคตไปไกลแน่ ถ้ามีค่ารถ แล้วเจอกัน
  • ท่านเอกซ์ พี่ไปเลย ตอนปีใหม่นะ ถ้าว่างก็แวะมา
  • รับทราบครับ
  • ตัวโตจิงๆๆเลยเดอะเกมสุดยอด :063:
  • image
    image
    image

เอาภาพล่าสุด ครบสามเดือนมาให้ชมแก้คิดถึง
    ไฟล์แนบ
    330175.jpg 196K
    330181.jpg 158K
    330182.jpg 160K
  • สามเดือนกว่า กะยาบำรุงเทพๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0526.JPG 190K
  • โววววว ลูกยักษ์ ความหวังเราในอนาคต
  • ใหญ่จิง ไรจิง
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC06315.JPG 144K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    111.JPG 275K
    112.JPG 299K
    113.JPG 261K
    114.JPG 209K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ