ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

SALE///BIG C & JUSTMIN///ครั้งสุดท้าย
  • จริงปล่าวพี่สมพงษ์ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจลูกหมาชุดนี้ ไม่จำเป็นต้องซื้อก็ได้ แค่เสียเวลามาดูก็ดีใจหลายเน้อ [-O< [-O<

ติดตามเด็กๆตั้งแต่ชุดแรก สวยครับ โครงสร้างดี :)
  • ตามดูเรื่อยๆเลยผม ลูกหมาน่ารักดีจริงๆครับ :o043:
  • แต้ๆกะพี่แก้ว
    ขอบใจ๋หลายเน้อ ฟ้าimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0033.JPG 173K
  • หมดเร็วๆนะครับ...แล้วก็ขอให้ได้เจ้าของที่เลี้ยงด้วยความรับผิดชอบกันทุกๆตัวเลย :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7337.JPG 170K
  • เพื่อเป็นกำลังใจ และอุดหนุนเพื่อนร่วมเส้นทางเดียวกัน :039:
    ก่อนลูกหมาครบ 100 วัน
    ตัวเมียตัวใดที่ยังเหลือ หรือยังไม่มีเจ้าของใหม่ที่เหมาะสม ติดต่อ : 0863782097 เป้ครับ
  • ยินดีด้วยกับ...นิ่ม และ เจ้าของใหม่ทุกๆท่าน

rinrinya ตุลาคม 24 Permalink

M 1 คุณจิ๊ก คุณพลอย ชลบุรี
    M 2 คุณริน บุรีรัม
    M 3 น้องหมิ้ง สงขลา
    F 2 คุณอุทัย สุพรรณบุรี
    F 4 คุณแบงค์ กทม
    F 5 น้องเอี่ยว เชียงใหม่

ขอบคุณนะค่ะสำหรับลูกค้าทุกท่าน และ เพื่อนๆพี่ๆ ในพื้นที่ดีๆแห่งนี้

หวังว่า... คงมีโอกาสพบกันในสนามบ้างนะครับ
    ฝากไว้ซักนิด ในฐานะมือใหม่ที่เคยพลาดพลั้งมาแล้วหลายครั้งหลายครากับ "พิตบูล"

สิ่งสำคัญที่สุด สำหรับเจ้าของพิตบูลทุกท่าน คือ " อย่าประมาท " นะครับ
  • ช่างภาพจำเป็น...
    น้องเจถ่ายรูปล่าสุดวันนี้ช่วงเที่ยงวันส่งมาให้ 3 ตัวสุดท้าย

M4 , F1 , และ F3

ถ้าอ่านจากตรงนี้ จะเท่ากับเหลือลูกหมา 2ตัวให้เลือกจากภาพ 3ตัว
    เพราะ .....คุณไฟเตอร์ 2012 ยินดี อุดหนุน รับผิดชอบตัวเมียแล้วหนึ่งตัว
    หรือ นิ่มจะตัดสินใจยังไง โทรคุยตกลงกันเอง กับทาง คุณ ไฟเตอร์ 2012 ได้เลยนะครับ

ภาพล่าสุด

image
    image

image
    image

image
    image
    ไฟล์แนบ
    f1_1.jpg 75K
    f1_2.jpg 55K
    f3_1.jpg 114K
    f3_2.jpg 57K
    m4_1.jpg 67K
    m4_3.jpg 126K
  • m4 สวยนะผมชอบสูงดี เด๋วได้เจ้าของใหม่ภายในไม่กี่วันนี้แน่นอนครับ
  • รู้สึกดีใจ แทน ทั้งนิ่ม และเจ้าของใหม่ลูกหมาทุกๆท่าน
    ในมิตรภาพ และ น้ำใจไมตรี ที่เพื่อนๆ พี่ๆ และน้องๆ ทุกท่าน ที่รักในสิ่งเดียวกัน มีให้กันและกัน
    หวังว่ามิตรภาพเช่นนี้ จะคงมีให้เห็นเรื่อยๆ และ ตลอดไป ขอบคุณทุกๆท่านไว้ ณ ที่นี้อีกครั้งครับ :033: [-O<
  • ตอบช้าไปหน่อย งานยุ่งค่ะ เดี๋ยวหนูโทรหาพี่เค้าค่ะ :013:
  • ใครสนใจโทรมาได้ค่ะ0904697056--0818686236 :016:
  • F1 ยังไม่มีคนมาดูได้อย่างไรมาดีขนาดนี้
  • ถ้าไม่ติดว่าหมาเยอะแล้วอยากเอามาเก็บไว้ต่อสายเหมือนกัน :039:
  • F 3 พี่โอ อ่างทอง ค่ะ
  • หมดละบ๋อน้องสาว
  • ตัวสุดท้ายไอ้ก้านยาว สนใจโทรมาคะimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m4.jpg 259K
    m4m.jpg 251K
    m4444.jpg 180K
    m44.jpg 207K
    m444.jpg 218K
  • ดูท่าจะเหมือนอ้ายบ่าวเด้อตั๋วนี้ (ใจ๋จริงซ่อบขนาดเด้อหุ่นจะอี้)imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 109K
    2.JPG 172K
    3.JPG 129K
  • สูง ๆ ทุกตัวเลยโตมารับประกันใหญ่แน่
  • ขออนุญาติสอบถามครับ ตัวสุดท้ายที่ว่ายังเหลือ ณ ตอนนั้น ตอนนี้ยังอยู่ไหมครับ แล้วจะขายหรือไม่ มีงบให้ 14,000 ถ้าขายก็จะซื้อครับ รบกวนเจ้าของมาตอบในนี้ก่อนนะครับ แล้วผมจะติดต่อกลับไป ขอบพระคุณครับ
  • หมดยังครับ ขอรูปปัจจุบัน
  • ยังไม่หมดค่ะโทรมาเลย
  • ขออภัยด้วยนะค่ะ ที่ไม่ได้เข้ามาดู อยากจะขอบคุณ สำหรับพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ ขอบคุณ พี่มาร์ค นะค่ะ ที่ให้คำแนะนำหนูมาตลอด ขอบคุณ พี่สมพงษ์ เจ้า หัวเรือใหญ่ของน้อง เสมอมา ขอบคุณ กัปตัน จอนท์ ที่มาช่วยตัดเล็บ ให้น้องหมา และคน ที่จะขาด ไม่ได้คือ พี่สู้ ทีมนนท์ ที่คอย ช่วยเหลือ น้องมาตลอด นิ่ม ขอบคุณพี่ๆ ที่ให้กำลังใจ นิ่มมาตลอด จนผ่านมาได้จนถึงทุกวันนี้ สุดท้าย หนูขอบคุณ ลูกค้า ทุกๆท่าน ที่ เข้าใจ และโทรมาให้กำลังใจ ขอบคุณ ที่เราไม่ทิ้งกัน ขอบคุณ M1 คุณ จิ๊ก คุณ พลอย ชลบุรี ขอบคุณ M 2 พี่ริน บุรีรัม ขอบคุณ M 3 น้องหมิ้ง สงขลา ขอบคุณ M 4 คุณพลอย หัวหิน โทรมา วันนี้ ขอบคุณ F 2 พี่ทัย สุพรรบุรี ขอบคุณ F 3 พี่โอ อ่างทอง ขอบคุณ F 4 พี่ แบงค์ กทม ขอบคุณ F 5 น้องเอี่ยว เชียงใหม่ ขอบคุณนะค่ะ หวังว่า งานเชียงใหม่ คงจะได้ต้อนรับ พี่ๆ จากแดนไกล ขออนุญาติ ปิดการขาย น้องหมาชุดนี้นะค่ะ :005: :005:
  • =D> =D> =D> :013:

เย้ เย้ !!!! ดีใจด้วยครับ ทั้งนิ่มและเจ้าของลูกหมาชุดนี้ทุกๆท่าน
    ขอให้มี ความสุขกับ" พิตบูล " ที่เรารัก และ เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ ทุกท่านครับ

ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป อยากเห็นพัฒนาการของ เด็กชุดนี้บ้าง น่าจะงามๆใหญ่ๆกันทุกตัว :021: :021: :021:
    ฝากเจ้าของใหม่ อัพๆ ให้ชมกันบ้างนะครับ
    และ หากมีโอกาสคงได้พบกัน ณ. สนามลาก ในอนาคตอันใกล้นี้ บ้างนะครับ
    (ลูกหมาชุดนี้ มีแววแชมป์อยู่หลายตัวเลย :063: )
  • มาเชียงใหม่หนูจะมอมพี่ 555 :005: