ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

******** กรุณาฟังให้จบ ********
  • พอดีไปเจอ คลิปนี้มาไม่รู้ ว่าพี่ๆเพื่อนๆ ฟังกันแล้วหรือยังครับ กับคลิป "ครูหื่นsex phone" ถ้ามีคนเอามาโพสแล้วก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ อยากจะช่วยตีแผ่

• ฟังดีๆเค้าไม่ได้หื่นนะ เค้ากำลังจะสอน นี่เป็น สื่อการเรียนการสอน อย่างหนึ่งของ วิชา สุขศึกษา ที่ กระ ทรวงศึกษาธิการ ได้ ปรับแผน การเรียนการสอนใหม่ให้นักเรียน รู้ลึกรู้จิง จะได้ก้าวสู่กับประชาคมอาเซี่ยน55555555555555555
  • ขอ อภัย เจ้าของพื้นที่ครับ นอกเรื่องหมาๆ หน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • ฟังเเล้ว...เฮ้อ!..สาธุ... :o019:
  • ป้๊าดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มัน เฮียมากมาย
  • เฮ้อตามเลยพี่อ็อด
  • ฟังคำที่ครูพูดมาทั้งหมด แล้วเหงภาพเลย 5555+
  • คิดว่าคุณอากังฟู ไม่ก็ คุณ อาพวงเล็ก555
  • อ้าวครูเหี้ยที่ไหนคะ ? สงสัยว่างจัด จัดวินัยร้ายแรงให้แกหายว่างหน่อยก็ดีนะคะ อับปรีย์ จัญไร ทุเรศ ฟังไม่จบหรอกค่ะ รับไม่ไหวจริงๆ ทั้งเสียงผู้ชาย และ ผู้หญิง ทำไมไม่ตัดสายทิ้งเนี่ย ฟังมันพล่ามอยู่ได้ ( ของจริงหรือเปล่าคะ แหล่งข้อมูล อ้างอิงได้จริงหรือเปล่า คะ )
  • มันรู้ได้ไงว่าผู้หญิงจะไม่เจ็บ แมร่งน่าโดนตีนจิงครูเหี้ยๆแบบนี้
  • ผมเป็นผู้ชายผมยังเคลิ้มเลย
    ไอ้เวนเอ้ยยยยย 555555
  • บอกได้คำเดียวว่า เหี้ยสาดดดดดดดดดด
  • ผมว่าคนเดียวกับที่ใช้บริการซ่องสัตว์ด้วยแน่ๆ :-D
  • มีสมาชิกท่านหนึ่งยืนยันว่าเป็นเรื่องจริง เหตเกิดที่อุบลฯครับ แต่นานแล้ว
  • จะมีอีกกี่คนที่ต้องเปลืองตัวให้พวกเฒ่าหัวงู ไอ้ครูอัปปรีย์ มึงอยากนักก็ไปเอารูเสาไฟฟ้าสิว่ะ มีเยอะด้วย ตวยยยยยยยยยยย
  • คารมณ์พี่แกใช้ได้เลย สงสัยสำเร็จมาหลายราย
    แต่ตอนนี้ ท่านผู้มีคารมณ์ระดับเทพผู้นี้น่าจะย้ายภูมิำลำเนา
    ไปนอนในเรือนจำเรียบร้อยแล้ว 55555 :o054:
  • ไอ้สัสครูน่า เฮี้ย.....พ่อแมร้งตาย แมร้งไม่ไปทำกับแม่แมร้งมั้งว่ะ

แมร้งพูดเป็นหลักกาณร์เลยสัส
  • จะทำให้เคลิ้ม เคลิ้มแล้วจะแชะ 2:12 โรคจิตแล้ว
  • :063: มากเลย คุณหนึ่ง
  • ครับคุณ อาท
  • เสีบงคล้ายๆ พี่เลยนะ จิงๆ
  • ครูที่ไหนครับ สุดๆ สันดานไม่ดี..
  • เลว .. ขอให้ลูกมันโดนเอง..