ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายลูกสุนัข A.M.Bully สาย GOTTI&RE เกิดวันที่ 20 กันยายน 2555
    เพศผู้ 5 เพศเมีย 4 ถ่ายพยาธิแล้ว ลูกสุนัขอยู่ชลบุรี
    ราคาตั้งอยู่ที่ 12,500 บาท ถ้าสนใจต่อรองราคาได้
    โทร.084-1138471 ชา. (อยู่ระหว่างดำเนินการทำใบเพ็ด ABKC)
    ลำดับสายเลือด : Sire : Yonk
    Gradfather :
    Gradmother :
    Dam : Jaffy
    Gradfather : King Grizzly
    Gradmother : Vanda
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    222 (Small).JPG 38K
    111 (Small).jpg 36K
    222 (Small).JPG 38K
  • M1
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    M1 (Small).JPG 48K
    M111 (Small).jpg 54K
  • M2imageimage
    ไฟล์แนบ
    M2 (Small).jpg 41K
    M22 (Small).jpg 47K
  • M3imageimage
    ไฟล์แนบ
    M333 (Small).jpg 37K
    M33 (Small).jpg 39K
  • ต่อ M3 รูปบน M3 รูปแรกผิดเป็น M4 ลบไม่ได้imageimage
    ไฟล์แนบ
    MM33 (Small).jpg 43K
    M3 (Small).JPG 37K
  • M4imageimage
    ไฟล์แนบ
    M44 (Small).jpg 38K
    M444 (Small).jpg 37K
  • M5imageimage
    ไฟล์แนบ
    M5 (Small).jpg 42K
    M555 (Small).jpg 45K
  • F1imageimage
    ไฟล์แนบ
    F1 (Small).JPG 53K
    F11 (Small).jpg 42K
  • F2imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F2 (Small).jpg 41K
    F22 (Small).jpg 36K
    F222 (Small).jpg 51K
  • F3imageimage
    ไฟล์แนบ
    F33 (Small).jpg 33K
    F3 (Small).jpg 45K
  • F4imageimage
    ไฟล์แนบ
    F4 (Small).jpg 55K
    F444 (Small).jpg 62K
  • ภาพรวมimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mf (Small).jpg 82K
    mf1 (Small).jpg 68K
    mf2 (Small).jpg 57K
  • รูปสายเลือดทางแม่image
    ไฟล์แนบ
    รวมๅ (Small).jpg 41K
  • รูปสายเลือดทางพ่อimageimage
    ไฟล์แนบ
    mail.jpg 10K
    92c4cd73bc77f66e0cd5a72aaf6053 (Small).jpg 121K
  • สวยมากครับ
  • บอดี้ดีครับ มีทรงทุกตัวเลยเชียร์ M 5กับ F 4 ครับ
  • M5 F1 F4 อย่างโดนเลยครับ ^_^
  • โดนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ลูกหมาสมบูรณ์มากๆครับ

ตัวนี้พี่น้องเดอะยักษ์ครับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3656_resize.JPG 132K
  • โอยักษ์มีผลงานแ้ล้ว...งามครับ..
  • ขอรูป f1 กะ f4 เพิ่มหลายๆมุมครับ chukiat.c@gmail.com
  • ขอบคุณทุกคำชมครับ ใคร่สนใจตัวไหนโทรสอบถามได้เลยครับ image
    พ่อหมาปัจจุบัน โทร.084-1138471 ชา.
    ไฟล์แนบ
    20121006_143405 (Small)1.jpg 64K
  • จัดส่งให้ทางเมลล์ครับ
  • แม่หมาหน้าแหลมมาก
  • คุณ mummamman ...พิทบลูนะคับ ไม่ใช่เฟร้นบลูด๊อก
    ลูกหมาน่ารักคับ
  • ไหวป่ะคับคุณนรก บลูลี่นะครับไม่ใช่หมาวัด..
  • คุณ mummamman ผมก็ผ่านแถววัดบ่อยเเต่ก็ไม่เคยเจอหมาวัดหน้าตาแบบนี้..
    ต่างคนต่างอยู่ดีกว่าครับ ....
  • ใคร่สนใจตัวไหนโทรสอบถามได้ครับ
    ราคาพิเศษ 084-1138471 ชา.
  • ลูกหมาสมบูรณ์มากคะ รบกวนลงรูปปัจจุบันให้ดูหน่อยคะ
    ขอบคุณคะ
  • mummumman ด่าไปทั่วเลยนะมึง วิจารณ์เป็นปะ หมาพี่เขาอกออกกว้างนะมึงดูหมาแค่หน้าตาเหรอ
  • ไอ้เย็ดเค หรือมึงไม่ดูหน้าตาหมาวะ
    กูดูหมดเว้ย ไอ้เย็ดเค
    อ้อลืมไป มึงมันคอกหมาไร้คุณภาพ กูว่าหมาคุณชา ยังสวยกว่าหมามึงเยอะว่ะ
  • F4 สวยดีครับ Up ให้ครับ
  • สวยคับ ราคาไม่แรงด้วย =D>
  • คุณ mummamman ...พิทบลูนะคับ ไม่ใช่เฟร้นบลูด๊อก
    55555 เสือกจริงๆ
  • kaka2521 ...บลูลี่นะหนู ไม่ใช่พิทบลู ควายจริงๆ เล้ย555555
    พิทบลูจะแหลมก็แหลมไปเถอะ แต่บลูลี่แหลมไม่ไหวนะสัตว์เค
  • ถามไรหน่อยดิไอ้คุนmummammanลูกหมาจะหน้าสั้นหน้ายาวแล้วหน้าไปคล้ายแกเหรอแม่งกูเห็นวิจารคอกโน้นคอกนี้เค้าไปทั่วระวังจะเจอดี
  • 4418643 กูอยากเจอดีมานานแล้วไอ้สัตว์ อ้อสงสัยตอนนี้เค้าฮิตบูลลี่น่ายาวๆเหมือยมึงมั้ง กูวิจารณ์แค่สามคอกทำเหมือนกูวิจารณ์เป็นร้อย กูไปเหยียบหางมึงตอนไหนวะ
  • ก็มึงมันนักเลงคีย์บอร์ดไง ไอ้เด็กอมตีน เห่อหมอย กูสงสารคนรอบข้างมึงจิงๆหวะ มึงลองมาเห่อหมอยแถว MBK สักครั้งมึงได้อมตีนของจิงแน่ มึงรู้จักมั้ยว่ะ MBK โธ่ไอ้บ้านนอก ไปเลี้ยงควายเถอะมึง กูขี้เกลียดจะมาเถียงกับไอ้พวกเสี่ยวอย่างมึง เก๋าแต่หน้าคอม กูว่ามึงตอนเด็กๆมีปมด้อยแน่นอน จากกู blue zone โว้ย.....อ่าวงงอีก......ไอ้สัส หัวมึงมีแค่ไว้แค่ปลูกผมหรือปลูกหมอยว่ะ กูสอนมึงแล้วขำยิ่งกว่ากูดูดเนื้ออีกหวะ ไอ้ mumหมอยหมอย ขอบใจโว้ย
  • กูลืมไป ไอ้mumหมอยหมอย กูไม่ใช่นักเลงคีย์บอร์ดเหมือนมึงแต่กูเป็น.........นักเลงipad5555564. ไปหละนะ ไอ้mumหมอยหมอย
  • ขอโทดคับ ผมเชื่อว่าพวกเรามีความรักสัตว์เลี้ยงของเราทุกคน คุนmummamman มาแสดงความคิดเห็นในทางไม่ดี เป็นสิทธิ์ของคุน แต่ผมซื้อลูกหมาชุดนี้เหมือนกัน จะแหลมไม่แหลมไม่เกี่ยว เลี้ยงไว้เป็นเพื่อนหรือไว้เฝ้าบ้าน ไม่ได้เลี้ยงไว้ในปากเหมือนคุน mumหมอยหมอย (ขอมอนุญาติใช้ชื่อตาม คุน4418643 ) :060: :060: :064: :064:
  • ถุย มึงละสิไอ้เด็กเห่อหมอย 555
    มึงคงแดกหมอยเป็นอาหารสินะ พูดถึงแต่เรื่องหมอยๆ
    โหยหามากสินะมึง สงสัยที่บ้านยากจนไม่มีจะแดก
    มึงไปเสริจหาชื่อกูในกูเกิ้ลไป จะได้รู้จักกูมากกว่านี้
    ถ้าไม่อยากแก่ตาย จะลองดีกับกูก็ได้ ไอ้เด็กแดกหมอย
    ถุย กูมีทั้งไอแพดไอโฟน5 ทั้งครอบครัว อย่าโชว์ลาวเลยมึง
  • กูถามมึงหน่อย ไอ้ ธน...มึงก็เป็นคนขายของ แล้วถ้ากูโพสข้อความเหี้ยๆในของที่มึงขายมึงจะรู้สึกไงว่ะ ให้ดีมึงควรขอโทษคนที่มึงด่าเค้าแล้วเลิกทำตัวกะโรกกะลาได้แล้ว กูไม่ใช่พ่อ-แม่ มึงนะที่ต้องคอยมาสั่งสอน แล้วถ้ามึงไม่จบของหลอกชาวบ้านมึงขายไม่ออกแน่ หัดเอาใจเค้ามาใส่ใจเราบ้าง ไอ้เสี่ยว แล้วกูถามมึงอีกเรื่อง มึงคนจังหวัดอะไรวะ ถามจิง ว่างๆมาให้กูด่าอีกนะกูชอบ
  • to คุนmumปากหมา คุนไม่ควรใช้คำว่าลาว แล้วถ้าเป็นลาวไปหนักอะไรโคตรพ่อโคตรแม่คุนครับ หมาผมว่าเห่าเก่งแล้ว คุนmumปากหมาเห่าเก่งกว่าเยอะ นับถือ นับถือ :063: :063: ^:)^
  • 55555 เรื่องของพวกมึงดิวะ กูขายออกอยู่ละ ,FC กูเยอะกว่าโคดพ่อโคดแม่มึงสองตัวนิ 5555
    พวกมึงนี่มันเหี้ยเหมือนโคดพ่อโคดแม่มึงสินะ
    กูอุส่าไม่ด่าพ่อแม่ มึงนี่มันเหี้ยจริงๆ เหมือนโคดพ่อโคดแม่พวกมึงไง กูเงินเดือนหลายแสนว่ะไอ้พวกกระจอก เหอๆ ชาตินี้กูไม่อดแดกตายเหมือนพวกมึงและโคดพ่อโคดแม่พวกมึงหรอก
  • พ่อคนรวย พ่อคุนทูลหัว พ่อสุภาพชนนนนน มึงนี่มันตัวตลกจริงๆไม่มีมึงกูคงเหงา :006:
  • 5555 กูจะรอให้มึงมาทำให้กูขายไม่ออกนะจ๊ะ
  • คุนMumปากหมา สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล ผมว่าคุนสถุนสุดแล้ว แบบว่าสุดตีนเล็บขบ หยาบคายเหมือนไม่มีใครสั่งสอนแล้วที่ผมตลกสุดๆที่บอกว่าตัวเองรวย :-)) :-(( บ้าไปแล้วคับ ยิ่งพิมออกมาก็ยิ่งรู้ว่าคุน mumปากหมา ทั้งโง่ ทั้งบ้า ผมอยากจะให้เพื่อนๆให้อภัยและสงสารคุน mumปากหมา ผมอโหสิให้ครับ :-@
  • 5555 กูมีตังค์ซะอย่าง มึงด่ากูได้แค่ในนี้แหละ
    อย่าให้เจอตัวจริง ระวังจะกลัวจนควยหด ไอกาก
  • ปัญญาอ่อนหวะ ใครจะไปกลัวตุดตู่อย่างมึงว่ะ เค้าให้อภัยแล้วก็จบๆกันไป