ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันอยู่ในสายเลือดBRUNO(TOMBSTONE) X CRISP MINT(MR.FEAW)
  • ลูกสุนัขชุดนี้เกิดวันที่ 28 ต.ค.55
    มีทั้งหมด 8 ตัว ผู้ 5 เมีย 3
    พ่อหมา BRUNO ของคุณโอ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0257.jpg 71K
  • แม่หมาครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    สายทางแม่.jpg 127K
  • วันนี้เอาตัวเมียไปชมเล่นๆ ก่อนนะครับ
    F1
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    F1.JPG 96K
    F11.JPG 92K
  • F2
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    F2.JPG 57K
    F22.JPG 52K
  • F3
    image
    ไฟล์แนบ
    F3.JPG 66K
  • ถ้าสนใจติดตามชมเรื่อยๆ นะครับ ตัวผู้ยังไม่ได้ถ่ายรูปครับ
    สอบถามได้ครับ 089-9601602 อุ๋ยครับ
  • สวยทุกตัวเลยครับ :063: :021:
  • เฟี๊ยวฟ๊าววววววววววว :063:
  • 3สี สวยงาม ได้ใครมาเนี้ย :063:
  • งามมากกกกกกกกกกกก :063:
  • ในบรรดาลูกทอมผมชอบหน้า BRUNO มากที่สุด จ่ายลูกแก้มสวยทั้ง2ตัวเลยครับ
  • hippi ขอบคุณครับ ติดตามชมตัวผู้ด้วยนะครับ
    NEUNG_BURAPA เฟี๊ยวฟ๊าวววว ไม่ทำให้ผิดหวังครับ มันอยู่ในสายเลือด 555
    Shine สงสัยได้จากร็อต...ครับเฮียช้าย
    job_swu ขอบคุณครับ
    tanakrit ชอบเหมือนกันเลยครับ BRUNO อยู่โคราชเลยได้แก้มสุนารีครับ
  • มีสามสีด้วยอะ :063: ;-) image
    BRUNO อีกซักรูปคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5814.JPG 108K
  • koy_o ไม่ได้มีแต่ 3 สีนะครับโอ แดงๆ ก็มี
    ขอบคุณสำหรับรูป BRUNO สุดหล่อ
  • BRUNO ไม่ธรรมดาจิงๆ น้องหมาชุดนี้น่ารักมากครับ :063:
  • ผมชอบอะ3สี \m/
  • สวยมากครับพี่อุ๋ย...(อย่าลืมแจ้งเรื่องใบเพ็ดนำเด้อครับ) :-D
  • 3 สี สวยดีครับ :063:
  • ให้ลูกสวยเลยคับ :063: มีแดงด้วยจมูกแดงรึเป่าคับ :O
  • 3 สีสวย ๆ อ่ะสุดยอดครับพี่เยี่ยมมาก....
  • 3สี แจ่มมากๆๆ อกเป็นลูกเลย สวยคับ สายเลือดสวยด้วยต่อสายได้สบายๆๆ
  • โอ้โฮ..นี่หมาเกิดวันเดียวกับผมหรือผมเกิดวันเดียวกับหมาครับนี่ครับ...อย่างน้อยก้อมีเพื่อนhappy birthdayวันเดียวกันแล้ว
  • TOB_RBP ถูกต้องเลยครับสายนี้ไม่ธรรมดา ไชยา มิตรชัย
    GarageBullies ขอบคุณครับบอสที่ชื่นชอบ แต่รอเปิดตัวก่อนช่วยมาจิ้มไปหน่อยนะคร๊าบบบบ
    smd11 ขอบคุณครับ ไม่ลืมครับรอทุกอย่างพร้อมจะลงขายอย่างเป็นทางการครับ
    a_rob0cop_9 ขอบคุณครับ 2สีก็สวยนะครับ
    sp_bully ขอบคุณครับพี่หมู แบบว่าต้นสายมันมีดีอะครับ ส่วนจมูกจะแดงหรือไม่นั้นรอลุ้นตอนเปิดตัวครับ
    Navy_Bully_Pit ขอบคุณครับจ่าเจ๋ง ลุ้นอีกหนึ่งชุดครับ
    lacoste_bull ของพี่ก็ใช่ย่อยที่ไหนล่ะ ไอ้สารตั้งต้นอ่ะ
    mitchai 555 ปีหน้าเห็นๆ ร่วมวันเกิด 8 ตัวครับ
    โปรดติดตามตอนต่อไปนะครับ
  • :063: :063: :063: ครับ พี่อุ๋ย นี่ขนาดตัวเมียนะเนี่ย
  • กระแสดีขนาดนี้ ต้องเปิดตัวผู้ให้ชมแล้วครับ รอชม..รอชม..ครับ
  • ถ่ายรูปใบเพดฯมาลงด้วย ไม่เห็นเหรอว่าเจ้าของบอร์ด เค้าไม่ให้เอามาลงขาย ถ้าไม่ถ่ายรูปใบเพ็ดฯมาลง
    จะขายหมาเป็นบรีดเดอร์จับหมาโพสก็ไม่เป็น อ่านที่เจ้าของบอร์ดเค้ารณรงค์บ้างมั้ยเนี่ย

นี่บ้านของเค้านะ มาใช้ก็ร่วมมือกันหน่อย
  • GIBSON ขอบคุณครับ
    ผมยังไม่ได้ลงขายครับ
    เจตนาคุณดีมากเกินไปครับ
  • มี 3สีด้วย WOW WOW ๆๆๆๆๆ :063: :063:
  • ถ้าขายเมื่อไร ใบABCเป็นอีกทางเลือกนะครับ ของเจ้าของบอร์ดเราเองครับ อุดหนุนกันครับ
  • GIBSON สนใจอุดหนุนพี่ เค้า ซักตัวมั้ย ล่ะ น่านะ อุดหนุนกันครับ ^:)^ GIBSON ^:)^
  • GIBSY!!! ซื้อเลย ซื้อเลย ซื้อเลย 555+ (BY GIBSON FC)
  • จัดไป 12a ผมชอบระบบการทำงานของเค้า จิงๆ ซั่วบ่อน มากๆ
  • การทำงานต้องมีรูปแบบและแผนดำเนินการครับ คุณfender ผมจะผลักดันใบABCให้จงได้ หวังว่าเจ้าของบอร์ดคงเห็นความพยายามของผมให้ผมเป็นตัวแทนจำหน่ายใบABCอย่างเป็นทางการครับ ผมคิดว่ามันน่าจะสร้างรายได้ให้ผมไม่มากก็น้อย
  • อ้าวจุดประสงค์คุณก็หวังมากอบโกยนิ่ นี่คุณ เป็น downline ตำแหน่งอะไรแล้วครับ เอางี้ คุณพูดจุดแข็งจุดด้อย ของ ธุรกิจคุณ ให้ ผมฟังหน่อยซิ คุณเลี้ยงหมามั้ยผมถามตรงๆ คุณมีพิตบูล ใว้ในครอบครองมั้ยถ้ามี คุณ ทำใบให้ มันรึป่าว ไม่เอาลมปาก ผมเหม็นฟัน ของรูปประกอบด้วย พร้อมโพสท่าหมาคุณ ตามที่คุณไป ว่าคนอื่นเค้า ไว้ ผมอยาก เห็น ผลักดัน ก็เริ่มที่ ตัวเองก่อน ทีหลังวางแผนให้ ดีกว่านี้ นะถ้า อยากทำธุรกิจ ลองมองตลาด ว่าเค้า เป็นยังไง แบนตัวเองอยู่นะจุดไหน แล้วค่อยๆ วางแผนไป อย่าให้ ผลประโยชน์ มาทำลายอุดมการณ์ดีกว่า นะ ไม่ใช่มาฝอย ไปทั่วอย่างนี้ โอเค นะ
  • พี่เฟ็นเด้อ ผมว่าพี่กิ๊บซี่ิอาจประชด หรือมุขหรืือเปล่า ยังไงป๋ามาร์คแกก็คงไม่ทำแบบนั้น ผมว่าทุกคนต่างก็รู้กันดีครับ

ใจร่มๆ กันไว้ ผมว่า Gibson กับ Fender นี่มันก็ชื่อสินค้าเหมืิอนๆ กัน แสดงว่ามีดนตรีในหัวใจคือกัน ยังไงพี่กิ๊บก็ลองลดดีกรีลงหน่อยนะครับ อยากให้เริ่มจากน้ำเย็นในทุกกระทู้ อย่าเปิดมาก็ราดน้ำร้อนเลย :o034:
  • ยาวปายยยยย