ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้พี่ยุทธกับเฮียเหลียงครับ
  • 1
    ไฟล์แนบ
    P3310021.JPG 61K
    P3310020.JPG 59K
  • หล่อ ลากไส้มากๆเลย คนอะไรก็ไม่รุ....:m026::m026::m026:
  • ตกใจเลย มาฝากให้พี่ยุทธกับเฮียเหลียง
    ไหงมาฝากพร้อมกัน ด้วยกันวะ
    ช่วงนี้ เพื่อนเราเฮียเหลียงคนนี้ กำลังอยู่ช่วงท็อปฟอร์ม งานเข้าทุกวัน
    ช่วงนี้ห่างกันสักพักนะ เค้าไม่อยาก we ด้วยหรอก

และอีกอย่างนะ พี่น้อง ตอนนั้นโคตรอยากตบไอ่หรั่งหัวเหม่งนี่เลย แขนซ้ายก็เพิ่งไปลงลายมาเพิ่ม
    เสือกมารักตู โอบมาซะได้ เจ็บอิ๊บอ๋าย:022:

MOMO ก็เหมือนกันนะ สวยลากดินเลยอะ โอเค :021:จุ๊บ จุ๊บ:030:
    ไฟล์แนบ
    similan-035.jpg 36K
    similan-030.jpg 37K
  • เสี่ยยุสสสสสสส
    อีโกลเด้นกินอาหารแล้วอ๊วกออกมา อาหารยังเป็นเม็ดอยู่เลย
    กินอาหารตั้งแต่เช้า อ๊วกตอนเย็น แต่มันยังซน คึกคักเหมือนเดิม
    เฮียเหลียงบอกว่าให้ดูอาการก่อน อาจจะเป็นหวัด
    เรื่องยาให้ถามเสี่ยยุสสสสสสสสสสส เฮียไม่ถนัด
    จะตั้งกระทู้ถามก้อเกรงใจ เลยถามในนี้ล่ะจ้า
    ด่วน!!
  • สวัสดี ครับ ป้าพร
    ถ้าหมายังคึกอยู่ไม่มีปัญหาอะไรครับ
    ผมว่าหมาตัวนี้ต้องกินเก่งมากๆแน่ๆครับ แล้วป้าปล่อยมันออกมาเล่นข้างนอกจนเหนื่อย
    แล้วมันก็กินน้ำเข้าไปเยอะรึเปล่า จึงอ้วกออกมา หมาผมเป็นประจำ อ้วกแล้วจะดีขึ้น

แต่ถ้ามีอาการ ไอๆ แล้วอ้วก ต้องดูอาจเป็นหวัดได้ ตอนนี้อากาศเปลี่ยน ลองดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    20081107095557_304914_6069406.gif 22K
  • ขอบคุณหลายเน้อ รอดูพรุ่งนี้อีกวันก่อนจ้า
  • ฮ่า ๆ ใครไม่อยาก "we" กับเฮียเหลียงเหรอพี่ยุทธ แล้วทำไมต้อง we ด้วยอ่ะ :018:
  • ไม่ไหว ตอนนี้ไม่ไหว โก๋ งานเฮียแก เข้าตลอดช่วงนี้
    ตอนนี้ไล่ไปทำบุญ สละทรัพย์เป็นทุนการศึกษานิสิตอยู่ 555
    ไฟล์แนบ
    mnbvggghg.jpg 66K
  • 555+

พี่ผม เค้าหล่อเลือกได้อยู่แล๊น!!!!