ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายไม้งัดปาก/ไม้เนื้อแข็ง
  • พรุ่งนี้เช้าจัดส่งครับ ช่วงพักกลางวันผมจะเอาเสร็จมาแปะให้นะครับ
  • OK ครับ เดี๋ยวผมแวะเข้ามาดู
    ขอบคุณครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1096.JPG 76K
  • ขอบคุณครับผม
  • image
    image
    image
    image
    image

ดูมือครับแบบว่าเลือดสาด แกะเสร็จแล้วต้องแกะไม้สีดำเอามาอุดรูปที่แกะอีกให้มีมิติ สงสัยต้องรออารมณ์ศิลปินเข้ามาสิงร่างอีกที อันนี้สุดเท้าครับยากมากครับ ถ้าเป็นไม้สักใครก็ทำได้.....เสร็จผม5555 ช่วงนี้ใครจะสั่งรีบสั่งเลยครับ ก่อนปิดสงกรานต์++++

อันนี้ไม้เกล็ดนะครับสุดยอดตำนานไม้เนื้อแข็ง ลองหาข้อมูลในกูลเกิ้ลดูว่าแข็งจริงไหม
    ไฟล์แนบ
    IMG_1116.JPG 77K
    IMG_1115.JPG 80K
    IMG_1114.JPG 96K
    IMG_1113.JPG 88K
    IMG_1112.JPG 88K
  • แกะลายได้งามมากแค่รบ...ไม่ทราบว่าแกะแบบนี้ทุกอันมั้ย...ถ้ามีอยากได้ไว้เป็นเจ้าของสักอัน..วานตอบด้วยเด๊อครับ :063:
  • คงแกะไม่ได้ละครับกะจะทำให้พี่มาร์คสักอันเพราะแกะแล้วผมต้องหาไม้เนื้อแข็งสีดำฝังลงบนไม้ให้มีมิติอีก ใบเลื่อยฉลุไฟฟ้ากล่องละ350บาท หักไปหลายใบเลย คนทำต้องนิ่ง+ใจเย็นมาก ไม้ที่โชว์นี้ไม้เกล็ดนะครับแข็งที่สุดในสามโลก55555
  • ได้รับของแล้วนะครับ คุณดี๋
    ขอบคุณครับ
  • มีอีกไหมคับ
  • มีอีกโทรคุยกันนะครับ
  • ยังมีของอยู่มั้ยคะ
  • เหลือแต่ไม้ประดู่นะครับ ยังไงลองโทรคุยครับ
  • ไม่พยุงมีเปล่าคับ (อำเล่นขำขำนะคับ) มาช่วยดัน สวยจิงๆ
  • ยังมีไม้งัดปากขายอยุ่มั้ยครับ