ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม้งัดปาก ไม้พยุง
  • ทำจากไม้พยุง ราคา 250 บาท
    อื่นๆอีกที่ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=2774&page=1#Item_20
    ขอบคุณครับ.
    ไฟล์แนบ
    boxer_dog_pillow_1.jpg 21K
    ไม้งัดปาก3.jpg 75K
    ไม้งัดปาก22.jpg 73K
  • :o001: ต้องแถมคู่มือการงัดปากด้วยนะพี่คิมเด๋วเกิดงัดซะฟันหมดปาก ฟ้องร้องเลยนะ ฮ่ะๆ
  • ลงช้าไปนิดนึงคับพี่เพิ่งจะไปซื้อไม้มากะว่าจะทำเองเอาไว้ทำไม่ได้เดียวจะมาอุดหนุน
  • มันใช้ยังไงอ่ะคะพี่

อยากรุ้อ่ะ มันงัดได้จริงๆหรอคะ
  • ได้จิน้องต่ายตามทษฎีนะ
    แต่ปฎิบัตินี่ต้องมีประสบการ์ด้วยนะ ต้องมีสติ ไม่ตกจัย
    ผมพูดไปงั้นแหล่ะงัดไม่เป็นหรอก
    กร๊ากกกกกกก
    รู้แต่ว่าเสียบแล้วก็บิดเหมือนมอไซค์ ไม่เคยใช้เรยอ่า แหะๆ
  • ใช้ขาของเราหนีบตัวมันไว้ก่อนคับให้ขาหลังมันลอยแล้วใช้ไม้งัดเข้าชว่งฟันกรามคับ(ระวังเขี้ยวมันหักด้วย)แล้วค่อยๆบิด
    ผมว่าควรจะมีไว้ก็ดีนะคับเพราะเวลาที่จำเป็นต้องใช้ไม่มีมันจะลำบากคับผมเจอบ่อยโดยเฉพาะท่านที่เลี่ยงเกิน 1 ตัว
    (เวลาหมามันกัดกันอู่ยผมแนะนำไม่ควรกะชากมันออกคับเพราะทำยังไงมันก็ไม่ปล่อยหร่อก)
    และควรตั่งสติให้ดีคับอย่าตกใจครั่งสองครั่งเดี๋ยวก็ชินไปเองเพราะแฟนผมโดนไป 2 แผลแล้ว(แต่เลือดไม่ออกคับแด่เป็นรูเฉยๆ)
    ที่โดนกัดนี่เพราะว่าเขาตกใจคับเลยรีบไปจับตัวมันมันก็ตกใจไม่ร้ว่าใครเลยหันมางับซะ(โฉมหน้าคู่พิฆาตคับกัดกันทุกครั่งที่มีโอกาศ)
    ไฟล์แนบ
    IMG_0375_resize3.JPG 121K
    IMG_0361_resize3.JPG 110K
  • :m102:
    ใช้เคาะกะบาลมันบ่อยๆ ให้มันกลัว
    เวลามันกัดถือเดินไปหามัน มันนึกว่าจะโดนเคาะกะบาลอีก ( เจ็บจริงๆ นะ )
    มันก้อจะปล่อย 555 แหย่เล่นน่ะ
    ใชงัดตามที่ข้างบน บอกแหละ...
    ที่จริงใช้ไม่เป็นหร๊อก...
    มีคนทำมาส่งให้ที่ร้านน่ะ... เพราะมีลูกค้าถามหากัน เผื่อไว้ใช้ในโอกาสจำเป็น
    ซึ่งบางที มันจำเป็นจริงๆ...แต่หาไม่ได้...
    ใช้เมื่อจำเป็น ไม่ใช้เป็นดีที่สุด
  • ต้องการสั่งไม้งัดปากน้องหมาค่ะ ยังมีอยู่มั้ยคะ