ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอสอบถามราคาปัจจุบัน F1สีม่วง
  • ตอนนี้ราคาปัจจุบัน F1 สีม่วง 15โล กระสอบละเท่าไรครับ ขอบคุณมากครับ
  • 920 บาทครับ
  • ขอบคุณมากครับ
  • f1สีม่วงสุดยอดครับแม่bullyผมกินตอนตั้งท้องคลอดลูกออกมา12ตัวน้ำนมเหลือเฟือครับแต่เต้านมไม่พอดูดร้านเฮง เฮง เพ็ทช็อปเจ๊เค้าบริการสุดยอดแกแย่งผมแบกกระสอบอาหารตลอด
  • รัชดา-ห้วยขวาง (อสมท) ถ้าโทรสั่งส่งได้ภายในวันมั๊ยครับ
  • ทำไม่ได้ครับ เพราะเราไม่ใช่พิซซ่า ขอเรียนให้ทราบว่า อาหารเอฟวันกำไรต่อถุง 50-75 บาท เพราะเราต้องการให้ผู้ใช้ได้ใช้อาหาร คุณภาพสูง ราคาย่อมเยา ถ้าสั่งปุ๊บ ส่งปั๊บ มันเป็นไปไม่ได้แน่นอนครับ

เราใช้วิธีการรวบรวมออเดอร์ให้ได้จำนวนหนึ่ง แล้วจัดส่งเป็นโซนๆไปครับ ถ้าสั่งมาแล้วเรากำลังจะไปโซนนั้นพอดีก็อาจจะได้ภายในวันเดียว แต่ถ้าจะให้ดีควรเผื่อเวลาไว้อย่างน้อย 3 วัน การเลี้ยงหมามันคือภาระ เจ้าของต้องใส่ใจ ประเภทกลับถึงบ้านแล้วอาหารหมดถึงค่อยโทรมาสั่งแบบนี้คงไปให้ไม่ได้

ขอยืนยันว่า ผมยังยึดนโยบาย ลูกค้าคือพระเจ้าอยู่เสมอ แต่ก็คงไม่ใช่ทุกรายครับ

เพราะมีบางท่านกระหน่ำโทรมาโดยไม่รู้ เวร่ำเวลา ลูกค้าประเภทนี้เรารู้ได้ทันทีว่าเป็นขาจร ปกติคงใช้อาหารยี่ห้ออื่นอยู่ แต่เมื่อกลับมาถึงบ้านเห็นอาหารหมดพอดี จึงรีบเปิดหนังสือดูโฆษณา เพราะคงเคยเห็นผ่านตาว่ามีอาหารบางยี่ห้อที่โฆษณาว่า ส่งฟรี แล้วก็ โทรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เพื่อจะให้ไปส่งในทันที เขาคงคิดว่าเขากำลังสั่งพิซซ่า ฮา ....

กรณีแบบนี้มันเป็นปัญหาของเขาไม่ใช่ปัญหาของเรา การแก้ปัญหาที่เหมาะสม คือ เขาควรขับรถออกไปหาซื้อเอง เพราะเขาเป็นคนไม่ยอมใส่ใจเองแท้ๆ แต่พอเราไปส่งให้ไม่ได้กลับมาต่อว่าต่างๆนาๆ ใส่อารมณ์กับเราลูกค้าประเภทนี้นอกจากจะไม่ได้ ช่วยสนับสนุน แล้วยังจะมาทำลายธุรกิจ เอาแต่สบายตนเองโดยไม่สนใจปัญหาของคนอื่น ผมคงไม่ต้องการครับ

ใช้เอฟวัน นอกจากจะช่วยประหยัด ได้อาหารดีมีคุณภาพแล้ว ท่านยังจะกลายเป็นคน มีระเบียบ มีวินัย ใส่ใจความรู้สึกคนอื่น ฮิ้วๆๆๆๆ :-D

เอฟวัน อาหารจิ๊กโก๋ เราคือผู้นำ นโยบายตรงไปตรงมา ได้คือได้ ไม่ได้คือไม่ได้ ไม่มีการอ้อมค้อมครับ 555 ^:)^
  • เยี่ยมครับ :063: ชัดเจนไม่ต้องอ้อมค้อม ผลิตภัณฑ์ดีมันขายตัวเองอยู่แล้ว ถ้าไม่ดีโทรสั่งแล้วส่งได้แบบพิซซ่าก็ไม่มีคนซื้อ อ้อ!! รบกวนถามเพิ่มเติม อาหาร F1 เก็บได้นานมั๊ย? จะได้กะจำนวนที่ต้องสั่งแต่ละครั้งได้ถูกต้อง และอยากทราบข้อมูลผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร เคยเห็นในบอร์ดนี้แต่ตอนนี้หาไม่เจอแล้ว รบกวนชี้เป้าด้วยครับ :-D
  • อายุเก็บ 2 ปี ถ้ายังไม่เปิดถุงครับ แต่ส่วนมากถึงมือลูกค้าไม่เคยเกินสองเดือนครับ เฉลี่ยจะอยู่ภายในเดือนเสียเป็นส่วนใหญ่ เนื่องจากเราไม่มียี่ปั๊ว ไม่มีการกักตุน ไม่มีการบังคับตัวเลขร้านค้า สั่งไปเท่าที่ขายได้ หรือสั่งไปเท่าที่ใช้หมดในหนึ่งเดือน อาหารจึงไม่มีตกค้างครับ

ใครที่อ่านกระทู้นี้ ลองดูข้างถุงนะครับว่าอาหารที่อยู่กับท่าน ผลิตวันที่เท่าไรผมมั่นใจว่าน่าจะเป็นตามที่ผมบอกไปครับ

อาหารเสริม ไม่ทราบสนใจตัวไหนครับ มีวิตามินรวม เสริมไขมันเพิ่มน้ำหนักตัว เสริมโปรตีน เสริมกล้ามเนื้อ และก็อาหารเสริมสำหรับนักกีฬา หลักๆก็มีแค่นี้ครับ
  • ขอบคุณครับ สนใน Extreme Bully , F1 Advance , เสริมกล้ามเนื้อ ครับ
    ตัวเสริมกล้ามเนื้อเริ่มกินได้ตอนลูกสุนัขอายุกี่เดือนครับ
  • สองเดือน หลังหย่านมก็ได้แล้วครับ เดอะกรามเทพของผม ก็เริ่มตอนนี้ครับ
  • เอกตรีมบลูลี่ ราคาเท่าไหร่ครับตอนนี้ (ถ้าให้กินตัวเอกตรีมตั้งแต่สองเดือนได้เรื่อยๆเลยปะครับ) แล้วตัวแอดวานซ์ คือตัวไหนอะคับ รบกวนสำหรับคำถามคับผม
  • เอกซ์ตรีมขนาดทดลอง 195 ขนาด 15 กก 2,100 บาทให้กินได้ตั้งแต่สองเดือนเป็นต้นไป ควรใช้สลับกับอาหารสูตรธรรมดา ใช้เป็นช่วง ตามความต้องการ หรือใช้ผสม ถ้าจะให้กินเพียวๆ ควรให้กินในปริมาณเพียง 60-70% ของอาหารสูตรปกติ เนื่องจาก เป็นอาหารสูตรเข้มข้น โปรตีนสูงมาก ใช้แก้ปัญหา หมาที่กินอาหารยาก กินอาหารน้อย กินมากมันอาจจะอ้วนเกินจนส่งผลกระทบต่อโครงสร้างหรือขาได้

แอดวานซ์ เป็นอาหารสูตรสำหรับลูกสุนัข แม่สุนัขท้อง หรือระหว่างการให้นม ราคา 920 บาท
    เปอร์ฟอร์มานซ์ เป็นอาหารสุนัขวัยหนุ่มสาว พ่อพันธ์แม่พันธ์ อายุ 18 เดือนขึ้นไป ราคา 880 บาท
    อีคอน เป็นอาหารสูตรประหยัด สำหรับสุนัขโตโดยทั่วไป และสุนัข อายุเยอะ ราคา 650 บาท
  • ขนาดทดลองน้ำหนัก? ครับ
  • 1 กิโลค่ะ ถ้าจำไม่ผิดนะ
  • ส่วนเปอร์ฟอร์มาน น่าจะ 800 กรัม
  • Thanks ครับ :063:
  • แล้วสีม่วงต้องกินจนถึงอายุกี่เดือนคับ แล้วต้องกินไรสีต่อไปคับพี่มาร์คแนะนำทีคับ
  • กินจนปีครึ่ง แล้วเปลี่ยนเป็นสีแดงครับ
  • ขอบคุณคับพี่
  • วันนี้โทรสั่งแล้ว คุณนภาแนะนำดีมากครับ :063: :063: