ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

### Konflict X Faith... 14 Weeks ###
  • 55555555 โกอินเตอร์ความหมายมันก็ไปเมืองนอกน่าคุณพี่ :013: :013: ว่าแล้ว มาโคราชจริงๆ รึนี้พี่หมู เอาไงดีหว่าเรา :032: :032:
  • ผมได้ทำการบันทึกรายชื่อของคนที่เข้ามาในกระทู้นี้ แล้วไม่ยอมกระตุ้นให้เจ้าของกระทู้ติดต่อขอทำ"ใบเพดABCของจริง ลงขายง่าย ไม่ต้องรับการตรวจสอบ"ถือว่าคุณอยู่ในหมวดของบุคคลที่ละเมิดหรือนิ่งเฉยต่อหน้าที่ ที่ควรปฏิบัติต่อการขายหมา เมื่อไรที่คุณลงขายหมาบ้างแล้วทำผิดกฏจะไม่มีการเตือนแบบนี้นะครับ
  • คร๊าบบบคุณ___คิด___สั้น. นิดเดียว. ลูกหมาชุดนี้ผมทำใบukcให้ลูกค้าคับ คุณไม่ต้องมาเสนอคับว่าจะให้ผมทำใบอะไร
    เพราะลูกหมาชุดนี้ได้หมดลงแล้ว_ก็ลูกค้าเค้าอยากเห็นก็ลงให้ดูก็แค่นั้นนนนน [-X :013:
  • 555+ ชัดเจนดีคุณหมู ไม่ได้ขาย เอามาโชว์ ผิดกฎอีกเปล่าเนี้ย
    ถามจริงนะครับคุณกิ๊บสัน ที่ตามเขาทุกกระทู้แบบนี้ แค่จะ "ตีวัวกระทบคราด" หรือเปล่า
  • ขอบคุณคุณ gibson จริงๆครับที่มาเตือนพวกกระผม..

ไงก็เอาชื่อผมไปด้วยอีกคนนะครับ

ผมไม่อยากแตกแยกจะพี่น้องผม

:o023:
  • จริงๆ อะเปร่าพี่แมว งั้นเหม่ารวมไปให้ไปทั้งหมดเลยนะครับคุณกิ๊บสั้น กลัวจริงๆ :013: :013:
  • พี่แมวแล้ว มีใครจะเพิ่มเติมอีกไหมเนี้ย มาลงชื่อด่วนเลยนะครับบบบบบบบ พี่น้อง :013: :013:
  • พี่ก็กลัวนะเฟ้ย ชาญ :-)) :-D
  • อย่านะพี่ๆ FC ผมนะไอGIBSON นะอย่านะๆ555+ :-))
  • ดังใหญ่แล้วนะเนี้ยน้องบอส มี FC กะเขาด้วยอะ พี่แมวว่าไงไม่สนใจมีกะเขาอีกคนเหรอพี่ 55555555555
  • ลูกค้าอยากเห็นแล้วมาลงเบอร์ไว้ทำไมครับคุณหมู บอกไปเลยซิครับว่าฝากถึงใคร ผมยังยืนว่าคุณหมูเป็นผู้ใหญ่ในวงการนะครับ ปฎิบัติให้เด็กรุ่นหลังได้เกินตามในทางที่ถูกมันเสียหายตรงไหนครับ
  • เอาชื่อ เราด้วยสิ
  • งั้นออกใบสั่งมาเลย เด๋วให้พ่อไปเครียเอง!! 5555+
  • 5555เเฟนคงแฟนคลับอะไรกันหน๊อนิ555555ว่าเเต่ทู้นี้มีชื้อเราด้วยนี่หว่าอิอิอิอิชัดเจนคับพี่หมู :016:
  • คับคุณjustyเบอร์ที่ผมลงไว้ก็เพราะเผื่อมีคนสนใจโทรมาคุยกันแลกเปลี่ยนความคิดลูกหมาเป็นอย่างไรยังมีเหลืออยู่ใหมเผื่อลูกค้า
    แคนเซิ้นเลี้ยงยังไง. อีกหลายอย่างที่เค้าอยากจะคุยเอรึคุณอยากคุยกับผมก็โทรมาได้นะผมก็อยากคุยกัยคุณ__ขอบคุณนะคับที่ยกให้ผมเป็นผู้ใหญ่ในวงการ. ก็แค่อยากให้คนอื่นเห็นด้วยอะคับไม่อยากดูคนเดี๋ยว คุบคุณ จูดดดตี้

เอผมผิดรึเป่าเนี๋ยที่ผมลงเบอร์โทรไว้
  • จัดไปครับพี่ เอ๋ชักยังไงกันนี้ ผมเชื่อว่าพี่หมูคงไม่อยากเป็นผู้ใหญ่ในวงการอะไรมากนักหล็อกครับ มันวุ้นวาย ถ้าคุณอยากรู้ว่าพี่หมูเป็นคนยังไงลองซื้อหมาพี่หมูสักตัวสิครับ แล้วจะรู้ ว่ามิตรภาพสำคัญกว่าธุระกิจเป็นไหนๆ
    คุณคงเคยเห็นเคยเจอพี่หมูแล้ว แต่พี่หมูคงไม่รู้ว่าคุณหน้าตายังไง
    การลงโชร์หมามันก็เป็นการโปรดโหมดการบรีสหมาแต่ละชุดว่ามีคุณภาพแค่ไหน
    ส่วนเรื่องใบเพ็ด คอกใหญ่ๆ แบบนี้หลายๆ คอกเขาคงไม่มีปัญหาอะไรหล็อกครับ เพราะมันก็ไม่เป็นผลดีต่อเขาแน่นอนในวันข้างหน้า
    เย้ พี่ใหญ่มี FC กะเขาด้วย :-)) :-))
  • !!!GIBSON ใบเบยอะไรผมไม่มีหรอก!! ผมไม่ได้เอากระเป๋าตังมา!!! 5555+
  • มัน จุงเบยยยย5 555555+ :-))
  • ไปหาดูดีดีว่าไครลงแล้วไม่โดนGIBSONบ้าง555+ดูไม่ออกก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว55555+
    :-)) :-)) :-)) :-))
  • มันจั๊กเเร้เปียกอะดิบอส555555 :-)) :-)) :-))
  • เห็นมีแต่นิทานหลอกเด็กรูปใบก็ไม่มีGIBSONกับชมเฉยถุยจรีงๆ2มาตรฐานชัดๆไอFCคนนี่5555+
  • :-)) :-)) :-)) "ตีวัวกระทบคราด" :-)) :-)) :-))
  • ชอบไอตงใบของจิงนี่ละ สำลักน้ำเกือบตาย
    :m86:

พี่หมูครับ คุณพี่มิควรลงเบอร์นะครับทำเช่นนี้จะเปิดโอกาสให้คนที่สนใจพ่อพันธ์แม่พันธ์ มาติดต่อขอผสมก็จะพลานร่ำรวยไม่มีเวลาหลับเวลานอน แบบนี้ผมหลุดจากรายชื่อคนไม่ให้ความร่วมมือยังครับ :024:
  • หายเหม็นยังเนี่ย55555ตดไปทั่วเลย :028:
  • 555+ ท่าทางจะกีนของไม่ดีอะโอยังเหม็นอยู่เลย555+
  • :027: :027: :027: เหม็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    โหพี่ต็อบ ซะงั้นเลย [-X
  • นั่นซิคับคุณต๊อบขนาดนังเฟรซสองท้องแล้วยังมีคนมาขอซื้อเลย
    ส่วนผมจะขายใครอันนี้เจ้าของหมาไม่ต้องการให้เปิดเผยอะคับทำไงดี :*
  • ใครน่ามาขอซื้อ คนแถวนี้ไหมเนี้ยพี่หมู อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ จองชุดนางเฟรสชุดต่อไปเลยละกันครับบบบบบบบบบบ :032: :013: :032:
  • มาช้าครับแต่ขอเสนอชื่อด้วย
  • เฮ้ยได้ไงพี่ผม fc นางเฟรทเลยน้าตามทุกเลยชุดอะ [-X
  • คุยกันสนุกสนานอย่าลืม ใบABCของจริง ลงขายง่าย ไม่ถูกตรวจสอบ ด้วยนะครับ อย่านิยมแต่ของนอกจนเคยตัว พี่มาร์คจะหมั่นไส้เอานะครับ
  • อ้าวววตำรวจหมู่บ้านมาอีกเเว้ววววว555
  • ตำรวจมาๆๆๆๆๆๆ :-ss :-ss
  • ตอนนี้สถานะการณ์เริ่มเปลี่ยนแล้วคับ จุดประสงค์GIBSYเริ่มชัดเจนขึ้นแล้วคับ!!! (เป็นอันว่ารู้กันแล้วน่ะคับ^^)
  • กลับบ้านก่อนเด้อตำรวจมา :*
  • เป็นอันว่าคดีทิ้งเบอร์ แล้วส่อเจตนาขายลูกหมาที่ยังไม่มีใบเป็นอันจบนะครับ :032:
  • เอ่า เห้ยสลายการชุมนุม GIBSON มึงนี่มัน here มากกก
  • ไอนี่ท่าทางชอบให้เค้าด่า
  • อย่าไปว่าGIBSONนะFCผมนะ555+
    :-)) :-))
  • กระทู้ชิวาวาโคตรฮาอะบอสอ่านยัง :-((
  • Cruise หล่อมว๊ากกกกพี่หมู
  • ลืมบอกตอนนี้ Tom Cruise ได้ย้ายสังกัดมาอยู่ แม่กลองแล้วนะครับ :o043:

แต่คุณพี่หมูไม่ให้ใบผม ถ้าภายใน3วันไม่ให้ใบ ผมจะตั้งกระทู้เพื่อทวงถามแล้วนะ :016:

เบื่องต้นผมได้แจ้งเรื่องให้ อบต. แถวบ้านผมรับทราบแล้ว :032:
  • อ่านแล้วโอ555+
  • ขอบคุณต็อบที่เป็นธุระจัดการให้พี่นะครับ :o003:
  • จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก !!!!! :017: :017: :017: