ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายกัดหุ่นสุดตีน (ไปขอถ่ายรูปมา)
  • สายกัดจากท่ามะกา (กาญจนบุรี)ครับ
    ไม่อย่ากจะคุย ซูมภาพเอาเกือบ 20 เมตร
    ไม่กล้าเข้าใกล้กลัวขาขาด
    ไฟล์แนบ
    DSCF1337.jpg 92K
    DSCF1332.jpg 107K
  • โหด เหี้ยม จริงๆ ขนลุก นำ้ลายหยดเลย
  • 20 เมตร อย่าคิดว่ามันไกล น่ะครับ หายใจเข้าออก 2 ที
    มันอาจจะอยู่ที่ต้นคอคุณแล้วก็ได้
    โหด.....
  • โหดโคตร
  • สายกัด หรือกัดผสมโชว์
  • ไม่รู้ๆๆ ......แต่หล่อได้อีก...
  • ลูกเต้าเหล่าใคร ไปฟิตยังไงมา บึ้กจริงๆ น่าจะบอกสูตรคนอื่นมั่ง
    สวยเหมือนสายโชว์เลย
  • :032:มีลูกเมื่อไหร่ต้องสอยมาเก็บไว้ในใจซะก่ะตัว...
  • เหี้ยม โหด จิงๆๆ ไม่รู้ว่ะสายไหน แต่ก้โหดเหี้ยมก่าสายโชว์บางตัวล่ะวะ เหี้ยมได้ใจว่ะแม่งเอ้ย!!