ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาซื่อ ลูกหมาแดง นครสวรรค์
  • ใครมีลูกหมาแดง ลงไว้หน่อย นะคับ ราคาด้วยยิ่งดีคับ เบอรติดต่อด้วยนะคับ :-c
  • ที่อยู่นครสวรรค์นะคับ
  • อย่าลืมใบ abc ด้วยนะสำคัญมาก
  • ติดต่อคุณก๊อตเลยคับ ลูกหมาแดงเค้ามีคับ 0842355322 :063:
  • ติดต่อ น้องกอต ยังคุณต้าบอกเลย คับ คุยง่าย ใจดี ไปโลดดด
  • ช่วยลงรูปให้ดูหน่อยนะคับ ขอบคุรคับ
  • เห็นกระทู้อยากซื้อหมาแดงแถวนครสวรรค์ @-) ไอ้หมา2รางรีบเสนอหน้าเลยนะฮ่ะ ไม่ละอายผู้อื่นก็ควรละอายใจตัวเองด้วยซิฮ่ะ :-t หาแดกบนพื้นที่ของเขา พอลับหลัง ก็ช่วยด่าช่วยlike :p
  • มีอะไรกันคับพี่ๆ
  • กร๊ากกก เรียกได้ดั่งใจ 555+ แค่ได้กลิ่นก็มาจมูกดี จริงๆๆ :063: :063:
  • แหม่ เพ่กิตก้อ :"> อยู่ในเวปนี้พูดจาไพเราะเสนาะหูจัง ทำเป็นสงบเสงียมเจียมตัวดีนะฮ่ะ
    พอมุดหัวเข้ากะลาของตัวเองได้ ก้อโชว์เก่งโชว์เก๋า ออกโรงรายร่ำลิเกให้พวกสมุนพากันมากดlike พูดจาก้อไม่เพราะ ด่ากราดก้าวร้าวหยาบเป็นหนังกระโปกเลยนะฮ่ะ :-)) :-))
  • อ่อ อยากรู้เหมือนกันฮ่ะ ว่าเพ่กิตแดกข้าวรางไหนอยู่ :045: :045: หรือชอบแดกทั้ง2ราง :018: หาแดกง่ายดี
    คงไม่ต้องให้ผมโทรไปหาหรอกฮ่ะ :047: บอกให้สาธารณะชนรู้ไปเลยดีกว่า =D> :063:
  • 5555555555+ ติดตาม จริงๆๆ ขุดบ่อก็ได้ปลา แจ่มๆๆๆ เวป นี้ สาธารณ ก็ ต้องไพเราะ แต่ ถ้าของส่วน ตัว ต้องหยาบ หน่อย คับ เพราะ สิทธิส่วนบุคล ขอบคุณที่ติดตาม 5555+ โทรมา สิ ผม จะ บอก แค่ คุณ พิเศษ เลย .... แต่เรื่องแดก ข้าว ไม่ต้องกลัวจะไป แดก ลางไหน เขาซื้อแดก เอง ได้ นะจ๊ะ ตัว เอง ..ตัวเธอละแดก ลางไหน คิคิ (เขาล้อเล่นน้า) 555+ เดีียวเขาจะมีหมา!!ขาย ตัวเอง ช่วยมาคอมเม้นด้วยน้า 555+ กระทู้จะได้hot hot :063: :063:
  • คิคิ ไอ้หมา2ราง ไอ้ขี้ข้า2นาย :-)) ขุดบ่อล่อปลาหรอ 5555 ไอ้ตอแหล! :">
    คนอย่างเพ่กิตชอบโชว์เก๋าโชว์ปากเก่งร้องร่ำลิเกในกะลาอยู่แล้วไม่ใช่หรอฮ่ะ คิคิ

ผมเริ่มรู้แล้วฮ่ะว่าเพ่กิต ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แดกข้าวรางไหน เพราะเพ่กิตเล่นไปแอบเลียลูกกระโปกของคุณหล่ำ แดกน้ำลายตัวเองซะอิ่มเลยนิฮ่ะ ฮ่ะๆๆๆ :014:
  • image

ฝากบอกคุณหงิ่งๆด้วยฮ่ะ ผมเอาหลักฐานมาให้ดู ว่าใครเป็นพวกใคร ที่หลังจะได้ตอแหลแบบไม่น่าแหก @-) ชอบควยก็ไม่ต้องประกาศบอกคนอื่นเขาหรอกฮ่ะ เก็บไว้ในใจก้อพอ :">

image

เชิญพวกคุณมึงเลียตีนกันเองให้ตามสบายนะฮ่ะ :032: ก๊ากๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    23.png 8K
    22.jpg 53K
  • พี่ det cm คงข้าใจอะไรผิด 5555555555+ผม กะ พี่หล่ำ รามา3 คุณกัน นับคำได้เลย คับ ปี ต่อปี กี่ประโยค เรื่องตอแหล เอะคุ้นๆนะ ไอ้ตอแหลเนี่ย!! 555+ .....ผมก็อยู่นี่แล้วไง แสดงว่าที่นี่เป็นกะลา หรอ 55555555 ส่วนเรื่องคุณ.....ที่คุณโพส ไม่มีปัญญาไปบอกเขาเองหรอ คับ(หรือไม่กล้า) เก่งแต่ในกะลาแบบที่พี่ det พูด 555555555+ ผมไม่ใช่ กาคาบข่าว หมาเฝ้าบ้านแบบบ พี่ ....นะคับ แค่ได้กลิ่นก็มา 5555+ ..........
  • :-)) ที่นี้เจ้าของเวปทำให้เป็นเวปกึ้งสาธารณะฮ่ะเพื่อประโยชน์ของวงการ

ใช่ฮ่ะ ตอนนี้เพ่กิตอยู่ในเวปนี้แล้ว แต่ที่กล้าแสดงตัวเพราะเห็นกระทู้ที่จะพอหาแดกได้ ต่อมความละอายบวกกับหนังหน้าของเพ่เลยด้านไปชั่วขณะ ก๊ากๆๆ
    ความอยากหาแดกกับหมามันมากกว่าความน่าละอายไงฮ่ะ ผมรู้ว่าเพ่เข้าใจดี
    คนตอแหลอย่างเพ่กิต บอกว่าไม่ใช่หมาคาบข่าว ผมเชื่อฮ่ะ เพราะเห็นคุณหล่ำก็พูดอยู่เสมอ ว่าขอบใจขี้ตีนทุกคนที่โทรมาบอกข่าว @-) เพ่กิตคงไม่ใช่หมา แต่คือขี้ตี....น หรอ :017: คริคริ :p

อิอิ ผมมีปัญญาฮ่ะแต่ไม่จำเป็นที่ผมจะต้องไปบอกอีตอแหลเองหรอกฮ่ะ เพราะมันก้อคงสิงสถิตหรือเกาะเป็นเห็บอยู่แถวๆนี้ เหมือมึงนั้นแหละ :-)) :-)) :-))
    เดี๋ยวก็มีพวกที่ไม่ชอบดมขี้ แต่แดกขี้ได้ แอบเข้ามาดู แล้วเก็บเอาไปชักว่าว ตกเบ็ดระบายความใคร่เรียกคนมากดlikeในกะลาตัวเองฮ่ะ :018: :014: :017:
  • พวกใครแล้วไง แล้วมึงอะก็อบมาได้ไง
    หลักฐานอะไร ตอแหลบ้านพ่อมึงสิ
    ก็กดไลท์แล้วจะทำไมไม่ได้ไปขี้บนหัวพ่อใคร
    พวกผมเป็นคนกลุ่มเล็กๆไม่เคยทำอะไรจังไรให้ใคร
  • 55555555555555555+ ที่แท้ก็ ....... ยังที่เขาว่ากันจริง แต่เอะ...พี่ยังไม่ต้อบผมเลยนะ ว่า พี่แดก ลางไหน .....ถึงขยันเฝ้า บรอด หรือ ทำ งาน ใน ออฟฟิศแบบผม 5555555555 มีเวลาว่างมากพอ มา ปะชะ ปากหมา กั นแบบ นี้ 555+ ใครจะสิงสถิตตรงไหนยังไงผมก้ไม่รู้ ผมจะไม่ต้อตอบคำถาม หรือคำ ด่าถอ ของพี่det ก้ได้ แต่ผม เห็นว่ามันเป็นสีสัน พี่อยากไห้ผมมีส่วนร่วมก็ ตามน้ำ เผื่อ เรทติ้งเวปนี้มันจะขึ้น ...เผื่อจะได้ทำประโยชไห้เจ้าของเวป บ้าง อะไร บ้าง 55555+.... ส่วนที่บอกมีปัญญา ก็ไป บอก เขาเอง และกันหมั่นใครอะไร ก็ลงกับคนนั้น หมั่นผม ก็ไม่ต้องไปนอกประเดนหา คนอื่น ผมนึกสนุกผมจะมาตอบพี่ แต่ไม่ต้องกลัวผมไม่หนีหายไปไหน หรอก 5555555555+ ถ้าไม่หลับ หรือเบื่อ ประเด็น นี้ หุหุหุ
  • อิอิ ไม่ต้องห่วงฮ่ะ เวปนี้เรตติ่งดีอยู่แล้ว สมาชิกสมัครมาใหม่กันทุกวัน พวกอีแอบตอแหลหน้าด้านก็แอบเข้ามาดูเข้ามาชมติดกันง่อมแง่มยิ่งกว่าแรงเงา แถมเป็นแหล่งหาแดกของเพ่กิตด้วยไม่ใช่หรอฮ่ะ :-D

ไปถามเวปของลูกเพ่มึงดีกว่าฮ่ะ วันๆมีลูกกระโปกเข้าสักกี่ตัว ถ้าให้เพ่กิตเข้าไปหาแดก เพ่ก้อคงไม่ไป เพราะคงไม่ได้แดก สู้เวปนี้ก้อไม่ได้ \:D/ จิงมั้ยฮ่ะเพ่ๆๆ :013: :032:

ก้อผมบอกแล้วไง ทำไมต้องไปบอกมันเอง เวปนี้อีแอบกับตัวเห็บมันชอบมาเกาะ ป่านนี้คงแอบเข้ามาอ่านแล้วร้องกรี๊ดๆๆๆเป็นเปรตโดนน้ำมนต์ ดินแพร่ดๆๆๆ ตีอกชกตัวอยู่ในกะลา :016: :013: แต่เพ่กิตอย่าลืมเข้าไปกดlikeนะ ก๊ากๆๆๆ :m86:
  • 5555555555555+ เพราะเวปนี้มันมีคุณ นี่และ ผม ถึง ขายดีเป็นเทน้ำเทท่า มีเท่าไรก็หมด ยอดขายไม่เคยตก แต่ นิทานหลอกเดก ละครดราม่าอะไร อ้อ ผมไม่เคยดูหรอกคับ เพระาแค่ นี้ก็ ดราม่า จนเอียนไปไม่รู้กี่ม้วนแล้ว คับ 5555+ แล้วคุณจะบอกมาบอกผม ทำ เขือ อะไร ละ ค๊าบบ ผมไม่ใช่ลูก ตะโปด คุน นะ เนี่ย 555555555+ แต่เอะ คุณ ก็ยังไมไ่ด้ ตอบ ผม เลย นา ว่าแดก ข้าวลางไหน แถ๋ ไปได้เรื่อย จริงๆๆ 555

เวปบรอดมีสามาชิกใหม่ๆๆยังพี่det ผม ภูมิใจมากๆๆ คับ 5555+ มีคุณภาพ สุภาพเรียบร้อย ไม่ตอแหล!!

อย่าลืมมาเชียหมาผม อีก นะ คับ ผมอยากรวยๆๆ แบบคราวที่แล้ว อิอิ :021: :021: :021:
  • :-)) :-)) :-)) ไอ้ตอแหลไม่เคยดูละครดราม่า ผมเห็นละครที่เวบนี้ฉายเมื่อไร เพ่กิตรีบปูเสื่อแถมปลาหมึกแห้งบด จองที่นั่งแถวหน้า ตั้งหน้าตั้งตาคอยเชลียพระเอกเย้วๆๆๆ :-)) :-D แถมละครจบแล้วยังอินไม่เลิก มุดเข้ากะลาตัวเอง รายร่ำลิเกต่อเรียกแขกออกมากดlike =D> :-))

ผมแดกข้าวรางเดียว ไม่ใช่2รางแถมชอบเลียกระโปกแบบเพ่แน่นอนฮ่ะ คงเข้าใจแล้วนะฮ่ะ :-@

รีบๆหน่อยฮ่ะ สำหรับเพ่ เอาหมามาลงขายหาแดกได้เต็มที่ฮ่ะ ผมจะเชลียให้เพ่ขายหมาแดงได้ราคาสูงที่สุด ทุบสถิติประเทศไทยที่เพ่เคยทำไว้ครั้งก่อนแน่นอนฮ่ะ :o037: เอ่อ...แล้วเพ่ขายให้ใคร หมาแดงขี้กากราคาทุบสถิติประเทศไทยนี้มันกี่หลายแสนหรือว่าถึงล้านละฮ่ะ :021: :021:
  • 55555555555+ เหมือนที่เขาว่ากันจริงๆๆ.... ไม่มีมุขอื่นบ้างหรอคับ มันน่าเบื่อ 55555555+ :o027:
  • นี่พวกคุณมาเถียงกันผิดกระทู้หรือเปล่า ไปเปิดกระทู้ใหม่ด่ากันไป เขาเปิดกระทู้หาที่ขายหมา ไม่ใช่เปิดกระทู้เพื่อให้หมามากัดกัน ผมเปิดกระทู้ให้เอาใหมคับ det_cm. VS kit_nsw เอากันให้ถนัดๆเลย ผมชอบดูคนกัดกันคับ แต่ถ้าจะให้ดีชอบดูแบบซัดกันแบบซึ่งๆหน้าอ่ะคับ ไม่ใช่ตัวอักษร ผมก็แค่อยากดูหมาที่มีคนเอามาขาย
  • ขอโทดก๊าบบบบบ ......สนใจหมา แดง ติดต่อ น้องกอต โลดดด ผมจะไม่มาตอบกระทู้นี้อีก แล้ว ก๊าบพี่det cm เจอ กันยาม ชาติ ต้องการ ค๊าบบบ ไป และ อิอิ