ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายขาดทุน ใหญ่ๆแต่ไม่มีabc
  • ขายขาดทุนกันเลยครับ ฝากพี่สาวชื้อมาจาก กทม กะว่าจะเอาไปขับกับน้องๆที่เขาใหญ่ปีใหม่นี้ ซื้อมา3คัน ขอขายแค่2คัน เก็บไว้ให้หลาน1คัน ที่ขายเพราะมันเล็กไปสำหรับผมครับ ผมหนัก90โล กะว่าจะขายซื้อคันใหญ่กว่านี้ครับ atv เครื่อง125cc 4เกียร์ หน้า3หลัง1 ซื้อมา 37000 บาท ขายขาดทุนกันไปเลย /28000 บาท เพราะถือว่าเป็นมือ2แล้ว ซื้อมาได้2วันยังไม่ได้ขับเลยครับ มีรับประกับเครื่องยนต์6เดือน

โทร 0806090106 อยู่ชลบุรี ใครไม่สะดวกมารับเอง ส่งให้ได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    7635708446_812e8a7ee4_z[1].jpg 285K
  • อยากได้ โบนัสยังไม่ออก เสียดายจัง ซื้อมาจากไหนครับ สนใจอยู่
  • โทรมาครับอยากขาย จะเอาไปชื้อคันใหญ่
  • มีกี่คันครับอยากได้อยู่ชลเหมือนกันลดได้อีกมั้ยครับ
  • ถ้าให้ลดอีกผมคงแย่ครับ รถซื้อมายังไม่ได้ขับเลย ลดตั้ง9000แล้ว อย่าต่อเลยครับ เอาเป็นว่าถ้าอยู่ชลบุรี ผมส่งให้ฟรีแล้วกันครับ :-D
  • โอเคครับถ้าได้ตังแล้วจะโทรหานะครับ
  • poppopกับpoopyพี่น้องกันหรือป่าวบังเอิญอยู่ชลเหมือนกันอีก...อ้าวช่วยๆกันไป
  • ผมอยู่บางปะกง ส่วนpoppyอยู่หนองใหญ่ โทรคุยกันแล้ว ถ้าไม่ประสงค์ดี กรุณาอย่าเสือกครับ L-)
  • ผมอยู่สัตหีบครับ
  • กำ!!!! คุยผิดคน :p
  • จองแล้ว1คัน เหลือสีน้ำเงินอีก1คันครับ