ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สําหรับคอมวย Mike Tyson
  • เมื่อใดก็ตามที่คุณ มีพละกำลัง มีสายตาที่ดี มีความเร็ว มีจิตวิทยา และความห้าวหาร เมื่อนั้นคุณก็จะเป็นอย่างไมค์ไทสัน.....
  • ไทสันแมร่งมันเถื่อน ^ ^ หาแบบนี้ไม่ได้อีกแล้ว ^ ^ เก่งด้วยเถื่อนด้วย =D>
  • ถูกต้องครับผมชอบพี่ไมค์แกเพราะว่าแกเถื่อนได้ใจผมจริงๆ 55+
  • เคยเจอที่เทกซัสในสนามบิน จะเข้าไปขอถ่ายรูป แต่หน้าแม่งเครียด โหด ไม่ยิ้ม เลยไม่เสี่ยง 55
  • 555+ ตัวเล็กๆ นี่มันคงต่ายคอหักตายเเน่เลยผมว่า
  • ตอนเด็กๆ ผมก็ชอบครับพี่ไมค์เนี่ย เห็นว่าแกเลี้ยงเสือหรือสิงโตด้วยนะครับ ตอนเด็กๆ เคยดู

แต่หลังจากออกคุก แกต่อยแล้วดูเหมือนไม่ค่อยมีกิน จนไฟต์นั้นหน้ามืดต้องมากินหูคู่ชก (ที่มาของช็อกโกแล็ตหูที่โด่งดังพักนึง) ชีวิตแกก็ตกต่ำลงไปเยอะ ถ้าผมจำไม่ผิดดูเหมือนจะไม่เคยต่อยชนะอีกเลยนะ

และหลังจากแกเลิกต่อยมวย มาเอาดีทางด้านร้องเพลง ผมก็ไม่ค่อยได้ติดตามเท่าไหร่ แต่นี่ก็คงเป็นเพลงดังเพลงนึงของแก เห็นว่าในกระทู้นี้คงมีสูงวัยหลายคนน่าจะชอบ เลยเอามาฝากกันน่ะ อย่าซีเรียสครับ :018:
  • คุณ ดอ

แฟนพันธุ์แท้....

คนเนี๊ยรู้จริง :063: เยี่ยม