ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GM TURBO Premium Dog Food [Protein 33%, Fat 12% ]
  • GM TURBO Premium Dog Food (อาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบ เกรด พรีเมี่ยม)
    [Protein 33%, Fat 12% ]

จุดขาย
    ZINC CHELATE promote healthy skin and shiny coat
    สังกะสี คีเลทช่วยบำรุงเส้นขนและผิวหนัง
    MANNAN OLIGOSACCHARIDE (prebiotic) Boot immune system and protect digestive system.
    แมนแนนโอลิโกแซคคาไรด์ช่วยกระตุ้นการสร้างภูมิคุ้มกัน และป้องกันทางเดินอาหารจากแบคทีเรียที่เป็นพิษต่างๆ
    Yucca schidigera extract reduce stool odor.
    สารสกัดจากต้นยัคค่าชิดิเจอร่า ช่วยให้มูลจับตัวเป็นก้อนและลดกลิ่นมูล
    Lecithin emulsify fat for digestion and metabolism.
    เลซิติน ช่วยในการแตกตัวและดูดซึมไขมันทำให้เผาผลาญไขมันได้ดีขึ้น

APPEARANCE: Shape: Disc 8 -10 mm. Dia. น้ำหนัก 15 kg
    ราคาถุงละ 800 บาท

ตัวแทนจำหน่าย

ภาคเหนือ
    เชียงใหม่ ติดต่อ คุณ เก่ง T.081-5341659

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ (อีสาน)
    อุดรธานี ติดต่อ คุณ คาวบอย T.081-2621846
    ขอนแก่น ติดต่อ คุณ เพิ่ม T.086-6366400
    มหาสารคาม ติดต่อ คุณ หนุ่ม T.081-6979383

ภาคตะวันออก
    บ้านฉาง ติดต่อ คุณ นิพัทธ์ T.089-0993761
    สัตหีบ ติดต่อ คุณ มิ้น T.089-7504147

ภาคใต้
    นครศรีธรรมราช ติดต่อ คุณ เจี๊ยบ T. 084-1072811

กรุงเทพมหานคร
    หนองแขม ติดต่อ คุณ เต่า/คุณ รัตน์ T.089-6689553
    ปิ่นเกล้า ติดต่อ คุณ ทิวา T.081-8608647
    รามอินทรา ติดต่อ คุณ ฮอล T.081-3373946
    สนามหลวง 2 ติดต่อ ร้านเพทคอนเนอร์

บริการจัดส่งทั่วประเทศ
    ติดต่อ คุณ เมธี T.081-3373946

ท่านใดสนใจอยากเป็นตัวแทนจำหน่ายในพื้นที่ของท่านเอง
    ติดต่อ คุณ เมธี T.081-3373946

และสามารถเข้าไปเช็ครายชื่อตัวแทนจำหน่ายในแต่ละภาคเพียงแค่เลื่อนเมาส์ไปที่เขตพื้นที่แต่ละภาค

http://www.gmdogfood.com/map.html

ฝากไว้ให้พิจารณากันนะครับ ลองโทรหาสั่งดูซักถุงสิครับ

WE ARE TWPA
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5794&page=1#Item_0
    ประกอบการไม่ตัดสินใจซื้อครับ 555
  • :m000: :m105: :m117: :m124:
  • ตามสบายครับคุณผีเทพ

คุณคงจะเสียผลประโยชน์มากใช่มั้ยครับ

ไม่ต้องห่วงครับผู้ซื้อเขามีสิทธิ์ตัดสินใจเองได้

ไปห้ามหรือบังคับเขาไม่ได้หรอกครับ

ผีใจหมา
  • ถ้าดีก็มีคนซื้อครับ
    ไฟล์แนบ
    FHM2008-03-059_00-001.jpg 43K
  • เลิกกล่าวหาคนโน้นคนนั้นเป็นผีได้แล้วครับ
    เพราะมันคือพฤติกรรมของตัวเองทั้งนั้น

ตอนลงโฆษณา ใช้ชื่อ GM Turbo มาแบบมีตัวตน
    แต่ตอนต่อสู้ฟาดฟันมาแบบผี ใช้ชื่อผีใจหมา

แค่เจตนาก็ไม่ผ่านแล้วครับ
  • ผีต้องเจอครับผีครับคุณมาร์คมันถึงจะคู่ควร

ผีใจหมา
  • GM. ก็คือ GUSMATE เก่าอ่ะครับ
    และ GUSTO น่าจะเปลี่ยนเป็น GT. นะ
  • งั้นคุณก็ไปด่ากับผี อย่ามาด่าคน

ผมไม่เคยไปวุ่นวายหรือปลอมเป็นผีไปยุ่งกับคุณ ใครจะค้าจะขายอะไรในบอร์ดนี้ทำได้อย่างเสรี ฉะนั้นอย่าเป๋มาที่ผมอีกขอร้อง
    ผมเลิกวุ่นวายกับพวกคุณมานานมากแล้ว ทุกวันนี้ผมก็แทบจะไม่มีเวลาเข้าบอร์ด ผมจะเข้ามาเฉพาะยามที่จำเป็นหรือเวลาว่างเท่านั้น

อย่าคิดว่าคนเขาจะเห็นด้วยกับคุณทุกคน คนหมั่นใส้คุณก็มีไม่น้อย ฉะนั้นคนที่ด่าคุณก็คงเป็นหนึ่งในนั้น
  • ถุยยยยยยย
    ผีแมร่งกลืนน้ำลายตัวเอง เมื่อก่อนไอ้พวกผู้เฒ่าใน bullvariety ก็กล่าวหาคุณมาร์คเป็นผี มาด่าผี
    ตอนนี้บอกผีต้องเจอกับผีมันถึงจะคู่ควร

มึงใช้ชื่อจริงเหอะ ไอ้เด็กเห่อ หะมอย
  • :013:ทำเวบขายเองสิครับคุณผีใจหมา
  • คุณมาร์คครับรู้สึกผมจะไม่ได้ไปด่าคุณเลยซักนิดนะครับ

ผมว่าผีเทพมันต้องเจอกับผีใจหมาแบบนี้มันถึงจะเหมาะสม

แล้วไม่ทราบว่าคุณทำไมต้องร้อนตัวด้วยครับ

คุณมาร์คลองหาท่อนที่คิดว่าผมด่าผมว่าคุณมาให้ดูหน่อยนะครับ

จะเป็นความกรุณาอย่างสูง

ส่วนเรื่องที่ว่ามีคนไม่ชอบผมเยอะแยะ ผมเข้าใจครับ

เพราะหากไม่มีผีมาปั่นให้ทุกท่านเข้าใจผมผิด

คนที่ไม่ชอบผมคงไม่เยอะขนาดนี้

เพราะผมเข้าใจว่าหลายท่านที่ไม่ชอบผมก็แค่เป็นคนพูดจาขวานผ่าซาก เปิดเผย เกินไป

ส่วนคุณผีเทพนี่คุณไม่รู้ว่าผมเป็นใครจริงๆเหรอครับ ไม่ทราบว่าคุณโง่รึแกล้งโง่ให้คนอื่นสงสารครับ

ผีใจหมา
  • คุณ tarm ครับ

การโฆษณาขายสินค้าต้องเข้าถึงแหล่งผู้บริโภคครับ

เหมือนที่คุณมาร์คบอกว่า คุณมาร์คดีใจที่เข้ามาโพสที่นี้

เพราะเป็นการแสดงให้รู้ว่าชาวพิทบูลเข้าเวปนี้เยอะที่สุดในประเทศ

ผีใจหมา
  • พูดจาขวานผ่าซาก กับแกว่งปากหา ต ไม่เหมือนกันครับ

ผมเป็นเจ้าของอาหารหมา คุณมาลงขายอาหารหมา แล้วคุณพิมพ์แบบนี้ หมายความว่าอย่างไร

CommentAuthorGhost CommentTime3 ชั่วโมงก่อน IP: 117.47.11.101แก้ไข ซ่อน ลบถาวร
    ตามสบายครับคุณผีเทพ

คุณคงจะเสียผลประโยชน์มากใช่มั้ยครับ

ไม่ต้องห่วงครับผู้ซื้อเขามีสิทธิ์ตัดสินใจเองได้

ไปห้ามหรือบังคับเขาไม่ได้หรอกครับ

ผีใจหมา
  • คุณมาร์คครับ ไม่ทราบว่ามีชื่อคุณตรงไหนในประโยค

"ตามสบายครับคุณผีเทพ

ไปห้ามหรือบังคับเขาไม่ได้หรอกครับ"

ผมยังไม่เห็นมีตรงไหนที่มีชื่อคุณเลยนะครับ

อย่าร้อนตัวครับ ที่ผมว่าคุณผีเทพแบบนั้นเพราะคุณผีเทพเป็นเดือดเป็นร้อนนี่ครับ

ผมเลยถามว่าคุณผีเทพคงเสียผลประโยชน์มากเลยใช่มั้ยครับ

แล้วมันแปลกตรงไหนหากผมจะถามแบบนี้

ส่วนที่คุณมาร์คว่า แกร่งปากหา ต นั้น ผมโดนจนชินแล้วครับ หากจะโดนอีกนิดๆหน่อย คงไม่เป็นไรมั้งครับ แบบว่าชิน

ผีใจหมา
  • ใจจริงผมก็ไม่อยากเสียเวลากับคุณเลย แต่คุณโยงมาหาผมตั้งแต่กระทู้ที่แล้วจริงไหม
    และถึงคุณนลจะสนิทกับผมแค่ไหน คุณก็ไม่มีสิทธิไปกล่าวหาว่าเขาแบบนั้น

ผมถามคุณตรงๆเลยแล้วกัน คุณมีปัญหาอะไรส่วนตัวกับผมหรือเปล่า
  • เวบมันเสรีก็จริงนะครับ แต่....ด้วยจิตสำนึกและมารยาท

คุณก็มีเวบของพวกคุณ เราก็มีเวบของพวกเรา

ที่นี่ pitbullzone เปรียบเสมือนครอบครัวของเรา

ที่นั่น bullvariety ก็เสมือนครอบครัวคุณ

ผมว่าเราต่างคนต่างอยุ่ดีกว่านะครับ ผมเห็นว่าคุณเข้ามาขายหลายครั้งเเล้ว ถ้าของคุณดีขายที่ไหนก็มีคนซื้อ

เกรงใจเจ้าของเวบบ้าง ในเมื่อเค้ามีน้ำใจไม่ว่า ก็อย่าล้ำเส้นเกินครับ ทำตัวเหมือนพวกขายตรงบวกขายประกันไปได้

อยากขายก็ไปขายให้พวกคุณ ที่นี่พวกเรามีอาหารที่ดีที่สุด สำหรับเงินในกระเป๋าเรา และปากท้องของหมาเราเเล้วโว้ย......
    ไฟล์แนบ
    124.jpg 52K
  • ไม่ใช่เพื่อนเล่นน่ะเฟ้...ยถ้าจะมาแกว่งเท้าให้น้ำมันขุ่น.
    ..เราก็อยู่ในบอร์ดของเราดีๆ..แล้วพวกคุณจะแวะเวียนมาทำส้น..ไรว่ะ
    ไฟล์แนบ
    A17658[1].jpg 53K
  • ขอบคุณ คุณ Bowdang ครับ

ผมยืนยันบอร์ดนี้เสรีครับ ใครจะค้าขายอะไรก็ตามสบายครับ หากไม่ได้ต้มตุ๋นหลอกลวงใคร ผมไม่เคยไปยุ่ง

ที่ผมไม่พอใจคือ เวลาโดนด่า จับมือใครดมไม่ได้ ก็มายัดเยียดให้ผมแบบนี้ มันชักจะมากเกินไปแล้ว
    ด่าผม แขวะผม ที่บอร์ดโน้นยังไม่พอ ตามมาราวีอีกถึงที่นี่
    ถ้าเจตนาจะหาเรื่องก็บอกมาตรงๆเลยดีกว่า ผมจะได้ทำตัวถูก

คนอย่างผม เก๋าจริงไม่กัว กัวเก๋าเจ้งวะ
  • ไม่เป็นไรครับพี่มาร์ค มันเป็นหน้าที่ ที่ไม่ว่าผมหรือพี่ๆๆ เพื่อนๆๆ ในบ้านpitbullzone หลังนี้ พึงต้องกระทำอยุ่แล้วครับ

ในเมื่อมีผู้หาผลประโยชน์บวกไม่หวังดี เข้ามา บ้านใคร ใครก็รักครับ

เลี้ยงหมาจนนิสัยจะคล้ายพิตบุลเข้าไปทุกวันคือ

รุ้สึกถึงกลิ่นคนดีและกลิ่นคนที่เข้ามาไม่ดี ที่เข้ามาในบ้านหลังนี้

ผมและเพื่อนๆๆพี่ๆๆ น้องๆๆ อีกหลายคน รักและผูกพันกับบ้านหลังนี้ครับ

สิ่งใดที่ดีก็จะร่วมด้วยช่วยกันให้มันดียิ่งขึ้น สิ่งใดที่เลวก็ยิงมันทิ้งซะ ก็เเค่นั้น
  • ขอเพิ่มเติมอีกนิดครับ พอดีอ่านที่เค้าโพสขาย ซะหน่อย

เเหม ทำออกมาโปรตีน 33 อ่านแล้วขำ เจตนาที่คุณทำเกินมา 1 เปอร์เซ็นต์ ใครๆๆก็รู้ เอางี้ไม เดี๋ยวผมรวบรวมเพื่อนๆๆ ในบ้านนี้ บวกโปรตีน

ให้อาหารคุณเพิ่มอีก ครบ 100 เปอร์เซ็นเลยดีม่ะ อาหารหมาเกรดพรีเมี่ยม โปรตีน 100 เปอร์เซ็นต์ โอโห้ ยิ่งกว่าอาหารนอกอีก แต่..

โปรตีนที่เพิ่มมา เป็นโปร(ส้น)ตีนนะ อืมมม ขอโทษที่พูดตรง แต่รู้สึกงี้ จริงๆๆว่ะ
  • ใครกล่าวหาคุณมาร์คว่าไปด่าในช่องเค้า แล้วก็กลับมาเอาคืนว่างั้น เรื่องอดีตไม่รู้แต่ตอนนี้คุณทำตัว แบบว่า มาใช้ช่องเค้าแล้ว มาขายของทับเค้า มันดูแปลกๆๆ ถ้าพูดกันดีๆๆขอกันดีๆๆ น่าจะดีกว่านี้ นัดเจอกันกินเหล้ากันดีกว่า เคลียกันไปเลย ยังไงก็เลี้ยงแม่งพันธ์เดียวกัน ถ้าขออาศัยเค้าขายของก็พูดกับเจ้าของดีๆๆ น่าจะดีกว่านะครับ
    ไฟล์แนบ
    0s4006.jpg 41K
  • ไอ้ช้างยิ้ม หรือไอ้ผีใจหมา ถ้ามึงเป็นคนเดียวกัน ฟังไว้ มึงผิดตั้งแต่มึงเอา GM มาลงประกาศแล้ว ไอ้ฟาย แล้วก็กูนี่แหละที่ เม้นกระทู้มึงเป็นคนแรก ไม่ใช่พี่มาร์ค
    และมึงไม่ต้องกลัวว่า เอฟวันจะแพ้ GM ของพวกมึง ไม่มีทาง
    กูว่า GM ของมึงนั่นแหละจะเจ๋ง
    โฆษณา แต่พอมีคนสงสัย แม่งตอบแบบกวนตีน
    มึงคิดว่าอาหารมึงวิเศษขนาดไหนวะ ถ้ากินหมดกระสอบแล้วหมามันกล้ามขึ้นเป็นมัด ๆ ค่อยมาเบ่ง ไอ้ลาว
    กูว่าคุณภาพ GM มึงก็พื้น ๆ ไม่ได้ดีเด่นอะไร แถมเป็นของใหม่ ใครอยากลองก็เชิญ แต่กูคนนึง และคิดว่ามีอีกเพียบ ที่ไม่ลอง
    มาใหม่แทนที่จะนอบน้อม แม่งมาเบ่งกวนตีน ยอดขายคงทะลุเป้านะมึง ไอ้ฟาย
    หน้าด้านลงบอร์ดคนอื่นเค้า แล้วยังมาชวนเจ้าขอบอร์ดทะเลาะอีก แม่งถ่อย สถุน
    ยอดขายมึงคงเยอะเนอะ 5555 น่าสงสาร
    โฆษณาขายของ + ประจานความเลวของตัวเองให้คนอื่นรับรู้ คงขายได้เนอะมึง
    เรื่องง่าย ๆ แค่นี้มึงไม่รู้รึไงวะ กูว่าคนอย่างมึงอยู่กลุ่มไหน กลุ่มนั้นก็จะซวยไปกะมึงด้วย
    คนอื่น ๆ ในกลุ่มมึง กูว่าเค้าคงอาจจะไม่รู้พฤติกรรมของมึง ที่มึงนี่มันสถุนได้ตีนจริง ๆ
  • ไอ้ผีใจหมานีสงใสพ่อกับแม่ไม่ได้ตั้งใจให้มาเกิดเพาะเค้าคงรู้ว่ามึงเกิดมาคงสันดารแบบนี้
    เสียตะกูลหมดเลยสงใสพอเกิดมาแล้วเค้าคงไม่ได้สั่งสอนมึงถึงสันดารแบบนี้มาขายของใน
    บอร์ดเค้าแล้วยังกวนตีนเค้าอีกผมถามจริงๆคุณมึงเรียนจบอะไรมาวะจะทำการค้าแบบนี้ก็มีแต่
    เจ้งอย่างเดียวยังเสือกจะทำอีกผมว่ามึงควรใช้ซ้นตีนคิดซักนิดว่ามาขายของในบอร์ดเค้าแล้ว
    ควรทำตัวอย่างไรนะไอ้ควายไม่มีความเกรงใจเจ้าของบอร์ดเค้าเลยนะมึงอะกูจะอวยพรให้มึงแล้วกัน
    ขอให้การค้าของมึงมีแต่เจ้งกับเจ้งอย่างเดียวเลยฮิฮิฮิฮิและกูให้พรใครส่วนมากมันจะเป็นจริงซะด้วยซิ
  • โปรโมทผลิตภัณท์แบบนี้ ก็ให้ขายดิบขายดี ขายกันเอง แดกกันเอง บริจาคกันเอง แระกัน
  • ต้องขอขอบคุณแทนคุณมาร์คด้วยครับที่แฟนคลับเข้ามาให้กำลังใจเยอะแยะ

แต่ถ้าจะให้ดีกรุณาอ่านให้ดีๆก่อนนะครับ เพราะผมไม่เคยด่าหรือว่าคุณมาร์คเลย

ผมให้เกียรติเจ้าของพื้นที่เสมอ แต่ไม่รู้ทำไมคุณมาร์คถึงเป็นเดือดเป็นร้อนก็ไม่ทราบ

ส่วนท่านใดจะว่าผมไม่มีมารยาท ผมก็สงสัยว่าต้องให้ผมใช้คำพูดแบบไหนอีก

เพราะผมใช้คำที่สุภาพที่สุดแล้วครับ ผมไม่อยากใช้ภาษาสมัยพ่อขุนครับ

เพราะผมให้เกียรติทุกๆท่าน แม้ว่าหลายๆท่านจะเห็นว่าผมมันไม่มีเกียรติก็ตาม

ผีใจหมา
  • คุณมาร์คครับ คุณใจดีเกินไปนะ ถึงคุณตั้งใจจะเป็นบอร์ดเสรีก็ตามแต่ไอ้พวกนี้มันกวนตีน

จุดมุ่งหมายมันกวนส้นตีนตั้งแต่แรกแล้ว ทั้งทำอาหารมาโฆษณาในเว็ปคุณเพื่อกวนตีนคุณ

คุณนลถามข้อสงสัยในหลุมของมัน มันก็ตอบกวนตีนเขา เพราะมันคิดได้อย่างเดียวว่าใครเป็นมิตรกับคุณ
    ต้องเป็นศัตรูกับมัน

ผมว่าลบกระทู้ของมันไปเหอะไอ้จีเอ็มเฮงซวยนี่

มันเปิดเวปของมันมาใหม่ก็ให้มันประกาศขายในเวปของมันนั่นแหละ ทำเอง ขายเอง กินกันเองอะดีแล้ว

ผมคนนึงขอโหวตให้ลบกระทู้เฮงซวยพวกนี้
    พี่น้องรวมพลังกันโหวตหน่อยเหอะสงสารเจ้าของเวปจะได้ไม่ต้องรบกะไอ้พวกเฮงซวยพวกนี้
  • ไอ้ควาย ขายของในพื้นที่เขา กวนตีนเขา

มาขายก็มาแบบผีไม่จริงใจเลยสาดเอ๊ยยย
  • สำหรับคำตอบที่ผมได้ตอบคุณนลนั้น

ผมขอชี้แจงว่าเป็นการตอบแบบง่ายๆใครอ่านก็รู้เรื่องไม่เน้นวิชาการ

ไม่มีเจตนากวนเลยซักนิด แล้วพอคุณนลแจ้งมาว่าอยากได้คำตอบแบบวิชาการ ผมก็พยายามไปหามาให้

อย่างสุดความสามารถ ไม่มีเจตนากวนเลยแต่อย่างใดครับ กรุณาอย่าทำให้คนอื่นหลงประเด็นเลยครับท่านผีเทพ

ผีใจหมา
  • แล้วไอคำที่ว่า "คุณคงจะเสียผลประโยชน์มากใช่มั้ยครับ" มึงบอกมาดิ๊ว่ามึงไม่ได้ว่าพี่มาร์ค เพราะมึงมาขายทับเขา หน้าด้านจริง ๆ มึงนี่

ผีหัวตวย-
  • คุณผีครับ หากคุณยังไม่ได้อ่านกรุณาอ่านช้าๆชัดๆก่อนที่จะมาด่าดีมั้ยครับ

ที่ผมว่า คุณคงเสียผลประโยชน์มากใช่มั้ยครับ นั้นผมว่าผีเทพครับ

เพราะรู้สึกว่าผีเทพตัวนี้จะเป็นเดือดเป็นร้อนเหลือเกิน

อยากให้คุณผีอ่านให้หมด จับใจความทั้งประโยค อย่าเอาแค่ท่อนใดท่อนหนึ่งมาตีความครับ

ผีใจหมา
  • ช้าง ทำอะไร ช้างก็ย่อมรู้อยู่แก่ใจของตัวเองนะครับ
    ช้างโกหกใครก็ได้ แต่โกหกตัวเองไม่ได้หรอกครับ

กระทู้ที่แล้ว ผมลงชื่อว่า มาเฟีย เทพเจ้าปราบผีตอแหล
    มากระทู้นี้ ยังไม่มีใครลงชื่อว่า ผีเทพ แต่ช้างมาถึงก็โผล่เข้ามาตอบว่า
    ตามสบายครับคุณ "ผีเทพ"

ประโยคต่อมา ตามมาด้วย คุณคงจะเสียผลประโยชน์มากใช่ไหมครับ
    ผมขายอาหารหมา คุณมาลงโฆษณาขายอาหารหมา แล้วคุณก็พูดเรื่องคนเสียผลประโยชน์

คุณเถียงกับคุณนลที่บอร์ดอื่น คุณก็โยงมาที่นี่ อ้างถึงเจ้าของอาหารอีกยี่ห้อ
    ทั้งๆที่ผมไม่เคยมีปฏิกิริยาอะไร หรือเคยไปวุ่นวายอะไรกับธุรกิจของคุณ
    คุณจะเชียร์ใคร จะสนับสนุนใคร มันก็เรื่องของคุณ แต่คุณก็ไม่ควรจะเสี้ยมให้คนเขาตีกัน

ผมไม่ใช่เด็กๆ ที่ดูเจตนาคุณไม่ออก เลิกทำนิสัยแบบนี้เสียเถอะครับ

ขออภัย ผมขออนุญาติเก็บกระทู้นี้เอาไว้ ไม่ลบออก อยากเก็บเอาไว้เพื่อศึกษานิสัยคนครับ :005:
  • ตามสบายเลยครับคุณมาร์ค

หากคุณจะคิดอย่างนั้น เพราะผมไม่มีสิทธิ์ไปควบคุมความคิดใคร

หากคุณมาร์คไม่อยากให้ผมคิดว่าผีเทพคือใคร

คุณมาร์คก็ควรแจ้งให้บรรดาแฟนคลับของคุณมาร์คมาในรูปแบบล็อกอินดีกว่า

เพราะไม่เช่นนั้น ผมก็คงคิดว่ามีผีเทพเข้ามาสร้างกระแสให้คนเกลียดผม

ผมไม่ว่าหรอกครับหากใครจะโกรธจะเกลียดผม เพราะผมก็ต้องมีทั้งคนรักคนเกลียด

ผีใจหมา
  • ส่วนเรื่องที่ว่าผมเถียงกับคุณนลนั้น

ผมคิดเอาเองว่าไม่ได้เถียงกันนะครับ

ส่วนคุณนลนั้นจะคิดยังไงผมไม่ทราบได้

เพราะผมก็ตอบคำถามของคุณนลในลักษณะให้เข้าใจง่ายๆ

ผมไม่ทราบว่าคุณนลจะต้องการคำตอบแบบวิชาการ

ดังนั้นผมจึงแจ้งให้คุณนลลองมาถามคุณมาร์คดูเพราะเห็นว่าสนิทสนมกัน

แต่คุณนลกับบอกว่าคุณมาร์คไม่สามารถให้คำตอบได้

ดังนั้นผมจึงไปค้นคว้าหาคำตอบมาให้ แล้วทุกอย่างก็จบ

และผมก็ขอโทษคุณนลไปแล้วเรื่องที่เข้าใจผิดว่าคุณนลเข้าไปถามเพื่อก่อกวน

เพราะผมได้ตอบไปแล้ว แต่คำตอบของผมอาจจะดูดิบๆไปบ้าง เพราะอยากให้เข้าใจง่ายๆไงครับ

ผีใจหมา
  • คุณเองยังไม่ล๊อคอินเลย แต่คุณกลับมาเรียกร้องให้คนอื่นล๊อคอิน
    ไม่ทราบว่าใช้อะไรคิดครับ
  • ใช้สมองหมาๆคิดไงครับ เพราะผมคิดว่าหลายๆท่านก็ทราบอยู่แล้วว่าผมเป็นใคร

เกลียดผมโกรธผม เข้ามาด่า มาระบาย ได้เต็มที่เลยครับ

ดีกว่าเป็นผีเข้ามา แล้วจะทำให้ผมคิดว่าเป็นผีเทพ ซะเปล่า

มันจะเสียหายคนที่ผีๆทั้งหลายยกย่องชื่นชมนะครับ

ผีใจหมา
  • อย่าสำคัญตนผิดขนาดนั้นเลยครับ ผมว่าผมเสียเวลากับคุณมากเกินไปแล้ว
    ตามสบายครับ จะทำอะไรก็ทำไป แต่ขอร้องว่าอย่าเป๋มาที่ผมอีกก็แล้วกัน

ขอแค่นี้ละ หวังว่าคงจบนะครับ :065:
  • ขอบคุณครับ

ผีใจหมา
  • อ๋อ..ก่อนจากกัน ผมไม่เข้าใจจริงๆครับ

ในท่อนที่ว่า "อย่าสำคัญตนผิดขนาดนั้นเลยครับ"

ไม่ทราบว่าผมสำคัญตนผิดตรงไหน

หากตรงท่อนที่ว่า "เพราะผมคิดว่าหลายๆท่านก็ทราบอยู่แล้วว่าผมเป็นใคร"

ผมหมายถึงหลายๆท่านทราบว่าผีใจหมาเป็นผมไงครับ

ผีใจหมา

*หวังว่าผีคงไม่เข้ามาก่อกวนอีกนะครับ หากอยากเข้ามาด่ามาว่าผม รบกวนล๊อคอินด้วยนะครับ
    เดี๋ยวผมและหลายๆท่านจะเข้าใจว่าผีเทพเข้ามาปั่นกระแสให้คนเกลียดผมอีก*
  • สวัสดีมิตรรักแฟนเพลงทั้งหลาย คุยเรื่องอะไรกันเอ่ยดูท่าทางจะสนุกอ่านแล้วเพลินดีว่ะ ขอแจมด้วยตกลง น้องช้างของพี่ใช้ชื่อนี้เหรอเปลี่ยนดีกว่ามั้ยชื่อมันไม่เจริญหูเลยว่ะ 555 ในฐานะที่ผมเป็นคนขายของอาชีพเหมือนกันของทุกอย่ามันขายได้หมดล่ะมันอยู่ที่เรานำเสนอก่อนอื่น อันดับแรก ก่อนที่จะขายของต้องขายตัวเองก่อนน่ะน้องเล่นมาแบบนี้จะขายยังไง กูล่ะงงขายของทะเลาะกับคนซื้อ เอาใหม่น้องปรับเปลี่ยนวิธีการนำเสนอใหม่ผมว่าจะมีคนสนใจแน่นอนลองเริ่มใหม่น่ะ แต่ขอเปลี่ยนชื่อเซลส์ก่อนน่ะ เดี๋ยวจะบอกวิธีขายอันดับต่อไป สวัสดีมิตรรักแฟนเพลง

ปล ในรูปที่ผมถือคือ จอยซ์ เป็นครีมบำรุงอวัยเพศสำหรับชายที่แข็งอยู่แล้ว แต่ต้องการทำให้แข็งยิ่งขึ้นและสามารถขยายให้ใหญ่ได้สินค้ารับประกัน โดยมีผมเป็นตัวทดลองปั่นทุกวันทุกวันนี้ไปบิ๊กซีถ้ามือไม่พอหิ้วปั่นให้แข็งแล้วแขวนรับน้ำหนักขวดน้ำหวาน เฮลบูบอยซ์ สามขวดสะบายถ้าสั่งซื้อตอนนี้เราจะมีบริการไปปั่นให้ถึงบ้านสองครั้ง รับรองทรงพลังชัวร์ 555 จะโดนด่ามั้ยกู
    ไฟล์แนบ
    PA020325_resize2.JPG 80K
  • ต้องขอขอบคุณพี่เหลียง มากครับที่แนะนำให้เปลี่ยนไปใช้ชื่อใหม่

การที่ผมใช้ชื่อนี้เพราะต้องการตัดปัญหาโดนแฟนคลับคุณมาร์คหรือและท่านที่ภักดีต่อ F1

แบบยังไงก็ไม่เปลี่ยนแปลงอยู่แล้วเข้ามาด่าแบบหมูๆหมาๆทั้งๆที่ผมไม่ได้ไปทำอะไรให้เลย

เลยตัดสินใจด่าตัวเองก่อน เวลาเขาด่ามาอีกที จะได้ไม่หนักเท่าไหร่ครับ

ส่วนเรื่องที่ว่าผมทะเลาะกับผู้บริโภคนั้น ผมยังไม่เห็นว่ามีตรงไหนที่ผมออกนอกประเด็นไปทะเลาะกับผู้บริโภคเลยครับ

ผีเทพ ผู้บริโภค และ เจ้าของสถานที่ เข้ามาถามเข้ามาวิจารณ์ ผมก็ตอบและชี้แจงไปในส่วนที่ท่านทั้งหลายสงสัย

ผมมั่นใจว่าตั้งแต่เอาอาหารสุนัขยี่ห้อ GM TURBO เข้ามาขายในบอร์ดนี้

ผมยังไม่เคยใช้คำไม่สุภาพ ตอบหรือชี้แจงให้ท่านทั้งหลาย คลายข้อสงสัยเลยครับ

ต้องขอขอบคุณพี่เหลียงมากในความเมตตา หากมีวิธีขายและการนำเสนอสินค้าที่ดีกว่านี้ผมก็ขอรับคำชี้แนะด้วยครับ

ผีใจหมา

*ส่วนผลิตภัณท์ที่พี่เหลียงนำเสนอนั้นผมว่าแปลกดีครับ น่าใช้ เผื่อปั่นไปปั่นมา สักวันหนึ่งอาจมีแขนน้อยๆโผล่มาตรงหว่างขาก็ได้นะครับ อิอิ

• blue thank Nakhon Sawan / glitter /comment hi5 / code hi5

ขอบคุณมากครับ

ผีใจหมา
  • ตูไม่เข้าใจวะ
    ทำไมกลุ่มขอนแก่น เลือกไอ้ช้างเป็นประธาน
    ทำแบบนี้..ทำให้ภาพพจน์กลุ่มเสียหายหมด
    โดยแต่ก่อนกลุ่มขอนแก่นดูน่ารัก..ดูดีนะ
    แต่พอมีไอ้ช้าง.......เสียชื่อเลย
    ------------
    พอดีรู้จักกลุ่มขอนแก่นบางคน

เขาก็มาบ่นๆๆโทรคุยกันเรื่องพฤติกรรมของช้างช่าช์
    แต่ก็ยังว่า...ให้เป็นประธานแล้วนี้......
  • เดียวมันก็ปลอมเป็น
    ผีใจหมา หรอก
    จะใช้GM ก็ใช้ไปอันเดียวเลยไอ้ช้าง
    ไม่มีไครเขาว่าอาไรหรอกมั้ง
    หรือว่าว่าวะ........
  • อะไรนะ ให้คนแบบนี้เป็นประธานกลุ่มเหรอ เลือกใหม่เหอะครับ เพราะเกรงว่ากลุ่มของท่านจะเจริญ ฮวบ ฮวบ เอานะครับ ด้วยความปราถนาดีนะครับ
  • ไม่เข้าใจเลยว่าเดี๋ยวนี้เขาค้าขายกันแบบนี้แล้ว การค้าขายสิ่งที่ไม่ผิดกฎหมายเป็นสิ่งที่ดี แต่การค้าขายก็ต้องมีจรรยาบรรณในการค้า บ้าง
    เปรียบเช่นบ้านคุณ TWPAขายของอาหาร แล้ว มีรถคันหนึ่งนำของอาหารเช่นเดียวกันไปจอดขายหน้าบ้านคุณ TWPA โดยประกาศปาวๆว่าสินค้าดี ราคาถูกมีคุณภาพ ช่วยอุดหนุนด้วย มันไม่มีเหตุผลเท่าที่ควร การทำเช่นนี้ไม่ถูกต้องเลย
    กลับมาที่เวปนี้เป็นเวปพิทบูลโซน ใครก็รู้ว่าเวปนี้เป็นเจ้าของ สินค้าอาหารสุนัข เอฟวัน คือคุณมาร์ค ซึ่งไม่ถูกกับกลุ่ม TWPA เอาเสียเลย
    แล้ว WE ARE TWPAผู้ให้การสนับสนุน อาหารสุนัขจีเอ็ม ได้นำสินค้าเข้ามาโฆษณาในพิทบูลโซน นี่เป็นการค้าขายบนเวปของพิทบูลโซนนี่ถูกต้องหรือไม่ ทั้งที่กลุ่ม WE ARE TWPAผู้ให้การสนับสนุน อาหารสุนัขจีเอ็ม ก็มีเวปเช่นกัน คือ BullVariety
    การทำเช่นนี้ ขอประนาณกลุ่ม TWPA คือกลุ่มอะไรไม่ทราบที่ทำการค้าได้น่ารังเกียจมาก หรือจะเรียกได้เลยว่า น่าด้านที่สุด เป็นการทำการค้าแบบเห็บ หมัด พ่อค้าแม่ค้าตามตลาดปากปลาร้าเค้ายังไม่ทำกันเลย เสียมรรยาทชนิดไร้ที่ติ
    นี่หรือการทำการค้า น่าสงสาร ควรใคร่ควรการกระทำและควรขอโทษให้ถูกต้องอย่างเป็นทางการต่อเวปพิทบูลโซนอย่างเป็นทางการ
    รายชื่อข้างล่างนี่ ที่ร่วมกันกระทำ หรือปล่าว น่าสนับสนุนหรือไม่ ทุกท่านพิจรณาเองนะครับ

โดยเฉพาะ คุณช้าง ประธานกลุ่ม

ภาคเหนือ
    คุณ เก่ง

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ (อีสาน)
    คุณ คาวบอย
    คุณ เพิ่ม
    คุณ หนุ่ม
    ภาคตะวันออก
    คุณ นิพัทธ์
    คุณ มิ้น

ภาคใต้
    คุณ เจี๊ยบ
    กรุงเทพมหานคร
    คุณ เต่า/คุณ รัตน์
    คุณ ทิวา
    คุณ ฮอล
    ร้านเพทคอนเนอร์
  • ผมคนนึงที่จะไม่ใช้ GM ครับ
  • ต้องขอขอบคุณ คุณ ใหม่Pitlok และ คุณ tutan มากครับที่แสดงจุดยืนออกมาแบบลูกผู้ชาย

ส่วนคุณผีเทพ ผมบอกแล้วไงครับไม่ต้องมาปั่นกระแสให้คนเขาเกลียดผม

เพราะหลายๆท่านก็คงไม่ชอบผมอยู่แล้ว โดยเฉพาะท่านที่อ่านแล้วเชื่อตามคำพูดคุณอย่างเดียว

โดยที่ไม่มองเหรียญสองด้าน หวังว่าคุณผีเทพน่าจะหยุดประจานตัวเองได้แล้วนะครับ

เพราะหลายๆท่านผมเชื่อว่าเขามีวิจารณญานในการตัดสินใจได้เอง

ไม่ต้องมาเสียเวลาคอยปั่นกระแสให้ทุกท่านเกลียดผมหรอกครับ

ผมว่าอยู่นิ่งๆเฉยๆ ผู้บริโภคจะเป็นผู้ตัดสินใจเองว่าควรใช้หรือไม่ครับ

ผีใจหมา

*ส่วนที่คุณผีเทพแจ้งมาว่า สมาชิกขอนแก่นอยากให้ผมเลิกเป็นประธานนั้น ผมละอยากลาออกจะตายแล้วครับ เพราะทุกอย่างผมต้องคิดต้องทำอยู่คนเดียว บางทีมันก็เหนื่อยครับ เพราะสมาชิกส่วนมาก จะมีงานประจำทำกันแล้ว ไม่มีเวลาให้ชมรมมากนัก หรือไม่ก็เด็ก ยังไม่สามารถตัดสินใจอะไรได้ครับ ส่วนผมมันคนว่างงาน เลยต้องรับผิดชอบแทนเพื่อนสมาชิกครับ
  • ...สำหรับผีใจหมา...หรือช้างใจหมา...คำว่าหน้าด้านคงน้อยไปสำหรับคุณ....

ตั้งแต่ผมเกิดมาก็เคยเพิ่งเห็นคนแบบนี้ในโลก....แม่งงงจริงๆ