ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Up ลูกๆ แมมม็อท ให้ดูกันหนอ่ยสิครับ
  • :m004:Up ลูกๆ แมมม็อท ให้ดูกันหนอ่ยสิครับ เห็นมีแต่รูปตอนเด็กๆ พอแยกย้ายกันไปไม่เจอตอนโตๆเลย อัพให้ดูมั่งว่าหน้าตาโตมาแล้วเป็นไงกันมั่ง
  • ตอนนี้มันก็แค่สามเดือนกว่าเองค่ะ
    ยังไม่เปลี่ยนอะไรมาก.......พี่โตค่ะ..ยังไม่ได้ตัดหูเลย
  • :005::005:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ137.jpg 50K
  • *--*
    ไฟล์แนบ
    ภาพ136.jpg 41K
  • :029::029::029:ส่วนรูปนี้...ซ้อมหูตั้งค่ะ
    5555
    ไฟล์แนบ
    ภาพ197.jpg 56K
  • ท่านอนกวนมาก+555
  • :067:หมาดีๆไม่อยากเห็นเสือกอยากดูหมาพิกราใครได้สายนี้ไปนะซวยๆๆๆๆๆๆๆๆโคตๆๆๆๆๆแม้งไอควายกระทิงบอกว่าดีแม้งก็บ้ายอกันหมดกูถามหน่อยดิว่ามันช่วยค่าอาหารไหมโง่ๆๆๆๆๆๆ:064:
  • มันพิการยังไง...
    ใครพิการคะ
    แล้วก้ไม่ได้โง่ด้วยค่ะ...มีเงินซื้อ..ก็อยากซื้อ
    ไม่ต้องสายนี้หรอกค่ะ....ถ้าชอบสายไหนก็เอา
    พ่อแม่หมาวัด....ยังเอาเลย
    ซื้อมาเลี้ยงเพราะชอบ..ไม่ได้มาหาผลประโยชน์จากหมา..เลยไม่จำเป็นต้องดูที่สายพันธุ์
    เข้าใจมั้ยคะ....KUY
    อย่าลามปามก้าวก่ายสิทธิ์ของคนอื่นในเมื่อคนอื่นไม่ได้ไปขอเงินคุณมาซื้อหมาหรือไม่ได้ไปขอเข้าวให้หมากิน
    ขอโทษอีกทีค่ะ.....
  • คนอารายชื่อ KUY
  • :067::016:ปากดีนักอีสาดเดี๋ยวเจอกันกรูหมั่นใส้มึงมานานแล้วหมาเห่าหนวกหูเดี๋ยวเจอลงแขกแน่ๆมึงจะให้อมจนงอหัวไม่ขึ้นเลยมึง:067::026:
  • มีปัญหามากโทรมาอีสาด 0815534616 อีควายเดี๋ยวโดนแน่ๆระวังตัวไว้นะไม่อยากโดนโทรมามอบดีๆ 1/1
  • ไอ้หยาบคาย...ด่าผู้หญิง ตัวผู้หน้าตัวเมียอย่างมึงเนี่ย....เสื่อมว่ะ
    เค้าแค่ออกมาปกป้องหมาเค้า....มึงเป็นเชี่ยไรไปด่าเค้า
    เก่าด้วยนะมึง...แจกเบอร์
    ถุย!
    (ขอโทดเวปมาสเตอร์คับ ...พิทบูลโซนมีตัวถ่วงเพิ่มแล้วอีกหนึ่งตัว)
  • :m000::m108:พี่ มารค์ เข้ามาดูหน่อย กูดีนะคับ เคสนี้ มันเรื่องอะไรยังไง กัน เปิดประเด็นจุดประสงค์ เลยดีกว่าคับจะได้รู้เป็นมายังไง แต่น้องผุ้ หญิง เขาก็พอใจที่จะซื้อ นะผม สิทธิ์เขามีความสุขพอใจของเขานะคับ
  • มันพิการยังไง...
    ใครพิการอะ
    ขอความกระจ่างหน่อย
  • หมามันไม่พิการหรอก แต่คนเข้ามาด่านั่นแหละพิการ พิการที่ปากกับสมอง...ไร้สาระจริงๆ เฮ้อ!!
  • งานเข้าเลย..หนูไปทำไรให้พี่ KUY คะเนี่ย
    เราเคยรู้จักกันเหรอคะ....หนูก็แค่เข้ามาเม้นกระทู้เหือนทุกครั้งที่ทำ
    วันนี้ทำไมซวยล่ะคะเนี่ย
    อีกอย่างตั้งแต่อยู่ในบอร์ดนี้มาหนูไม่เคยไปด่าใครแล้วก้ไม่เคยโดนใครด่า เพราะหนูคิดว่าหนูไม่ได้ก้าวก่ายใครนะ
    อีกอย่าง...หมาเห่าเสียงดังหนวกหู??? อันนี้งงมากเลยค่ะ หมาหนูไปเห่าใส่หูพี่ตอนไหนคะ พี่เป็นใครหนูยังไม่รู้เลย
    อย่าด่าหนูเลยค่ะ...หนูเถียงสู้พี่ไม่ได้จริงๆ..เข้าใจแล้วว่า คนที่ไม่ได้ทำผิดอะไรแล้วมาโดนด่าเนี่ย...รู้สึกยังไง
    ขอโทดนะคะถ้าไปสะกิดต่อมอะไรของพี่ KUY เค้า
    พี่มาร์ค.......หนูโดนรังแกอ่ะ.*----------------*(ใหม่)(ใหม่)
  • ช่วงนี้ยังไม่เปิดเทอม พวกเกรียนเยอะ อย่าไปถือสามันเลย
    เห่าไปงั้นๆ พวกนี้ในโลกแห่งความจริง แมร่งหัวหด มันเลยเก็บกดมาระบายในกระทู้
    อีกอย่าง ด้วยความรู้อันน้อยนิดของมัน บางทีฟังไม่ได้ศัพท์ มันก็จับมากระเดียด
    พอถามรายละเอียดมันมากเข้า ว่าพิการยังไง แมร่ง ก็เป็นใบ้ ไอ้ซ่งติง
  • มันกวนตรีนโดยไม่มีสาเหตุก็ด่าสวนแมร่งไปเลย อย่าไปกลัวมัน
  • คนห่าไรชื่อKUY KUY แมร่งก็ KUYสมชื่อเลยหวะ
  • สมองซีกขวาขาดการพัฒนา...จบข่าว
  • น้อง wareerat จะ อย่าไปสนใจเลยนะหมาหนูนารักมากท่าทางจะชนมากใช่ไม่
  • ตั้งชื่อก็ไม่เป็นมงคลแล้ว เฮงซวยวะ
  • -------------ไอ้เวร KUY KUY มึงอย่าทำให้คนอืนเห็นสันดานที่บ้านมึงสอนมาให้มากนักหัดให้เกียรคนอื่นมั้งไอ้เวร--------------
  • ขอบคุณ พี่น้องที่ช่วยแยกแยะครับ

บางคนมันก็เกินไปจริงๆครับ ผู้หญิงก็ไม่เว้น
  • :001:55555+:005:

ป๋ามาเองเลยรึเนี่ย.....

เอาน่า....ผมมีของดี พวกผีมันกลัว....การเพิกเฉย...ไม่สนใจมัน มันก็จะรู้สึกผิดไปเอง..

ถ้าไปต่อปากต่อคำ มันจะยิ่งแสดงอิทธิฤทธิ์...

ว่าแต่ผี KUY นี่มันก็แปลก....มันแสดงตั้งแต่ยังไม่ต่อปากต่อคำเลย..

อยากให้ทุกคนรักกัน+สุภาพ ด้วยครับ..

ปล.ผี KUY เชี้ยรรร์ and เช็ดเป็ด...ส้นตรีน จริง..ไปด่าผู้หญิงทำไม เลวจริงๆ:006:
  • มึง จะมาป่วนทำไมวะเนี้ย
    ไอ้เหี้ยนี่โรคจิตมั้งเนี้ยด่าเขาไปทั้วเลย เหี้ยนี่....!

นักเลงป่าช้า
  • สวะของสังคมจริงๆ เห้อ
  • ปากดีนักอีสาดเดี๋ยวเจอกันกรูหมั่นใส้มึงมานานแล้วหมาเห่าหนวกหูเดี๋ยวเจอลงแขกแน่ๆมึงจะให้อมจนงอหัวไม่ขึ้นเลยมึง

(ไอ้สัสหมา หมากุไปเหาบนหัวFatherมึงหรอ เก่งจังไอเจส ... กะผู้หญิง)
  • อ๊ากกกกกกกก...อ้ายยยKUYYYYY....Y.Y.....YYY....
  • ไอ้ KUY KUY แม่งเก่งกับผู้หญิง ส้นตีนเป็ด.......................
  • แม่งจิตชัวร์ จากการวิเคราะห์พฤติกรรมที่แสดงงออกมามันมีทีมาของปํญหาจากการเลี้ยงดูตังแต่เด็กครับ คือ ประมานว่า พ่อแม่มันไม่ซื้อของเล่นให้มันเล่นตั้งแต่เด็กๆครับ มันเลยไม่มีอารายเล่น
    มันเลยเล่นแต่ KUY ของมันตั้งแต่เด็ก จนโต เลยทำให้พฤติกรรมตอนโตมันเลยเป็นแบบนี้ครับ
    อากายก็ KUYๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่างเดียวเลย
  • หุหุ มาเเนวไหนว่ะ
  • ระวัง ไอ้kuy จะเข้าตัว เอิ๊กๆ
  • :024:เข้าผิดกระทู้ไหมเนี่ยเราห้า....แย่จัง:026:
  • ชื่อมัน เนี่ยหน้าตัดไปให้ เป็ดกินจัง คนเตี้ยไรชื่อkuy :m106:
  • น้องม๋ามิได้พิการ ..พี่เขาตะหาก พิการทางสติปัญญา สมองท้าง2.ซีกทำงานไม่สัมพันธ์กัน
    ระบบประสาทที่สั่งการด้านสามัญสำนึกบกพร่อง ขั้นรุนแรง ก้าวร้าวกะคนที่อ่อนแอกว่าเช่นเพศแม่

คำพูด และการกระทำของพี่แก แสดงให้เห็น ว่าพี่แก.. ไม่ปกติ ..ถ้าคนปกติ คงไม่ทำเยี่ยงนี้

มีปัญหามากโทรมาอีสาด 0815534616 อีควายเดี๋ยวโดนแน่ๆระวังตัวไว้นะไม่อยากโดนโทรมามอบดีๆ 1/1

และเบอร์ข้างต้นนั้นคงไม่ใช่เบอร์พี่KUYKUYแกอีกนั่นแหละ

ชื่อKUYเนี่ย ผู้ปกครองคิดนานป่ะพี่

นิสัยแบบนี้ เลียนแบบพฤติกรรมของ คุณพ่อ หรือ คุณแม่คะ
  • สีเข้ม สวยดีครับคุณ wareerat up ให้ชมเรื่อย ๆ จะคอยติดตามดูพัฒนาการนะครับ :063::065::062: และแค่เสียงหมาเห่าอย่าไปคิดมากครับ ในบอร์ดนี้มีเยอะครับ คนแบบนี้ทำให้ใครต่อใครเข้าใจผิดและทะเลาะกันมามากแล้วครับ ท่องไว้เลยครับถ้าเข้าบอร์ดนี้โกรธคือโง่ โมโหคือบ้าครับ :013:
  • แล้วมึงละไอกะทิงหัวควยโง่หรือบ้าหรือทั้งโง่ทั้งบ้าสาดเหี้ยเยสเป็ด
  • มานมาละโว้ยยยย...
  • น่าสมเพสจังนะไอ้คุณ KUY ก็เก่งอยู่แต่เพศแม่ละนะ ได้แต่แอบเห่าอยู่แต่ในบอร์ด เจอข้างนอกกลัวว่าจะหางจุกตูดนะไอ้หนู หึ หึ :032:
  • ลูกแมมมอท+นิว คลอกเดียวกันครับ ตัวผู้ชื่อ max ไปตัดหูมาวันนี้ น้ำหนัก 13.5โล ดูพัฒนาการเด็กๆดีกว่าครับคุณกระทิง
    ไฟล์แนบ
    DSC03830m.jpg 81K
    DSC03817m2.jpg 97K
    DSC03822m.jpg 96K
    DSC03833m2.jpg 42K
  • :063::063:แจ่มครับคุณ int55 กระดูกใหญ่ หุ่นเหมือน MOTH ตอนเด็ก ๆ ครับ :015:สีขาวที่หน้าอกก็น้อยมากแทบมองไม่เห็นเลยครับ up ให้ชมเรื่อย ๆ จะคอยติดตามชมพัฒนาการครับ :063::065::062: