ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update 80 วัน Cycone Son เหลือ 3 ตัวสุดท้าย
  • image

ติดต่อ วิบูลย์ Tel. 089-9318 449 อ.พนมสารคาม จ.ฉะเชิงเทรา
    ราคาคุยกันได้
    ไฟล์แนบ
    001.jpg 115K
  • สวยทุกตัวเลยครับ
  • M4น่ารักมากครับ
  • m1 เท่าไหร ส่ง ตจว. ไหม
  • มาดีขึ้นเรื่อยๆเลยครับ สวยจริงๆ
  • แดงๆ สวยๆ อีกแล้ว :063:
  • CYCLONE...เต็มๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    303441.jpg 130K
  • ยิ่งอยู่ยิ่งสวยนะครับ
  • m1 น่ารักจัง :021:
  • m1 ตั้งใจจะเก็บไว้เป็นพ่อพันธุ์ เพราะว่าฟอร์มมาดี ราคาอาจจะแรง สนใจคุยราคาได้ สำหรับคนต้องการเก็บเป็นพ่อพันธุ์ นะครับ :)
  • บลูลี่กับก็อตติ ทำไมลูกออกมาจมูกแดงอะคับ เหมือนเรดบลูเลย
  • แม่ของ ไซโคลน เป็น เรดคับ shiw123... ^:)^
  • อ๋อคับ :063:
  • ขอทราบราคาF4ด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • f 4 เปิดอยู่ 35000 ครับ
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K