ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รู้ตัวกันหมดแล้วนะคับ
  • 555ว่างัยกันมันปากเลยเน๋อ...ส่งสปายสายลับมาสนิทกับผมในเฟสแห๋มแหลมจริงๆที่นี้ก็รู้ตัวกันแล้วนะคับอย่ายิงผิดตัวนะจ๊ะ
    แล้วตัวผมก็ตัวคนเดียวซะด้วย...ทามม่ายคนเรารวยซะป่าวแต่เหี้ยได้ใจดีจริง...โคตรชอบเลยนักเลง :-))
    อย่าคิดว่าไอ้"ลาว"ไม่กล้านะจ๊ะ :*
  • ดูๆแล้วweb.จ่ะร้อนอีกแล้ว ใจเย็นๆกันครับ
  • บอกให้มาเอาเกราะบางระจัน เมื่อไหร่จะมาเด้วไส้ทะลุนะ :062:
  • อ้าวเกิดอะไรขึ้นหรือท่านโจ้

แต่อย่างไรก็ขอเอาใจช่วยครับ พี่มั่นใจว่าคุณทำทุกอย่างด้วยเจตนาดี อยากเห็นสังคมดีขึ้น เพียงแต่มันอาจจะไม่ตรงกับใจเขา มันก็เลยเป็นปัญหา พี่เองก็คงไม่ต่างไปจากคุณ
  • ตัวผมก็อยู่พิทบลูโซนแต่ผมก็ไม่เคยมีความอิจฉาริษยาแล้วผมก็จะอยู่กับพิทบลูโซนตลอดไป
    ยังงัยผมก็จะยืนอยู่ข้างอาจารย์แน่นอนคับ...ฟันธง...
  • 555พี่.เอกผมขอเปลี่ยนเป็นรถกันกระสุนหรือรถถังดีกว่ามันไม่ยิงเสื้อเกาะ :-D
  • น่าจับลงใต้จริงๆมึงโจ้ กลัวไรกับเค้ามั่งมั๊ยนิ :o071:
  • ไปทะเลาะกันตรงไหนอีกหรือนี่
  • ขอยืมวิธีอาจารย์มาใช่ดีกว่า"ความสงบสยบทุกอย่าง" :o045:
  • ใจร่มๆลูกพี่
  • พี่โจ้....ใจเย็นๆก่อน....แถวนี้มันเถื่อนเราก็รู้ๆกันอยู่....อย่าไปใส่ใจกับคำพูดของคนเลย....เย็นๆไว้พี่ท่านเชื่อผม
  • ใช่คับ...โจรมันต้องเจอโจรมันถึงจะมันส์...พวกสายรับลบเฟสหนีหมดเลยได้ไปหมดแล้วนิความรับผมอย่าลืมมาเอาชีวิตผมด้วยแล้วกันจะขอบคุณอย่างแรง :-)) พี่เอกผมกลัวอยู่2อย่าง...หนอนกับตุ๊กแก...คับ :-))
  • มานั่งซดเบียร์หน้าร้านพี่ดีกว่า
  • ได้ครับพี่...godji
    ผมขอฝากพวกที่จะเข้ามาป่วนเวปนะคับ....เชฟวี่ว่าแน่แต่กูยิ่งกว่าเชฟวี่อีกมีตัวตนด้วย >:/
  • ใจเย็นๆ....ครับ...ท่าน..โจ้ไม่ได้ตัวคนเดียวหรอกครับ
  • เอาอีกแล้วนะท่านโจ้ ใจร้อนๆ เล่นแม่งเลย
    แล้วไปจันกันหรือเปล่า ถ้าไปขออุปกรณ์ดังนี้ พี่เอกรถถัง 4 คัน พี่มดระเบิด 13 ลูก พี่เอเชียปืนM79
    เอาไปคุ้มกันพี่โจ้55555555
  • โจ้อย่าเพิ่งห้าวมาก เพราะกลุ่มเราก็ใหม่ เราไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์จริง กลุ่มที่ก่อตั้งก่อนและเป็นผู้นำในวงการต้องเกียรติมากๆ อันไหนเราไม่รู้จริง อย่าไปพูด อย่าอ้างอิงให้มาก ดูแค่ปัจจุบัน อดีตมาไม่ทันอย่าไปรวบยอด ใครดีก็ดีไป ใครเหี้ยค่อยๆคิด ค่อยๆทำละกัน รู้โจ้คนตรง เด้วไว้คุยกันอีกที
  • พี่โจจะมาทำรัฐประหารที่ จันท์ กันเหรอ พี่ 555555555 สั่งของมาครบมือ เลย ผม ว่า แค่เต้นท์สนาม ก็ พอแล้ว ใส้เป้มาไม่ต้องถึง แบก ล็อกแซกมากันเด้อ
  • :o045: ความสงบสยบทุกอย่าง :o045:
  • มด พี่เอก ท่าทางกำลังเตรียมแผนรบกันเหรอ อย่างผมชอบรักไม่ชอบรบครับ มกราจะไปหานะมด
  • :o045: ความสงบสยบทุกอย่าง :o045:
  • โจ บ้านโจนี่แหล่ะคลังแสงย่อมๆเลยนะนั่น555
    แวะเข้ามาแซวหน่อย