ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++GreatmanxPilot Pups 45 days for sell+++
  • พร้อมแล้วครับสำหรับลูกสุนัขชุดนี้

image

Sir : Greatman(Caocao,Grand Patron,Romeo line)

image

Pilot : (Omen,Savage line)

image

Puppies 45 days,Male 3(all open for reserve),Female 1(for show)

ลูกสุนัขแข็งแรงทุกตัว ออกใบ UKC ใบใหญ่ให้

เปิดราคาอยู่ที่ 30,000 - 40,000 บาทครับ

มีหางคลิ้งลายเสือกับตัวเมียที่ผมเก็บนะครับ

สนใจติดต่อ 081-1611799 โน๊ตครับ

พิจารณาเบื้องต้นจากรูป หรือจะแวะเข้ามาชมตัวจริงได้ที่ อ.เมืองลพบุรี หรือ สุขา3 ซอยมิสทีน ม. Trendy tara กทม. แต่ขอโทรนัดก่อนล่วงหน้า 3-4 วันครับ

ไฟล์แนบ
    gp.jpg 59K
    g5.jpg 58K
    p4.jpg 60K
  • Greatman ครับ

ตอนเด็กๆ ขี้เหล่เนะมากก

image

ปัจจุบันครับ ปีครึ่ง

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 37K
    g1.jpg 53K
    g3.jpg 44K
    g2.jpg 50K
    g4.jpg 54K
  • Pilot ครับ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    p3.jpg 47K
    p1.jpg 40K
    p2.jpg 54K
  • มาเริ่มที่เด็กๆ กันเลยนะครับ

M1 Ranger

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    r1.jpg 38K
    r2.jpg 37K
    r3.jpg 36K
    r4.jpg 34K
  • M2 SWAT ครับ

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    s2.jpg 33K
    s3.jpg 33K
    s5.jpg 33K
    s4.jpg 32K
    s1.jpg 32K
  • M3 Air Force ครับ มันส์ๆ มาแรงแซงพี่ๆครับ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    a1.jpg 38K
    a2.jpg 35K
    a3.jpg 34K
  • จบด้วยสาวน้อยหนึ่งเดียว นู๋ Marine

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    m2.jpg 35K
    m1.jpg 30K
    m3.jpg 34K
  • สุดท้ายขอขอบคุณ Pitbullzone และก็พี่มาร์ค เจ้าของสถานที่ครับ :063:
  • โคตรชอบ M2 เลยคร้าบ :063:
  • พ่อพันธุ์สวยสะใจจริงๆครับ ลูกๆหัวมาเต็มๆทุกตัวเลยครับ
  • omereturn : ขอบคุณครับ
    tanakrit : ขอบคุณครับ
    ดูกันเรื่อยๆยาวๆครับสายเลือดนี้
    และเดี๋ยวมีอัพเดท ถ่ายรูปใหม่รอประมาณอายุ สองเดือนกว่าๆครับ
  • ลูกหมาสวยเลยครับคุณโน๊ต :063:
  • ดูท่าแล้วเด็กๆจะแปลงร่างได้
    ดูพ่อมันจิแปลงร่าง 3 แล้วโคตรสวยเลย
    เสียได้ไม่มีสามสีออกมา ดัน M3 ครับ :063:
  • Aek_ES_BKK : ขอบคุณครับคุณเอก เอาไปทำหมาลากอีกตัวม่ะ แต่จมูกไม่แดงนะครับ :m08:

paxza : ขอบคุณครับ ผมก็ชอบ m3 ครับสายนี้ถ้ามาขนาดนี้ ไม่ผิดทางแน่ครับ หรือจะลองเอาไปเลี้ยงคู่กะแดงๆดูครับ :062:
  • graetman สวยมากคับ
    :063:
  • ชุดนี้น่าติดตามมากๆๆ =P~
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K