ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^__^ ยิ่งรู้จัก ยิ่งรัก...PITBULLZONE ( 15ปี )
  • เอางี่ดีก่าพี่สันต์ ลงมารับหนอ่ย 1 ม.ค.56 แล้วจะตามไปเหนือทันที มาๆๆๆ
  • ท่าทางไกลเอาเรื่องเลยนะเนี่ย จะมารับถึงอุดรฮ่าๆๆๆ
  • :-(( กล้าที่ไหน เหนือรึจะกล้ามาอิสานนะ...ทัย55555555555
  • ไม่กล้ามารึงั้นเรา(อีสานทีม)จะไปหอมแก้วสาวเหนือในเร็ววันนี้ (ที่เชียงใหม่ผมพอมีพรรคพวกทีมงานอยู่บ้างนิดหน่อย)(งานแข่งถ้าได้วันที่แน่นอนและเร็วๆนี้นะพี่)ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • อาคับมาแล้วช่วงนี่งานยุ่งคับดีใจคับที่อายังคิดถึงถ้าไม่ติดธุระอะไรจะไปเยือนอุดรคับอา
  • งานแข่ง ที่เชียงใหม่ ของพวกเรา อาทิตย์ที่ 17 มีนาคม 2556 แน่นอนแล้วครับ
  • มีนาเหรอคับ ทำไมไกลจัง อยากไปในเร็ววันนี้จัง ย่นเวลามาลากกันอาทิตย์หน้าไม่ได้เหรอฮ่าๆๆๆ ใจร้อนๆๆ กลัวหมดไฟก่อนฮ่าๆๆๆ
  • ห้างเซนทรัลเขาเป็นคนวางโปรแกรมครับ สงสัยต้องมีก่อนเสียหนึ่งสนามช่วงปลายมกรา เพื่อไม่ให้ทิ้งระยะนานจนเกินไป ไม่ทราบว่าใครพร้อมเป็นเจ้าภาพบ้าง
  • ถ้าได้ช่วงมกราคมก่อน ก็ดีนะจะได้ไม่ต้องรอนานมาก แต่ก็สุดแล้วแต่พรรคพวกทีมงานคับ
  • ยุ้งมาก แข่งกีฬา สพฐ พึ่งเส็จวันนี้ครับ

สนามหน้ามีนาต้องขอบายครับ ติดแข่งขันกีแห่งชาติ #:-s
  • น่าคิดนะ ปลายๆๆมกราคม 2556 สนามแรกของปี ดีเหมือนกัน เิริ่มเดือนหนึ่ง สนามหนึ่ง (หมาแก่ก็ใจร้อนนะ อยากสั่งสอนเด็กๆๆรุ่นๆๆหลายตัว) ว่าแต่ ปธ.หนุ่มครับ จนๆๆอีกสักครั้งดีป่ะครับ ฝั่งสารคามนามกระเดื่อง เรื่องกินเต็ม 555555555พี่ต๊ะโหล อนุมัติงบหน่อยดิครับ เด๋วหาส้มแมนดารินไปฝาก ฮิฮิฮิ
  • ถึง Kim001 ยินดีต้อนรับครับ มาเลยครับ ความอบอุ่นจนร้อนมีให้แน่นอน ครับ
  • คับอายิ่งอยากได้ความอบอุ่นชะด้วย
  • ใจร้อนจังเลยนะคับ เหมือนผมเลยฮ่าๆๆๆๆ
  • งานเชียงใหม่กลัวติดสอบจังเลยครับ :o040:
  • งานเชียงใหม่สุรินทร์จะไปแอ่วเหนือ
  • สำหรับชาว "ซาอุดร" เอ้ย 1!! อุดร ครับบบ

• สุดโค่ยพี่ตั้ม. ตอดทุกเม็ดเลย :-D
  • สุดยอด สุดเยี่ยม และมีคุณภาพ ของคนเลี้ยงหมาพวกเราในด้านศิลปินอีกท่านหนึ่ง ขอชมด้วยจริงใจครับ คนเลี้ยงพิตบูล ก็มีัอุปนิสัยคล้ายพิตบูล คือมีทั้่งดนตรี เหล้าสุรา นารี น้ำตา ปืน ส่วนในพิตบูล อ้อนก็เก่ง ซื่อบื้อก็สุดยอด โง่สารพัด ฉลาดเกินกว่าความเป็นหมา ปรบมือให้ดังๆครับพี่ตั้ม (ถ้าไม่ติดว่าอายุเกินนี่จะหอบผ้าเข้าเป็นลูกศิษย์ศิลปแขนงนี้เลยล่ะ) งานเชียงใหม่จองตัว ห้ามป่วย ห้ามลา ห้ามขาด ห้ามไปเมืองนอก และห้ามบวชอีกนะครับ คริ คริ คริ
  • เยี่ยมคับพี่ตั้ม คนเก่งแบบนี้ทำหมาลากสบายคับ
  • เฮ่ยๆอะไรกันเนี่ยหมาหนัก 30 โลลากได้ 4000 โล ลากมาได้ไง ขนาดหมาตัวใหญ่ๆยังลากไม่ได้เลย อย่ามั่วๆ มีคนช่วยเข็นข้างหลังใช่มั้ยล่ะโม้ๆๆๆๆฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฮ่าๆๆ มีคนเข็นช่วยจริงพี่ :m84:
  • เดี๋ยวเจอกรามล๊อค 5 ตัน
  • :o019: เกินหน้าเกินตาไปแล้ว
  • สุดยอดมากไอ้น้อง พี่เชื่อว่ามันยังไม่หมดแค่นี้แน่ สนามหน้ามันจะเก่งกว่านี้อีกแน่นอนครับ :063: B-)
  • ฝึกไว้ๆถ้าไม่แก่ก่อนมีโอกาสพี่มาร์คเขาจะพาไปเที่ยวต่างประเทศฮ่าๆๆๆไม่แน่ๆ
  • ถ้าวงการลากบ้านเราบลูมมากๆ อาจจะคัดนักกีฬาเจ๋งๆไปแข่งที่เมืองนอก เอาให้เป็นประวัติศาสตร์หน้าสำคัญของวงการพิตบูลเมืองไทยครับ ผมมั่นใจว่าเราทำได้
  • เอาไลแค่นผมไปด้วยนะ อิอิ :o055:
  • เอาหมาไปแข่งเมืองนอกมันง่ายไป ใครก็ทำได้แค่มีเงินมีสปอนเซอร์ ใครก็ไปได้ครับ :-D

แต่ถ้า วงการ "พิตบูลลากน้ำหนัก"
    บ้านเราสมัครสมานสามัคคีกัน ร่วมแรงร่วมใจสร้างมาตรฐานเป็นหนึ่งเดียวให้ได้
    มีมาตรฐาน และ กฏกติกาเดียวกันเหมือนกันทั่วประเทศอย่างชัดเจน จนเป็นที่ยอมรับของสากลได้เมื่อไหร่

น่าจะมันส์และได้ประโยชน์กับการท่องเที่ยวของประเทศ มากกว่า
    ถ้าเราสามารถจัดงาน และ เป็นเจ้าภาพงาน " พิตบูลบูลลากน้ำหนัก "

โดย มี ผู้ร่วมเข้าแข่งขัน มาจาก ผู้เลี้ยงพิตบูลพิตบูลทั่วโลก
    คิดดูว่า...จะมันส์ในอารมณ์ และ เป็นจะความภาคภูมิใจของคนไทยแค่ไหน

อย่าคิดว่าเป็นไปไม่ได้

ผมเชื่อว่า หาก พี่มาร์ค และ พี่ๆน้องๆ ทุกๆ ท่านที่รัก ใน...
    กิจกรรม พิตบูลลากน้ำหนัก รักและสามัคคีรวมเป็นหนึ่งเดียวกันอย่างเช่นทุกวันนี้ และเป็นปึกแผ่นมากยิ่งขั้น

ผมเชื่อว่า อีกไม่นาน คงได้เห็นงานพิตบูลลากน้ำหนักระดับโลกในเมืองไทย แน่นนอน
    และมั่นใจว่า...ไม่มีอะไรที่ พี่มาร์ค ทำไม่ได้ ถ้าได้รับแรงใจ แรงสนับสนุน จากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกๆท่านครับ

• เจอท่านสู้หยอดมาเม็ดนี้ ขนาดกำลังเริ่มท้อยังถอยไม่ได้เลย :-D

• กดดันดีแท้ แต่ดีครับ อะไรก็เป็นไปได้ ถ้าเราสามัคคีกัน
  • หลายโครงการที่คิดไว้ต้องมาสะดุดโดยไม่จำเป็นเลย เพราะการขัดแข้งขัดขากันเอง
    ถ้าไม่ช่วยสร้างก็ไม่ควรทำลาย ยอมรับว่ามีความคิดที่จะล้มเลิกหลายครั้งแล้วจริงๆ
    แต่การเลิกของผม มันกลายเป็นคนดีๆได้รับผลกระทบ แต่คนเฮงซวยไม่มีผลอะไร
  • โด้ก็จะไปต่างประเทศ แต่ยกเว้น เวียต....นะครับ 55555555555ไม่กล้าง่ะ
  • พี่สู้พูดได้โดนใจมากเลยคับ :063:
  • ต้องอย่างนี้สิพวกเรา เยี่ยมมากคับคุณสู้ ส่วนทางอีสานทีมจะมีนักกีฬาเพิ่มขึ้นทุกปีแน่นอนคับ
  • หนับหนุนเอาไลแค่นไปเมืองนอกอีกเสียงครับ แต่ต้องมาชนะบั๊กเตี้ยที่เจียงใหม่ให้ได้ด่อนเด้อ 555image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 94K
  • เสือเตี้ยล้ำขนาดนี้ผมจะสู้ไหวหรอครับพี่สมพงษ์ :o008:
  • ตอนนี้ทุกพิกัด กลายเป็นกรุ๊ปออฟเดดไปหมดแล้ว สนามหน้าใครไม่แกร่งจริงยากมากที่จะติดหนึ่งในสามครับ
  • ซ้อมมาก ๆ นะครับอาทูลสรี กลัวหลุดโผจริง ๆ อิอิ.
  • เรื่องหลุด มันหลุดแน่ๆอยุ่แล้ว แต่ว่าจะหลุดร้อยหรือเปล่าเท่านั้น กร๊ากกกๆๆๆ
  • เสือเตี้ยกะอ้ายผ่านสวัสดีหื้อมันได้กอนอ้ายสมพงษ์ บ่ต้องหื้อมันปะไลแค่นดอกอ้ายฮ่าๆๆๆๆมีแซวๆๆ
  • โปรโมเตอร์ท่านใด ช่วยจัดปะกบ ไลแค่น กับ เสือเตีย พี่สมพงษ์ หน่อยครับ จะหาค่าอาบน้ำที่เชียงใหม่ซักอ่าง ฮิฮิืฮิ
  • พี่สันต์ ไม่ต้องห่วงครับ สนามาแรกที่เชียงใหม่ เจ็ทโด้ มาวินอย่างเดีัยวครับ ส่วนท่านใดในรุ่น 46.1-50 กก. ไม่ซ้อม หรือซ้อมออ่น บอกได้คำเดียวเสียใจนะครับ เพราะสนามแรกต้องทำคะแนนไว้เต็มก่อนอยู่แล้ว ตอนนี้เจ็ทโด้เข้าคอสฝึกตามตารางแล้วนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    4310.jpg 123K
  • :o019: ดึงโด้ดึงimage
    ไฟล์แนบ
    4311.jpg 119K
  • พี่ไพฑูรย์พี่บรรยายได้เยี่ยมมากพี่ ผมล่ะขำอยู่ที่บ้านคนเดียวก๊ากๆๆๆๆฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 555555555จริงนะทัย ไลแค่น VS เสือเตี้ย พี่สมพงษ์ จับด้วยทันที ครึ่งหมื่น Ok นะ อาบน้ำเมืองเหนือเรา ฮิอิฮิ
  • อ้ายสมพงษ์ว่าจะได๋เปิ้ลแซว(พี่ไพฑูรย์)มาสู้ได้ก่อ้ายฮ่าๆๆๆๆๆ
    ไม่เป็นไรพี่ผมมีที่ให้อาบน้ำฟรีที่เชียงใหม่แล้วคับฮ่าๆๆๆๆ