ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผลงานนัง FAITH. คับ 9 เดือน 23 วัน
    CRUISE.imageimageimage
    LAY.imageimageimage
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆแห่งด้วยคับ ^:)^ :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9464.JPG 55K
    IMG_9420.JPG 65K
    IMG_8517.JPG 51K
    IMG_9400.JPG 61K
    IMG_9365.JPG 60K
    IMG_9378.JPG 69K
  • โห เผลอแป๊บเดียวมาขนาดนี้เลยเหรอเนี้ย สวยจัดจริงๆ พี่หมู ทอมครูสมาดีจริงๆ ครับ จัดเลยได้ไหมเนี้ย :* :063: :063:
  • สวยมากครับพี่หมูดูกี่ทีก็ไม่เบื่อ...มันมีเสนห์ยังไงไม่รู้...บอกไม่ถูก image
    ไฟล์แนบ
    wanwan011.gif 5K
  • สวยมากๆเลยครับพี่หมู =D> :X
  • นัง Faith จ่ายได้สุดยอดทุกชุดเลยนะครับพี่หมู :006:
  • สวยมากครับ :-bd
  • สุดยอดเลยครับ
  • หล่อมี่สูด :o010:
  • ใครจะเชื่อไหมสองตัวนี้พี่หมูให้ทั้งคู่เเต่ผมไม่เอาดูดิโตมาเป็นไงละทีนี้5555กรรมของตู :017: สวยเเบบไร้ที่ติเลยคับพี่หมู =D>
  • บะแล้วๆสวยมากพี่ขอนะ B-) (หมานอกอายอีกแล้ว)
  • หมูชัดๆ !!! :062:
  • :o027: รักเลยครับ Cruise
  • หมาหรือ รถถังครับ
  • บะแล๊ว..บะแล๊ว..อะไรจะขนาดน้านเนี่ยพี่หมู :O
  • :063: :063: :063:
  • ปกติผมไม่ได้เล่นแนวนี้และไม่เคยเลี้ยงด้วยแต่เจอตัวบนแล้วโดนเลยสวยไปอีกแบบเอาให้แฟนดูแฟนยังชอบเลย เดียวมีตังค์จัดแบบนี้มาเป็นเพื่อนลูกชายสักตัวดีไหมหนอ555 :063:
  • สวยมากครับ
  • พระเจ้าช่วย...!! 9 เดือนขนาดนี้ 2 ปีจะขนาดไหนเนี้ย!! สุดยอดดด
  • สวยมาก คุณภาพสุดๆ FAITH จ่ายลูกนิ่งขนาดนี้ ต้องตั้งเป็น FAITH LINE แล้วครับ
  • เจ้าพ่อผู้อยู่เบื้องหลังกำลังออกตัวแล้วซินะ พี่หมูตัวจริงเสียงจริง555
  • โคราช...สะสม อาวุธหนักทั้งนั้น :-D
  • สวดยอดมากแคร่บบบ
  • เห็นแล้วใจละลายยย
    หาคำบรรยายไม่ถูก
    สวยมากๆ ครับบบบบ
  • ดูหมวดพูดสะ5555+ฉายาไหม่พี่หมู เจ้าพ่อหมู จัดไปตามนันแท่ดีพี่หมู \m/ :)>-
  • ขอหวยได้นะเนี๊ยะ หมวด เจ้าพ่อหมู :o022:

แต่ผมขอหมาสวยๆแทนแล้วกันครับ พี่หมู :-D
  • ขอบคุณทุกท่าน ทุกคอมเม้น นะครับ ^:)^
    แหม่หมวดครับไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ X_X
    บอสหมวดไม่ได้หมายถึงอย่างน้านนน :-(
    เอ้าคุณแมวขอหวยอีก #-O
  • ไม่มีคำบันยายบอกได้เลยว่ามันสุดยอดจริงจริงครับสำหลับคอกนี้
  • รถถังบุกอีกเเล้ว :o036:
  • 555ตั้งอยู่เเถวไหนเนี่ยจะไปขอเทพๆอีกจั๊กตัวอิอิ :021:
  • สวยมากๆเลยทอมครูส
  • เด็ดดวงทั้งสองหน่อจริงๆครับพี่ ^_^
  • สวยจริง สวยจัด
  • หนามาก :017:
  • ผมขอ 6 ตัวตรงๆ เลยเด้องวดนี้พี่หมู พรุ่งนี้ไปเอาน่าเลขเด็ดๆ เลย 555555555555555
  • ขอบคุณคับ ^:)^
  • :063: :063: หน้าแก่จัง พี่หมู
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K
  • ขอโทดเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ที่ผมได้สร้างความรบกวนให้ กราบขอโทดจริงๆครับ
  • Can you give me your email address I would like to get in touch with you
  • @ caonima Contact 089-8116208 sp kennel. :-D
  • :063: :063: :063:
  • Ability to provide the e-mail address, not telephone exchanges in China
  • พี่หมูคะคุณ caonima เป็นเพื่อนหนูค่ะ อยากได้เมลพี่ไม่ทราบว่าสะดวกมั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
  • ครับได้คับ พอดีไม่ได้เข้ามาดูกระทู้เลย ขอโทษด้วยคับ ^:)^
    w_open@hotmail.com ยังไงคุณ Adacha_Chin โทรมาคุญได้นะคับสะดวกกว่า 089-8116208 คับ
  • ขอบคุณมากค่ะพี่หมู ^_^
    พอดีเพื่อนอยากคุยกับพี่เอง อิอิ ถ้าจะมีอะไรให้หนูช่วยคุยกับพี่ จะติดต่อไปอีกครั้งนะคะ