ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัว เดอะ เฮอร์ริเคน ดุ๊ก

• นักรบตัวใหม่จากค่าย ยังเติร์ก
  • image

สภาพอาจจะยังไม่พร้อมร้อยเปอร์เซนต์ ขอเวลาอีกสามเดือน ได้เห็นในสนามแน่
    ขอบคุณกัปตันจอห์น สำหรับความไว้วางใจ เราจะไม่ทำให้ท่านผิดหวังอย่างแน่นอน :-D
    ไฟล์แนบ
    Duke1.jpg 135K
  • ป๋าผมดูคลิปไม่ได้ครับ
  • อืม ดูไม่ได้จริงๆ
  • มันโดนแบนเพราะเพลงประกอบครับ เดี๋ยวแก้ไขใหม่ครับ
  • ก็ดูได้นี่ครับ ลองใหม่นะพี่น้อง
  • คิดถึงดุ๊กดิ๊ก » เจอกันงานลากเชียงใหม่นะ
  • เมื่อวานแวะไปดีวัน สังเกตเห็นเดอะดุ๊ก สภาพมันอิดโรยมาก ดูจากคลิปจะเห็นว่าขาหลังมันไม่มีแรง จึงรีบส่งไปเช็คเลือด ปรากฏว่าน้ำหนักหายไป ห้ากิโลกรัม ก็ปรากฏว่าโป๊ะเช๊ะครับ วันนี้ผลเลือดออกมาคาบเส้นแดงเลย ทั้งค่าตับค่าไตสูงผิดปกติ หมอสั่งงดกิจกรรมทุกชนิด ความคืบหน้าจะเอามารายงานเป็นระยะนะครับ

แต่ขอให้ทุกคนวางใจ ผมจะดูแลมันให้ดีที่สุดครับ อาหารเสริม ยาบำรุง เตรียมไว้เต็มอัตราศึก งานที่เชียงใหม่ได้เห็นมันแน่นอนครับ

• คลิปใหม่สำหรับคนที่ดูอันแรกไม่ได้ครับ
  • ถามพีมาร์ค ครับ พันธุ์อื่นที่ไม่ใช่พิทบูล หรื่อ พิทพันธุ์เลือกผสมสามารถแข่งลากได้ไหม่ครับ หรื่อว่าจำกัดแค่พิทบูลเท่าเลือด 100 เท่านั้นครับ
  • อย่าบอกว่าจะเอาหมาเฝ้าสวนยางมึงมาแข่งกับเขานะไอ้โรคจิต
  • ยางเส้นเล็กไปปล่าว หึหึ
  • อยากดูถูกคน 080678xxxx ทุกอย่าเป็นไปได้และเป็นไปไม่ได้ ไม่ลองไม่รู้
  • หมาทุกพันธ์ลงแข่งได้ครับ แต่คนคงไม่ทุกคนที่ผมจะอนุญาติให้ลงแข่งครับ :-D
  • ไอ่ดุ๊ก มันไม่โดดกัด ตัวข้างๆๆรึ อิอิ
  • เห็นพรมแล้วอยากเดิน
  • ว่างก็แวะมาได้ครับ เรามีทั้งพรมนุ่มเท้า กับ ดินทรายสไตล์ธรรมชาติให้เลือกเล่นครับ
  • แรงเหลือๆ
  • เจอกันแน่ ดุ๊ก ที่เชียงใหม่ เด๋วทำน้ำหนักขึ้นเหยียบ รุ่นใหญ่สุดให้รู้แล้วรู้ัรอดไปเลย ท๊อปแชมป์

• วันนี้ขออนุญาติ ใช้เดอะ เฮอร์ริเคน ดุ๊ก มาเป็นผู้สาธิตวิธีการฝึก พิตบูลเล่นสปริงโพล์นะครับ
    ลองนำไปทดลองฝึกกันดูครับ รับประกันว่าไม่ยากเลย
  • ท่าเอาหมาไปฝึกที่ D1 ค่าใช้จ่ายคิดยังไงครับ
  • คุยกับพี่อู๊ดเจ้าของศูนย์โดยตรงเลยครับ 086 177 4998 หรือถ้าว่างทุกวันเสาร์แวะมาดูก่อนก็ได้ครับ กลุ่มยังเติร์กพาหมามาทำกิจกรรมกันเพียบครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    Duke.jpg 63K
  • ดุ๊กดิ๊ก ไปเป็นบ่าวกรุงเทพแล้ว ^^ จจจ. จะไห้หาก่อนิ ^^
  • image
    image
    image

หลังจากเข้าคอร์ส รักษาอาการหูตึง จนปัจจุบันอาการทุเลาลงเยอะ
    เตรียมประกาศทวงบัลลังค์ 17 มีนาคม 2556 ที่ เซนทรัลแอร์พอร์ต

• เอาคลิป เดอะดุ๊ก ฝึกลากมาลงให้ชม เป็นคลิปการเตรียมพร้อมก่อนบุกเชียงใหม่ครับ
    ใครที่กำลังฝึกและมีปัญหาอยากให้ลองชมดูเล่นๆนะครับ
  • image
    image

สภาพตอนนี้ประมาณ 80% รอชมตอน 100% ครับ
  • image
    image
    image

เดี๋ยวนี้เริ่ม ฟิต หลังจากหายป่วย และบำรุงด้วย เวทเกนเนอร์
  • ใครจะไปรู้ว่าจากวันนั้นถึงวันนี้ เจ้านี้จะใหญ่ซักแค่ไหน
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    33-day-Vodka1.jpg 63K
    33-day-Vodka2.jpg 95K
    33-day-Vodka3.jpg 106K
    40-day-Vodka1.jpg 51K