ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อย่าให้ลูกหมากินนะครับ มีโอกาสตายได้
    เคยมีน้องคนนึงนั้งกินทุเรียนอยู่แล้วก็แบ่งให้ลูกหมากิน
    พอเห็นว่าลูกหมาชอบก็เลยให้กินใหญ่เลย (ตอนเย็น)
    ปรากฎว่าวันรุ้งขึ้นลูกหมาตาย

ผมเองก็เคยให้หมากินเหมือนกับแต่ไม่ให้มากกลัวมันตาย
    เพราะหมามีอุณภูมิมืร่างกายสูงอยู่แล้ว ทุเรียนจะไปเพิ่มอุณภูมิขึ้นอีก
  • รอดตัวไปเมื่อคืนกินเปลือกทุเรียน เย้!
  • ข้าวเหนียวทุเรียนแค่ชิมมันจะพอหรอพี่พร....ซัดให้หมดๆไปเลยยยยย