ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับ พี่โต..และทุกๆท่าน
    ผมน้อยนครปฐมนะครับ เห็นว่าพี่ไม่สบาย ยังไงดูแลสุขภาพด้วยนะครับ.. เด็กๆในสังกัดหล่อๆสวยๆทั้งนั้นเลยนะครับ..
  • สวัวดีครับคุณน้อย ขอบคุณครับ ผมรอดูเด็กๆชุดใหม่อยู่นะครับ :039:
  • โชว์ของซักทีดิพี่โต กระทู้ว่างแล้วๆ อยากเห็นๆๆๆๆๆ :m44:
  • image
    เราลองเปลี่ยนแนว มาเล่นแดงๆแบบนี้กันมั่งมั้ยพี่โต^^ เปลี่ยนแนวแต่คอนเซปเดิม(แดงๆ)

โกเด้น ไลอ้อน ทามมาลีน^^

ตัวค่าตัวนี้7หลัก กะว่าจะซื้อมาเฟ้าบ้านซักตัว ว่างๆก็ใช้เก็บมะพร้าวหารายได้ :(|)
    ไฟล์แนบ
    Golden-Lion-Tamarin[1].jpg 35K
  • ไปดู concert กัน

• เอ่อออ!! จองตั้วที่ไหนคับ? :m44:
  • ห้องนี้สงสัยเล่นกันอยู่สองคน 555+
  • สวัดดีครับฝากตัวด้วยนะครับพี่น้องใหม่ ^:)^
  • katobull 1:04AM Permalink
    ด้วยความยินดีคับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆน่ะคับ^^

pixy_04 12:27AM Permalink
    สนใจย้ายกลุ่มมั้ยคับหมอโบ ยุดยาเหงาอ่ะ....ถ้ารู้ว่าหมอโบผสมเทียมเก่งขนาดนี้ บูมไม่ทับเองให้เมื่อยหรอก อิอิอิ วันผสม vantoน้ำบานเลยดิ 5555+ :o043:
  • image ต๊ายตายตาย!แค่ JOJOเดียว!
    ก็ไม่ไหวจะเครีย!!! นี่มากันทำไม ตั้ง X3 JOJO!! งานนี้ ระห่ำเดือดเลือดสาด นี่มันเครื่องจักรสังหารชัดๆ
    ไฟล์แนบ
    205576_406255816111099_815948090_n[1].jpg 15K
  • !!! บรีดนี้ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ วางแพลนบรีดตั้งแต่แม่หมายังไม่เกิดเลย 5555++++
  • เฮ้ย!พี่โต ลูกไอ่เฟคที่อยู่เมืองกาญมันมาเต็มเลยอ่ะ ทั้งกระดูก ไหล่ อก ครบเลย :o027:
  • 3โจโจ้ 555เดี๋ยวรู้ว่าหมู่รึจ่า
    พี่โต ลูกชิวชิวสวยว่ะ
    หมาที่บ้านฮีทมาพอดี
    ปล.ไอ้เว้นน้ำมันเยอะอยู่แล้ว555+
  • หมอโบคับ หมู่หรือจ่ามันกระจอกไปอ่ะ! ขุดนี้ขอเป็นนายพันหรือนายพลได้ป่ะ(ถึงสมศักดิ์ศรี) :o037:

ใส่ตัวเมียกับสายjojo ต้องผูกดีดีเลยน่ะ เดี๋ยวมันบินหนี หมาสายนี้มันบินได้คับ^^
  • บูมพี่มีหมา ให้ดูตัวนึง สนใจป่าว
    หมาอยู่ไม้ตรา
  • หมาไรคับพี่โบ! ขอชมหน่อยดิ
  • ขอเบอร์พี่โบหน่อยดิ^^
  • 12/12/12 หน้าเวปมีแต่กลาก เกลื้อน ชี้เรื้อน จะเปิดดูไรมั่งเจอแต่ครวยไรไม่รู้

อัพรูปหมาดีกว่า
    เจคอป ลูกไอ้เฟค ดีใจที่สุดที่ทำหมาออกมาแล้วไปอยู่กะเจ้านายดีๆแบบนี้image
    ส่วนไอ้นี่ก็มาดีจนอยากเก็บไว้อีกตัวแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    zzz03.JPG 124K
    z007.JPG 142K
  • 555 ทนเอาพี่ เจค๊อบ ลากมันส์ดี ที่แท้ลูกไอ้เฟค :063: :063:
  • 555 เห็นลีลาเรียกหมาลากของพี่สมพงษ์ เดี๋ยวนี้ไม่ธรรมดาแล้วนะครับ :063:
  • 0...0
    J cobimage
    The Danesimage
    ไฟล์แนบ
    zzz02.JPG 101K
    z002.JPG 139K
  • .....Merry Chrismas อยุธยา Ho Ho Ho!!!!....
  • ห้องนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ

เงียบไม่ธรรมดา
  • หมอโบเข้ามาทำไรในนี้อ่ะ ไม่กลัวผีหลอกเหรอ!!! :026: :o012:
  • ยุดยา จัดมิตติ้งดิจะได้คึกคัก
  • .....หลังปีใหม่ฝึกหมาลากกันดีป่ะ.....?????
  • เป็นความคิดที่ดีมากคับ^^
    :o051:
  • ที่ว่าเป็นความคิดที่ดีหมายถึง
    ลูกหมา มิตติ้ง หรือทั้งสองอย่าง
  • มามิตติ้งก่อน แล้วสนทนาเรื่องลากหมา มือขวาถือตะเกียบ มือซ้ายถือแก้วเบียร์
    .........
    ...................
    ...........................
    ขอเชิญพี่น้องชอบอยุธยาที่รักในสิ่งเดียวกัน ออกตัวกันหน่อยคับ^^
  • เอาด้วย มิตติ้ง. แต่เบียไม่กินนะไม่ดีต่อสุขภาพ
  • เอาไงดีล่ะถ้าจัดสนามหญ้าหน้าเทศบาลละก็เวิร์ค
    เพราะผมขับรถไปไม่เกินครึ่งชั่วโมง ไม่เสียเวลามาก^_^image
    ไฟล์แนบ
    ee204.JPG 115K
  • ได้ๆแล้วแต่เจ้ามือ5555
  • ขอให้ ชาวอยุธยา มีความสุขสมหวัง ร่ำรวย ตลอดปี 2556 นะครับ.. :039:
  • *-*
    Super Brightimageimage
    ไฟล์แนบ
    superb2.JPG 106K
    superb.JPG 88K
  • New dreams. [PRIMO] image 8->
    ไฟล์แนบ
    525569_10151262205365753_1591169623_n[1].jpg 104K
  • มาๆๆ แล้ววว RedMaximage
    ไฟล์แนบ
    max03.JPG 146K
  • โอ้โหเงียบจริงไรจริง ไม่คุยกันเลยตั้งแต่เดือนสิงหาคม 2010 ซะด้วยนะ สงสัยต้องจัด meeting พิทบูลชาวอยุธยาไวไวนี้แล้วหละ ขอผู้อาวุโสนำทีมหน่อยครับ
  • อ้าวผมดูผิดนึกว่าไม่มีคนคุยกันตั้งแต่2010 555++ขอโทษด้วยนะครับ^__^
  • บูมพี่หาเฟสบูมไม่เจอ แอดเฟสพี่มาและกัน thongdang_game@hotmail.com
  • 5555555+ ถ้าตั้งแต่2010 ต้องพิจารณาแล้วพี่อุ๊ สงสัยเป็นปุ๋ยกันทั้งห้องไปแล้วล่ะพี่^^ :-D
  • พี่โตไอ่แมคนี่ ยิ่งมองยิ่งชอบมัน แม่งดูเถื่อนๆดีจิงๆ :063:
  • บวกกับฝีมือถ่ายรูปชั้นเซียน งามมมมม
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวกรุงเก่าทุกท่านครับ ผมชื่อตั้มครับ
    ผมก็เด็กกรุงเก่า เหมือนกัน ตามอ่านมานานหลายปีครับ
    แต่ยังไม่มีพิทกับเขาซักตัว อาศัยไปเล่นหมาของคนอื่นเอาครับ^^
    อยู่เสนา ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
  • จัดเลยคับตั้ม ให้พี่โตแนะนำให้ก้อได้^_^
  • เริ่มมีแนวร่วมมากขึ้นเรื่อยๆ แล้วต้องเข้มแข็งสักวันแน่นอนครับ คุณโต

"ทีมลากแห่งอนาคต" อยุธยาแรงส์แน่
    แต่ถ้ายังไม่พร้อม หลังงานลากมาลองลากพิตนนท์ร่วมกันบ้างก็ดีนะครับ :019: ยินดีต้อนรับคร๊าบ ;-)
  • อยากไปเยือนพิตนนท์เหมือนกันครับ ขอบคุณนะครับสำหรับคำเชิญ ถ้ามีโอกาสไปแน่นอนครับ หายห่วง^_^ :065: