ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บูลเทอเรีย ถูกทิ้ง หาคนรับเลี้ยง
  • บูลเทอเรีย เพศผู้ลายเสือ ทำหมันแล้ว อายุประมาน2ปี ขี้อ้อนเป็นมิตรกับคนทั่วไป มีคนนำมาทิ้งใว้แถบวังนำ้เขียว เพื่อนผมจึงติดต่อมาให้ไปจับมาเพราะโดนหมาแถวนั้นรุมอยู่ ขอคนใจดี มีความพร้อมที่จะดูแลเค้า เพราะเค้าเข้ากับหมาอื่นไม่ใด้ ผมเองก็เลี้ยงพิทบูล ใด้แต่ขังเค้าในกรง เค้าควรจะะมีความสุขกว่านี้ และขอให้เป็นบ้านหลังสุดท้ายที่เค้าจะอยู่โดยไม่ถูกทิ้งอีกimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_20121228_095018.jpg 169K
  • โทรหาผมใด้ที่เบอร์0884809254 สามครับ
  • ได้เจ้าของใหม่ไว ๆ นะครับ [-O< [-O<
  • ส่งด้วยไหมครับ
  • มีคนรับไปยังคับ
  • ยังไม่มีครับ ยังไงโทมาคุยคับ ผมพิมไม่เก่ง
  • พี่สามครับ ผมเล็กนะครับ พอดีโทรหาไม่ติดเลยครับผม
  • พอดีสนใจกรงด้วยอ่ะครับ
  • โทรศัพน์แบตหมดครับ ตอน3ทุ่มเลิกงาน จะติดต่อกลับครับ
  • ได้ครับผม ยังไงติดต่อกลับหาผมเบอร์เดิมได้เลยนะครับ
  • เบอร์หายไปแล้วครับ ยังไงช่วยติดต่อกลับอีกทีนะครับ
  • น้องหมายังอยู่นะครับ
  • ขาหน้าเป็นอะไรหรือครับ
  • เป็นแผลนิดหน่อย ตอนกัดกับหมาบ้าน แต่ไม่เป้นไรมาก ให้หมอทำำแผลให้แล้ว
  • ,น้องหมาใด้เจ้าของใหม่แล้วนะครับ ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ดีฯแห่งนี้ครับ ขอให้คุนเซีย กับน้องหมามีความสุขมากฯ รับวันปีใหม่นะครับ