ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เดอะดุ๊ก :063: สุดยอดเลย
  • imageimageรูปนี้ครับ150000 บาท เข้าการกุศล
    ไฟล์แนบ
    a.jpg 143K
    a1.jpg 164K
  • ร้องเพลง 32000บาทถ้วน imageimageน้องๆชงเหล้าหวานแต้ๆ จองไว้ละจัดงานเตื้อหน้า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    a4.jpg 174K
    a3.jpg 113K
  • ทำใบจองไว้เลยนะครับกลัวพลาด ฮ่า ๆๆ
  • อะจึ๋ย ทำไมเวลาเราไปไม่เห็นมีแบบนี้บ้างเลย 55

เป็นอย่างไรบ้างครับ พี่สมพงษ์ พี่สันต์ เห็นคลิปเดอะดุ๊กแล้ว พอจะเป็นความหวังตัวต่อไปได้บ้างไหม :-D
  • ยังงี้ดุ๊กดิ๊กก็แปลงร่างเป็นเดอะดุ๊กล่ะครับ รอดูชิงแมกซ์เวทอย่างเดียว :-D
  • จองไว้แต้ก่อครับอ้าย จะได้ห่าง ๆ กับเบนไปซักพัก อิอิ :m81:
  • จองหื้อผมต้วยเน่ออ้าย
  • ป๋าเล่นเอาเดอะดุ๊กมาลงอย่างนี้เดี๋ยวทั่นจอนท์ก็น้ำตาล่วงคิดถึงมันน่ะดิครับป๋า อิอิอิ หรือว่าเค้าลืมบักดุ๊กไปแล้ว 5555
  • อ้ายแล้ววันพู้กว่าจะไดครับเอาอย่างตี้อู้กันไว้ก่ ก่ะว่าเอาตี้หน้าบ้านผมมีเบียร์บุพเฟ่เน้อครับ139-149เนี้ยครับกิ๋นเต็มตี้ อิอิอิอิ
  • พี่ทัยมาไกลเอาไป2คนพอป่าวครับพี่ทัย 5555
  • อิจฉาคนมีเวลาเที่ยวจังเลยครับ
    เขาหยุดเราเที่ยว เขาเที่ยวเราหยุด ?....?
  • ท่านเก่งพี่ว่าท่านจอนเห็นต้องดีใจแน่ เพราะเจ้าดุ๊กมันมีความสุข พี่ดูแลมันเป็นอย่างดีครับ
  • น่าจะพอครับพี่ฮ่าๆๆๆๆๆหวานตูล่ะฮ่าๆๆๆๆ
  • ธุรกิจ แบบใหม่ อาชีพแบบโบราณ ทั้งงานราษงานหลวง อดเอาเดี๋ยวเราค่อยเจอกันนะครับ
    แอ่วกันให้สนุกนะครับ .....เซฟตี้เฟิร์ส..!!!
  • ต้องล้อเค้าหน่อยครับป๋าเพราะช่วงนี้เค้าหายไปเลยครับป๋า 555
  • ตัวจริงไอ้ดุ๊กมานอยู่นี้คร้าบบimage
    ไฟล์แนบ
    334220.jpg 134K
  • ปีหน้าคอยพบ นิวดุ๊กครับ
  • ปี๋นี้ไปใหนไก๋บะได๋บะมีไผ่เพี่ยว ขี้หมา 555imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 155K
    6.jpg 94K
    4.jpg 150K
  • แอ่วต๋ำหมู่เนี้ยะimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 103K
    2.jpg 132K
    3.jpg 145K
  • เสือเตี้ยมันหล่อขึ้นเยอะ น่าจับมาเข้าหลักสูตรอีกสักสามเดือน
  • พอแล้วป๋า เอ็นดูมันครับ 555
  • ปีนี้อ้ายเฮาจะได้ฮั้บรางวัลป้อดีเด่นเน้อหมู่เฮา ช่วงนี้ไปไหนมีลูกติดตลอดเนาะอ้าย อิอิอิอิ
  • จับฟิตเองเลยพี่สมพงษ์ มันกำลังมาดี
  • อ้ายสงพงษ์เปงซามูไรพ่อลูกอ่อน5555 :-D
  • เทศกาลปีใหม่เป็นวันครอบครัว หลังจากนั้นเป็นวันของเรา :-D
  • หลังปีใหม่ ยะใดดีน้อ อ้ายสมพงษ์ นัดกันดีก่า
  • ครับปี๋ใหม่ก่อยสวัสดีกั๋นน้อ
    ใครออกแบบโลโก้ ทำเสื้อได้ ทำเลยนะครับ ช่วยกัน อ้ายยะบะจ๋าง สาม อาทิตย์ สรุปแบบเน้อ
    ถ้วย รางวัล ประมาณ ซาวใบ ใผ่มีตี้ทำ บอกตวยเน้อ
    รางลาก ทำสี เปลี่ยนล้อ จัดการเองได๋
    เดียววันไหนซื้อหินจะเอิ้นแห๋มกำเน้อครับ
  • image
    พี่สมพงษ์ครับรูป นี้มูลค่า 150000 บาท คนที่ถือรูปใส่หมวกใช่ พยัพคำพัน รึเปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    336629.jpg 164K
  • จะมีงานอะไรกันหรือครับ

พี่สมพงษ์ ใบเพดเดอะดุ๊ก ผมไม่มีประวัติตัวพ่อมันครับ ส่งให้หน่อย ขอบคุณครับ
  • รางลาก ทำสี เปลี่ยนล้อ
    วันไดเอิ้นได้เลยเน้อครับอ้ายยยย
  • ขอล้อแมกซ์ ขอบ 20" นะ
  • โลโก้ เอาแบบไหนครับ โน้ตจะช่วยออกแบบให้ แล้วปีนี้เสื้อเอาแบบไหน สีอะไรดี ^^
  • โปโล สีแสด ดีมั้ยimage
    ไฟล์แนบ
    t-shirt.jpg 46K
  • จะดีเหรอจานนนนน

ปีที่แล้วสีเทา ปีนี้สีม่วงดีก้า เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
  • เอาเสื้อสีดำโลโก้แดงไปเลยคราฟ :-D
  • ถ้าดำโลโก้แดง มันไปซ้ำพวก คอนหวัน

สีม่วงกะเจ๋งดี
  • แอ่ว ลำปาง สัมผัส สุดยอด Bully ....Solja Boi

image
    image
    ไฟล์แนบ
    s1.JPG 149K
    s2_resize.jpg 159K
  • เอาโลโก้ยังไง ^^ เสนอแนะมานะจ๊ะท่านๆ

จานเซฟชอบสีม่วงแล่ ^^ (ไม่ซ้ำใครดีหนา ^^)
  • ลองทำเลยครับปีนี้แก้มือใหม่ ต้องเพิ่มการจัดการหื้อดีแห่มน้อย อิอิอิ เอาอันเก่ามาปรับก่อได้image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0601.JPG 83K
  • เอาแบบเดิมเลยก๊ะอ้ายสม เพิ่ม ลานนาหมาแดง เข้าไปแหมบรรทัดแล่ ใช่ก่อ
    แล้วตรงหน้าอกลุ เพิ่มข้อความไรปล่าวครับ

เสื้อสีม่วงหนาอ้าย ^^
  • เอาสายลาก ใส่ตั๋วหมา น่อย ดีก้า ลองผ่อลุ อ้ายimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0229.JPG 199K
  • ครับอ้าย ^^

ใครพอจะมีภาพต้นแบบมั่งมั๊ย โน้ตขอหน่อยคร้าบ หาไฟล์เดิมไม่เจอนิ เซงขนาด
  • ขอแบบ ขำ ขำ ก่อนนะครับ
    image
    เอาจริง ๆ ละครับ พี่ ^^
    image

image
    มีแน่นี้อ่ะครับ พอเป็นประโยนช์ได้ไหมคร๊าบพี่
    ไฟล์แนบ
    197403.jpg 163K
    317383.jpg 258K
    322789.jpg 147K
  • image
    แบบนี้ก็เท่ ดีนะคับ 555
    ไฟล์แนบ
    Pitbull Flex.JPG 49K
  • :-D แบบสวยดีคราฟ :063:
  • รูปไอ่กั๊ดกะเท่ ลองยะดีก่าโน๊ต
  • เอาแผลไอ้กั๊ดตวยก่อจานเซฟ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • เชียงใหม่สุดยอด
  • แผลบ่เอาครับอ้าย อิอิ :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D