ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วิธีการตัดหู แบบไม่ใช้มีด
  • ไปเจอมาวิธีการตัดหู แบบไม่ใช้มีด ไม่รู้ว่าเคยดูกันรึยัง

• เจ๋งดีคับพึ่งเคยเห็น :063:
  • ผมว่ามีดน่าจะเร็วกว่านะครับ หวาดเสียวจัง
  • เหนเค้าบอกว่าอันนี้แผลจะแห้ง หายเร็วกว่า มะรุข้อเท็จจริงจะเป็นประการใด
  • ดีจัง^^' เอ่อ โทดนะครับผมอยู่รังสิต ไม่รุ้ว่าใครมีร้านตัดหูแนะนำบ้างครับ อยากพาลูกชายไปเสริมหล่อแร้นน
  • ใช้มีดดีกว่าเยอะครับ แค่1วินาทีหูก็ขาดแล้ว แล้วเรียบเท่ากันทั้ง2ข้างด้วย แบบนี้คงเจ็บน่าดู
  • เอามาเปรียบเทียบครับ
  • ร้านนี้เป็นมือ1แห่งภาคตะวันออกครับ อยู่ชลบุรี เมืองชลสัตวรักษ์ ผมไปใช้บริการมาทุกตัว เปะมาก :-bd
  • เมืองชลสัตวรักษ์

• ทำไมไม่สวมถุงมืออ่าครับ
  • ผมจะทำใจพาลูกไปตัดหูได้ไหมเนี้ย
  • ชลบุรี สุดยอดครับงานเนียนมาก ผมเห็นหมาราคาแพงเวอร์พาไปตัดที่นั้นเยอะมากมาก
  • ครับ ชลบุรีตัดดีครับ ตัดสวย
  • ทำไมไม่สวมถุงมืออ่าครับ ผ้าซับเลือดผมว่าควรจะใช้ผ้าก๊อสที่ฆ่าเชื้อ เจ้าของหมาคงจะพอใจกว่านะครับผมกลัวติดเชื้อครับ เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ