ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอให้พี่ มาร์ค มีความสุขนะครับ
  • ไม่มีไรจะให้นะครับแต่อยากขอส่งความสุขและคำอวยพรให้กับ พี่มาร์คและพี่ทุกๆคนเลย ผมดีใจนะที่ได้เข้ามาในเว็บนี้ทุกวันได้เห็นหมาสวยๆ ได้แลกเปลี่ยนความรู้เรื่องพิทบูล กับเพื่อนๆพี่ๆ อยากบอกว่าได้ความรู้ไปจากเว็บนี้เยอะมาก ผมขอให้ทุกๆคนมีความสุข หน้าที่การงานอย่าได้มีอุปสรรค เงินทองมีใช้ไม่ขาดมือ นะครับ

bullypiy faithfully yours
  • :039: :039: :039: :039:
  • ยินดีกับความสำเร็จอีกปีนึงนะพี่ เป็นที่รักชาวพิทบูลตอไปนะครับ
  • ร่วมอวยพร สวัสดีปีใหม่ครับ คุณมาร์ค
  • สวัสดีปีใหม่ค่ะ คุณมาร์ค

• ขอบคุณครับ ขออภัย เพิ่งเดินทางกลับมาจากเที่ยวปีใหม่ อีกอย่างช่วงนี้ใช้ไอแพด มันไม่ค่อยสะดวก พิมพ์ยาก ลงรูปก็ไม่ได้ จึงตอบช้าหน่อยนะครับ