ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกบูลลี่กล้ามๆ GreatMan pups 59 Days for Sale !!!
  • link เก่าครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/32843/greats-man-bullies-present-มอนสเตอร์น้อยที่รอคอย#Item_18

http://pitbullzone.com/community/discussion/33426/-greatmanxpilot-pups-45-days-for-sell-#Item_17

ตอนนี้ลูกสุนัขอายุได้ ประมาณ 59 วันแล้วครับ ไม่โตเลย กล้ามเนือชัดๆเหมือนเคย

เพิ่มเติมรายละเอียดพ่อ-แม่สุนัขครับ เพราะหลายๆท่านที่ไม่เคยเห็น ดูรูปบอกว่ามันใหญ่ มันสูง

GreatMan
    Head: 23.5 inc.
    Height: 15.0 inc.
    Weight: ไม่เคยชั่ง ^^

image
    ใบพ่อสุนัขครับ

Pilot
    Head: 21.0 inc.
    Height: 16.0 inc.
    ลำตัวสั้นกว่า Greatman 3/4

image
    ใบแม่สุนัขครับ

ทั้งพ่อและแม่หมาเลี้ยงปล่อยบริเวณบ้าน 1 ไร่ วิ่ง วิ่งเล่น เฝ้าบ้านตลอด กล้ามเนื้อชัดเจน(พันธุกรรม สายเลือดมีส่วน 70-80%) อากาศร้อน สบายๆ มีหอบบ้าง อาหาร วันละเมื้อ ไม่เลี้ยงอ้วนครับ

ส่วนผลผลิตออกมา ชัดเจน กล้ามเนื้อ เนื้อตัวกระชับ ชัดเจน อาหารวันละ 4 เวลา ไม่อ้วน ไม่โต เปรียบเทียบจากกระทู้เก่าๆ ดูครับ

ปล.เนื่องจากถ่ายรูปไม่เก่ง แต่พยายามตลอด 3 วันที่ผ่าน เอาเท่าที่ได้แล้วกันครับ

สนใจมาดูตัวจริงดีกว่า เรื่องราคาค่อยว่ากัน ติดต่อ 081-1611799 โน๊ต หรือ 081-1611822 หงส์ครับ

ไฟล์แนบ
    gukc.jpg 38K
    pukc.jpg 36K
  • เริ่มด้วยตัวโชว์ครับ F1

หน้ามาแต่เด็ก และตอนนี้ Body เริ่มมาแล้วครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    f1-1.jpg 58K
    f1-2.jpg 60K
  • M1 ครับ ขาอาจดูยาวกว่าเพื่อน แต่เวลาเดิน บิดตลอด หางคลิ้ง ลำตัวสั้นสุด

ใครชอบแนวเพี้ยน รอดูครับ มันเพี้ยนแน่ !!

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    m1-3.jpg 66K
    m1-2.jpg 70K
    m1-5.jpg 79K
  • M2 ครับ ครบเครื่อง ไม่ต้องบรรยายครับ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    m2-1.jpg 46K
    m2-4.jpg 65K
    m2-5.jpg 50K
  • M3 ตัวนี้ หน้าออกแนวพ่อมันตอนเด็ก แต่สำหรับตัวผู้ อย่าไปกังวลครับ หัวมา หน้าตาจะดูดีกว่านี้เยอะ เปรียบเทียบกับตอนเล็ก มันมาเรื่อยๆครับ ส่วน Body มานำพี่ๆ น้องๆ แล้วครับ

image

image

image

รูปร่างแบบนี้ รอมือจูงประกวด มารับเลี้ยงครับ^^
    ไฟล์แนบ
    m3-1.jpg 50K
    m3-2.jpg 43K
    m3-3.jpg 39K
  • image

image

image

แถมครับ :006:
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 72K
    2.jpg 71K
    3.jpg 52K
  • จัดไปเต็มๆ ทุกรูปแบบครับ ไม่มีหมกเม็ด :064:
    ติชมได้ ไม่ว่ากันครับ
    สุดท้ายก็สวัสดีปีใหม่ พี่ๆน้องๆ Pitbullzone ทุกท่าน และขอบคุณพี่มาร์คที่เอื้อสถานที่ดีๆแห่งนี้ครับ :063:
  • กี่เดือนครับ
  • ขอราคาm3หน่อยครับ www.anucha_best@hotmail.com
  • ขอราคาหน่อยคับ
  • วันนี้กลับมาถ่ายรูปน้องหมาที่บ้านลพบุรี เดี๋ยวเย็นๆจะลงรูปปัจจุบัน (2 เดือนครึ่ง) พร้อมราคาสุดประทับใจ เพราะผมเข้าใจอารมณ์คนที่อยากเลี้ยงแต่งบจำกัด เพราะผมก็เคยเป็นมาก่อน
    ราคาแบ่งๆ กันไปเลย^^ :013:
  • ผมสนใจมากครับลูกชายพึ่งเสียไป :024: