ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เก็บตก คนอ่อนเมืองจันทบุรี
  • ใครอ่อนยืนระยะไม่ได้แน่ อิอิ
  • อยากไปมั่งครับ
  • จันแตกทัพเวลาตีหนึ่งกว่าๆ อิอิ
  • ที่ชาวเราพลาดทัพครานี้เพราะไอ้ถ้วยใบนี้ พี่น้องจงจำ ห้าๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1782-vert_resize.jpg 50K
  • กับพี่ชายคนนี้ :-)) imageทำให้ทัพเราแตกไม่เป็นท่า55
    คราหน้าเราจะขอแก้มิอ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1836-horz_resize.jpg 57K
  • คราวหน้า เราจะส่งคนดวน 1:1 ประมือกันเดี่ยวๆ แต่ไม่ใช่หนึ่งบูรพาแน่ เพราะ หนึ่บูรพาขอจับกับ ลิโพ แห่งเมือง ศรีพโล
  • รับคำท้าคับหนึ่ง
    แต่ขออย่าเดียวอย่าอ้วกให้เห็นนะรับไม่ได้5555555
  • ผมก็ขอ อย่างเดียวครับ อย่าโบ้ยให้ เพื่อน นะครับ พี่โจ เห็นแล้ว สงสารคนที่เค้าไม่เกี่ยว555555
  • เอายังอเวจีพร้อม ซ้อมคอ รอศึกแล้ว 5555
  • อเวจี วันที่ 31นี้ นิมนต์ บ้านผมด้วยนะครับ ไม่งั้น จะสั่ง เน วัดดาว กับ แอล โอรสไป พาคุณมานะครับ
  • ได้ฟังแล้วจันทบุรีโดนชลตีได้งัยนี้
  • ก็มันมีคนอ่ีอนไงหาย ไปเลย
  • NEUNG_BURAPA ครับ ครั้งหน้าชวนขงเบ้งไปวางแผนโจมตีแม่ทัพเฒ่าหน่อยนะครับจะได้ไม่เสียกรุง 55+
    เห็นแล้วน่าสนุกครับ เรามันแค่ทหารราบชั้นผู้น้อยคงมิบังอาจนั่งร่วมโต๊ะ 555+