ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GM TURBO Premium Dog Food [Protein 33%, Fat 12% ]
  • ขอบคุณมากครับ คุณ december

ผีใจหมา
  • ขอขอบคุณ คุณ december อีกครั้งที่พึ่งสมัครเข้ามาด่าผมโดยตรง

ผีใจหมา
  • ทำการค้าแบบนี้ คงจะขายดิบขายดีล่ะครับ น่าเป็นห่วงแทนเจ้าของผลิตภัณฑ์เหลือเกิน
  • กูไม่เกลียดมึงหรอกไอ้ช้างยิ้ม แต่โคตรเกลียดมากกว่า 555
    กูว่ามึงเหมือนตัวตลกว่ะ อ่านเรื่องของมึงทีไร อดสมเภชมึงไม่ได้

ออก ๆ ไปจากที่นี่วะ ที่นี่ไม่มีใครอยากเห็นมึงหรอก
    นี่และผลกรรมที่มึงเคยทำเอาไว้
    คิดดูว่ามึงเคยทำอะไรไว้กับที่นี่
  • เอาคืนไปเถอะ...ผมไม่รับคำแสแสร้งขอบคุณ...ไร้ประโยชน์

ที่เข้ามาเพราะมันอดไม่ไหวจริงๆ....
  • ส่วนผมมันคนว่างงาน เลยต้องรับผิดชอบแทนเพื่อนสมาชิกครับ

ตูว่าแล้ว.ไอ้ช้าง
    มันถึงมีเวลาเข้าไปได้ทุกเวฟมันว่างนี้เอง
    เน้นๆๆเลยนะครับ่วาทุกเวฟ..ขายมันทุกเวฟ
    เอ้าๆๆช่วยไอ้ช้างมันหน่อย.มันได้เปอร์เช็นนะ
    มันจะได้มีเรียวแรงมาต่อลมหายใจ
    เดียวไม่มีไอ้ช้างกระทู้นี้..มันจะเฉาๆๆๆๆๆ
    ไม่รู้จะไปด่าไคร...........5555555
    .....ผีFCช้าง
  • มึงเป็นโรคจิตรึไงวะ ไอ้ช้างยิ้ม ออกมาให้คนด่า
    แนะนำให้ไปปรึกษาจิตแพทย์
  • อ้าว!!! นี่คุณผีเทพพึ่งรู้เหรอครับว่าผมโรคจิต

โอ้ว...น่าจะรู้ตั้งนานแล้วนะครับ

ไม่น่าเลย มาเรื่อยๆนะครับคุณผีเทพ

เดี๋ยวกะว่ตกไปลึกซักหน่อยผมจะไปตั้งกระทู้ใหม่อย่าลืมตามไปนะครับ

แบบว่าเหงา อิอิ

ผีใจหมา
  • ผมคือคนที่เคยทดลองใช้ GM รุ่น APPEARANCE มาแล้วซึ่งก็ยอมรับว่าอาหารของ GM เป็นอาหารหมาจริงๆ หมาสุดๆ
    ZINC CHELATE ที่ใส่เข้าไปทำให้ขนร่วง เส้นขนด้านไร้น้ำมันให้เหนียวเหนอะหนะกวนใจ
    MANNAN OLIGOSACCHARIDE ที่ใช้ผมว่าดีมากๆ ซึ่งเป็นแบคทีเรียที่ใช้ล้างเท้าเพื่อป้องกันการเป็นโรคตีนช้าง หรือ เล็บขบ
    และยิ่ง Yucca schidigera extract reduce stool odor ที่ใส่ลงไปในอาหารด้วยแล้วตัวนี้ผมกล้ารับรองครับว่าเป็นเกรดเดียวกับ หญ้าขน และหรือ หญ้าแพรก และหรือ หญ้าขี้ควาย ซึ่งช่วยทำให้สัตว์ อาเจียน หรือ อ๊วก ได้ดี จนขี้ไร้กลิ่น ขี้กองใหญ่ ได้น้ำหนัก จริงๆครับ
    ส่วน Lecithin ช่วยให้สมองบวมอย่างได้ผล โง่ได้ใจ ไร้ปัญญา
    ผมจึงเป็นคนหนึ่งซึ่งอยากแนะนำให้คุณลอง
    ปล.ใครที่คิดว่าหมาคุณจะอยู่กวนใจคุณไปนานกว่า 10 ปี อาหาร GM ตัวนี้เรากล้ายืนยันว่าอายุเฉลี่ยไม่เกิน 3 ปีครับไร้ปัญหาต้องรับผิดชอบระยะยาว
    ฝากไว้ให้พิจารณากันนะครับ ลองโทรหาสั่งดูซักถุงสิครับ
  • สังคมที่มันวุ่นวายทุกวันนี้ เพราะว่าเรามีคนแบบนี้เยอะอ่ะครับ เข้าใจแต่เพียงว่าตัวเองมีสิทธิอะไร แต่ไม่คำนึงถึงความเหมาะสม ว่าอะไรควรทำอะไรไม่ควรทำ

บางทีต้องกลับมาถามตัวเองบ้างนะครับ ว่าไอ้ที่เราว่ามันสิทธิของเรา ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อนเนี่ย มันได้สร้างความรำคาญใจให้ใครเขาบ้างหรือเปล่า ในการอยู่ร่วมกันในสังคม

อย่าไปคิดแต่เพียงด้านเดียวเลยครับว่า มีรักก็ต้องมีคนเกลียด ผมว่ามันเป็นข้ออ้างที่เอาไว้ปลอบใจตัวเองมากกว่า แต่ในอีกมุมนึง ถ้าคุณทำให้มีคนเกลียดคุณน้อยลง มันจะทำให้

ชีวิตดีขึ้นกว่านี้หรือเปล่า? ไปที่ไหนมีแต่คนยินดีต้อนรับ ไม่ใช่ให้คนเขาด่า

จะทำธุรกิจอะไร การมีจรรยาบรรในการทำการค้าสำคัญนะครับ ไม่ใช่ว่าไปมีเรื่องกับเค้าไปทั่ว วงการนี้มันก็ไม่ได้กว้างอะไรมากมาย ทำการค้าที่ดีส่วนใหญ่เค้าไม่พยามมาชนกัน

แบบนี้หรอกครับมีแต่เสียหาย ถ้าเลี่ยงได้ก็เลี่ยง หาจุดเด่นกันคนละแบบดีกว่าครับ
  • คุณผีเทพครับที่ว่าเคยใช้อาหารไม่ดีจริงเหรอครับ
    หากจริงต้องขออภัยด้วยครับ
    หมาคุณผีเทพคงไม่เหมาะกับ GM TURBO มั้งครับ
    คงเหมาะกับอาหารชั้นเลิศของวงการอาหารสัตว์อย่าง F1 เท่านั้น

ขอบคุณครับคุณ wit444 ที่แนะนำ
    แต่ผมคิดว่าการที่ผมมานำเสนอก็ไม่แปลกสำหรับผู้บริโภค
    หลายๆท่านอาจไม่เห็นด้วยกับสิ่งที่ผมทำ
    แต่ผมคิดว่าหลายๆท่านที่เข้ามาอ่านและอาจคิดอยากลองก็น่าจะมีนะครับ
    ผมว่าไม่ควรปิดกั้นหรือคิดแค่ว่าทุกท่านในบอร์ดนี้กินแค่อาหารของที่นี่เท่านั้น
    ผมว่าหลายๆท่านที่เข้าบอร์ดนี้ก็อาจไม่ได้ให้สุนัขกินอาหารยี่ห้อนี้หรอกครับ

ผีใจหมา
  • CommentAuthorMafia CommentTime2 วันก่อน
    อย่าสำคัญตนผิดขนาดนั้นเลยครับ ผมว่าผมเสียเวลากับคุณมากเกินไปแล้ว
    ตามสบายครับ จะทำอะไรก็ทำไป แต่ขอร้องว่าอย่าเป๋มาที่ผมอีกก็แล้วกัน

ขอแค่นี้ละ หวังว่าคงจบนะครับ
    *****************************************************************************

อ่านที่ผมเขียนไม่เข้าใจหรืออย่างไรครับ ผมเตือนครั้งสุดท้ายนะครับ :067:
  • คุณมาร์คครับ ไม่ทราบว่าผมเป๋ไปหาคุณที่ตรงไหน
    หากเป็นตรงอาหาร F1 งั้นต่อไปผมจะไม่พูดถึงอีก
    แต่หากไม่ใช่ตรง F1 ผมไม่ทราบจริงๆครับว่าเป็นตรงไหน
    รบกวนช่วยแจ้งให้ผมทราบด้วยครับ
    ผมจะได้ไม่เป๋ไปอีก

แล้วที่ผมพูดถึง F1 ก็เพราะมีผีเทพชี้แจงให้เห็นว่า GM TURBO ไม่ดี
    ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรนี่ครับ แค่แจ้งให้ผีเทพกลับไปซื้อ F1 มาให้หมากินเหมือนเดิม แค่นั้นเอง

ผีใจหมา
  • ผมไม่สนหรอกว่าคุณจะเถียงอยู่กับใคร หากคุณจะขายของของคุณก็ขายไป แต่อย่าดึงเอฟวันเข้าไปเกี่ยวด้วย และก็ไม่ต้องมาประชดประชันถึงอาหารผมอีก

ผมคุยง่าย แต่เมียผมโหดนะ ขอเตือนไว้ก่อน :045:
  • ตกลงครับ ผมจะไม่ไปพูดถึง F1 อีก
    เพื่อให้เกียรติเจ้าของพื้นที่ ที่อุตส่าห์เตือนมา

ผีใจหมา

*ปล.น่าจะไม่มีปัญหาตรงอื่นนะครับ