ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ซื้อมาทางอยุธยา 3500+ค่าน้ำมัน+ค่าวัคซีนก็เป็น1000 แต่กลัวหมาโตจะกัดเขาเลยตัดใจขาย 2000 บาทครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0103A2.jpg 14K
    IMG0122A2.jpg 17K
  • ลืมเบอร์ครับ 081-650-1453 ต้นครับขอบพระคุนครับ
  • มากลัวเหี้ยอะไรตอนที่เอามาแล้วว่ะ ก่อนเอามามึงไม่ได้ใช้สมองที่มีอยู่นิดหน่อยของมึงคิดเลยรึไง
  • ตัวผู้หรือตัวเมียครับ สนใจครับ ขอดูรูปหลายๆ มุมหน่อยได้ไหมครับ ด่วน
  • :o009:โซ้ใหญจังครับ
  • ตัวเมียครับสนใจโทรเลยครับไม่ได้ถ่ายรูปไว้ตอนถ่ายอายุ 1 เดือนกว่าๆ ตอนนี้ 2 เดือนครับ วัคซีนครบแล้วครับ
  • โทรไปไม่ติดอะครับคุณต้น ไม่ทราบว่าคุณอยู่จังหวัดอะไรครับ
    ตอบด่วน
  • งั้นขอโทษด้วยครับผมอยากได้ตัวผู้ครับ
  • โซ่ใหญ่ขนาดนี้ มึงจะล่ามควายหรอว่ะ ทรมาณสัตว์ชัดๆ
  • อยู่จ.ไรครับ ขอดูภาพพ่อแม่ประกอบได้ไหม
  • :o013:จิงๆผมว่าไม่นากลัวหลอกครับหากพี่เลี้ยงเขาให้ดีๆ ดังคำว่าเจ้าของหมาเป็นอย่างไรหมาก้เป็นอย่างนั้น
    และเท้าที่ผมสังเกตุก็ไม่ค่อยมีคนชื้อ แต่มากไปด้วยคนดาเห้นเส้าใจแทน:o040:
  • สงสัยจะดุจริงๆดูโซ่ดิครับพี่
  • เลี้ยงเค้าต่อเถอะคับ เขายังเล็ก สงสารเค้า ลองมองดูแววตาสิคับ เค้าคงรักคุณ
  • โซ่ยังกะโซ่ล่ามช้างเแน่ะพี่

เป็นห่วง+สงสานนุ้องม๋า
  • โซ่มีใหญ่กว่านี้ป่าวคับ....อิอิอิ
  • ดีจังเลยครับ ที่ไม่มีใครเห็นสัมภเวสี
  • เลี้ยงด้วยความรักและเอาใจใส่ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดหรอกครับ
    ล่ามไว้ มีเวลา พาไปเดินเล่น หรือปล่อยมาเล่นไล่จับกัน เล่นน้ำ
    .......แล้วคุณจะรักมัน
  • อยู่ กทม ครับตรงกิ่งแก้วครับ
  • เมื่อเช้าไปหาแล้วโทรไม่ติดครับต้นเดี๋ยวเข้าไปใหม่ก่อนเที่ยงครับ ตั้งชื่อไว้คอยแล้วครับ
  • ขอบพระคุนมากครับพี่ๆทุกคนเจ้าตัวเล็กได้มีเจ้าของใหม่แล้วครับ
  • ส่งไหมคับ
    2000อ่า
  • เลี้ยงเค้าไปเถอะคับ มีความรับผิดชอบ ให้ความคุ้นเคย ออกกำลังกายอย่างเพียงพอ มีเวลาให้เค้าอย่างสม่ำเสมอ

รับรองว่าไม่ดุอย่างที่คิดแน่นอนคับ แล้วคุณจะรู้ว่าพิตมันน่ารักแค่ไหน
  • รักเขาให้เท่ากับที่เขารักเรานะคับ
  • ลืมรูปด้วย