ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาแล้วครับ TUTER VS IPHONE
  • The Tripple X red tintin
  • จัดไปพี่ ชื่อไหนก็ได้ครับ 5555+
  • Ok, thank you very much. We will be waiting for the boy. :)
  • อิอิ..........อิอิ
  • สนใจตัวที่5 อ่ะค่ะ
  • มีคนจองยังค่ะ
  • ตัวที่ 5 โทรเลยครับ ตัว 4 และ 5 ว่างครับ จะได้คุยกันครับไม่ซื้อก็ได้รู้จักกันครับ
    ตัวที่3 ผมเก็บไว้ดูครับเตี้ยสุดในคอก ชื่อ red independent (indy )
    ตัวที่5 หัวโตกว่าตัวผู้ครับ สุดๆ
  • @poppop สนใจอย่ครับ แต่เหลือไม่กี่ตัวละ มาแอบเล็งๆๆ ^^
  • ตัวเมียแดงๆอีกตัวครับ มาดีครับ แยกกรงกินเต็มที่เลยครับ
  • ขอดูรูปตัวเมียหน่อยคับ
  • ตอนแรกเลี้ยงตัวนี้ไว้ เค้าเป็นโรคไตวายเสียชีวิตก็เลย
    อยากจะหาที่มันเหมือนตัวเติมอ่ะค่ะ :022:
    ไฟล์แนบ
    PICT0052.JPG 229K
  • ขอบคุณค่ะ :-D
  • ตัวที่5 ยังอยู แต่หัวโตมากครับ ถ้าใครไม่เอาผมจะเก็บ
  • ขอบคุณทุกท่านที่ได้ชม ส่วนผู้ที่ซื้อที่แจ้งชื่อสุนัขและที่อยู่รอรับใบได้เลยไม่นานแน่ ABC ได้ไว น่าสนับสนุนเรื่องจริง ส่วนลูกค้าที่ยังไม่ส่งข้อมูล ส่งเร็วได้เร็ว แต่ผมโอนค่าใบไปแล้ว8 ตัว ตอนนรค้ส่งข้อมูลแค่4 เองครับ
  • หลุดจองครับตัวนี้
    image
    ไฟล์แนบ
    1358531255764.jpg 36K
  • เหลือ2 สาวครับ หนาๆตัวที่ 4 และ แฟนซีอีกตัวครับ สนใจโทรครับ0803999099
  • ลูกหมาตัวที่5 เกิดวันที่่เท่าไร :-D
  • เกิด 3 /12/55 ทุกตัวครับ ตอนนี้เหลือ 2 ตัวครับตัวเมียแดงๆและตัวเมียแฟนซีครับ
  • เหลือตัวเดียวครับ ตัวที่ 4 ครับ