ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาแล้วๆ MIKELAND'S TOMMY of TNT KENNEL
    อัพเดทกันหน่อย กับวัย 11.5 เดือน

เพื่อนๆ ถูกใจกด Like ให้ด้วยนะคร้าบบ

ขอบคุณครับ
    Tom TNT
    +66 8982 63563
    เว็บไซต์ : http://www.tnt-kennel.com
    เฟสบุ๊ค : TNTKENNEL

image
    ไฟล์แนบ
    AD_Tommy_Jan.jpg 69K
  • GOLDEN FAWN !!!

image
    ไฟล์แนบ
    Tommy02.jpg 38K
  • สุดยอดทั้งข้างนอกและข้างในเลยคับ :063:
  • For sale? Please contact me
    Email Address:vip_w01@sina.com
  • สวยครับพี่ต้อม :063: :063: :063:
  • ใกล้เคียง พ่อมันมาก คับพี่ต้อม เจ้านี่ =D>
  • อายุแค่นี้หัวยังมาขนาดนี้ อีกซักปีจะขนาดไหน สงสัยจังสวยขนาดนี้เจ้าของเก่าตัดใจขายได้ยังไง :/
  • เป็นลูกทอมอีกตัวที่ผมชอบคับ :X :063:
  • ขอบคุณทุกๆ คนเลยคับ
    Tommy น่ารักมาก เหมือนพ่อมากๆ เลย

:X :X :X
  • น่าจะให้เกียรติบรีดเดอร์หน่อยนะครับ

SP bullies' Tommy สายเลือด Mikeland

ไม่ใช่ Mikeland's Tommy ความหมายมันต่างกัน
  • Tommy of TNT KENNEL

:-)) :-)) :-))