ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เวลาที่เหลือจงระวังไว้ให้ดี
  • นักกีฬาใหม่ทีมนนท์อายุน้อยนิดจะไปทดลองสนามแรกที่เชียงใหม่ ระวัง Big foot ไล่บี้กันให้ดีนะครับ
  • สุดยอดครับ
  • อายุกี่ีเดือนแล้วครับ งามมากครับ
  • 6เดือนกะอีก1วันครับ :-D
  • ของผมเพิ่ง 5 เดือนเอง ยังกระจงอยู่เลย เมื่อไหร่จะหล่ออย่างเค้าบ้างก็ไม่รู้

#-O #-O #-O
  • เดี๋ยวเจอ เดอะ เดดเกมส์
  • นี่กะจะบลัฟกันตั้งแต่ตอนนี้เลยหรอครับ ฮ่าๆ
  • สมรภูมินี้ ขอเป็นที่หนึ่งเท่านั้น ฮ่าๆๆๆ
  • 5555 เดี๋ยวก็รู้ว่าหมากระดูกอ่อนๆแบบนี้พอจะมีแววไหม อิอิ
    7เดือนไปลองสนามเพื่อความเป็น1ในวันข้างหน้า 5555
    ปล.ทีมนนท์ไม่ธรรมดานะครับขอเตือน หุๆๆๆๆ
  • โอ้วว เก่งจังเลย :006:
  • ข่มขวัญ เกมส์ กลาม ไว้ก่อนและจะได้ไม่เสียใจที่มีทีมนนท์เป็นกำลังเสริม 5555
  • :-bd โหดแท้เหลาพี่ก้อง แต่อย่าทำหมาหายก่อนแข่งนะครับ :m24:
  • เดดเกมส์ กรามล๊อค เฮอร์เคนดุ๊ก มันอยู่ถูกที่ ถูกคน ถูกเวลา 555
  • เรียก3ตัว คนมันจะเทพไปหน่อยแล้ว หมา3ตัวกว่าจะเรียกครบเมาก่อนผมว่า "เทพสุรา" 5555 ระวังเรียกไปเรียกมาหมาจำไม่ได้นะพี่
  • นัทถ้าจะหายครั้งนี้คงหาไม่ยาก..อาจไปให้นัทดูอยู่ที่D1สักพักถ้าไม่มีไรคืบหน้า 555
  • โหๆ.... นนท์จัดหนัก....วุ๊ยๆ.......
  • ยังมีอีกหลายตัวที่พอทำให้อีสานกับเชียงใหม่หนาวๆร้อนๆได้ครับ 5555 ขู่ไว้ก่อน
  • โอ้ !!!พระเจ้าจอร์ท สุดยอดดดดดดดด มั่กมาก :063:
    นี่ทีมอะไรเนี่ย ...ขนาดอายุ ลากโชว์ยังขนาดนี้ ของเค้าดีจริงๆ 555 :-))

กลับบ้านมือเปล่าล่ะ งานนี้ตัวใครตัวมันแน่ เออ ...เออ :030: :013:
  • สุดยอดเลยครับ
  • ไม่กลับบ้านมือเปล่าแน่นอนพี่สู้ อย่างน้อยก็ได้แค๊บหมู น้ำพริกหนุ่มกลับบ้านบ้างละน่า 555