ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เคยสังเกตุฟันหน้าพิตบลูไหม
  • ทำไมพิตบลูฟันหน้าบางซี่ถึงเก...
    ...ถ้าไม่เกก็ฟันห่าง

งง....ไม่เข้าใจ
    ยิ่งในบลูลี่ยิ่งมีมาก ดูจากหมาตัวดังๆในนิตยาสารมีหลายตัวที่เดียว
    ไฟล์แนบ
    56.jpg 73K
  • ไม่เฉพาะพิทบลูครับ ชุสิบ้านผม ทั้งห่างทั้งเก
    ไฟล์แนบ
    โซดา (Small).jpg 16K
  • อันนี้ไม้ใช้ฟัน...นี้หว่า
    ไฟล์แนบ
    131.jpg 62K
  • เต็มๆเลยภาพบน:o028::o028::o028::o028:
  • ขอโทษครับภาพผิด...อิอิ
    ไฟล์แนบ
    411.jpg 105K
  • เพราะมันชอบแทะหรือป่าวครับ หมาผมมันแทะขาโต๊ะบ่อยๆๆ หลังจากนั้นก้อฟันเกเลยครับ
  • ใช่สาย่กัดที่เคยมีคนโพสใว้มัยครับ?ที่ว่าโหด สวยดีครับ
  • เป็นขอด้อยทางพันธุกรรมขอรับ พิทบูลทุกตัวจะมีฟันขบกันแบบผิดปกติหาอานได้ใน web:www.thaidogcenter.com
  • อันเดอร์ชอท ในบูลลี่มันมาจากบูลด็อกบรรพบุรุษมัน
  • เจ้าตัวนี้มีทายาทไหมครับชอบๆขอเบอร์ติดต่อกลับหน่อยครับ